தயாரிப்பு விவரம்
தயாரிப்பு குறிச்சொற்கள்
தயாரிப்பு விவரங்கள்
தயாரிப்பு விவரங்கள்
அடையாளம்
| வகை | செருகல்கள் |
| தொடர் | ஹான் ஏ® |
பதிப்பு
| முடிவு முறை | ஹான்-குவிக் லாக்® முனையம் |
| பாலினம் | திருமணம் |
| அளவு | 3 ஏ |
| தொடர்புகளின் எண்ணிக்கை | 4 |
| PE தொடர்பு | ஆம் |
| விவரங்கள் | நீல ஸ்லைடு |
| விவரங்கள் | IEC 60228 வகுப்பு 5 இன் படி இழைக் கம்பிக்கு |
தொழில்நுட்ப பண்புகள்
| கடத்தி குறுக்குவெட்டு | 0.5 ... 2.5 மிமீ² |
| மதிப்பிடப்பட்ட மின்னோட்டம் | 10 ஏ-டேட்டிங் கருவி |
| மதிப்பிடப்பட்ட மின்னழுத்த கடத்தி-பூமி | 230 V |
| மதிப்பிடப்பட்ட மின்னழுத்த கடத்தி-கடத்தி | 400 V |
| மதிப்பிடப்பட்ட தூண்டுதல் மின்னழுத்தம் | 4 kV |
| மாசுபாட்டின் அளவு | 3 |
| UL-இன் படி மதிப்பிடப்பட்ட மின்னழுத்தம் | 600 V |
| மின்காப்பு எதிர்ப்பு | >1010Ω |
| வரம்பு வெப்பநிலை | -40 ... +125°C |
| இனப்பெருக்க சுழற்சிகள் | ≥500 |
பொருள் பண்புகள்
| பொருள் (செருகவும்) | பாலிகார்பனேட் (PC) |
| நிறம் (செருகவும்) | RAL 7032 (கூழாங்கல் சாம்பல்) |
| பொருள் (தொடர்புகள்) | செப்பு கலவை |
| மேற்பரப்பு (தொடர்புகள்) | வெள்ளி பூசப்பட்ட |
| UL 94 இன் படி பொருளின் தீப்பற்றக்கூடிய தன்மை வகுப்பு | வி-0 |
| ரோஹ்ஸ் | விலக்கு இணக்கம் |
| RoHS விலக்குகள் | 6(c): எடையின் அடிப்படையில் 4 % வரை ஈயம் கொண்ட செப்புக் கலப்புலோகம் |
| ELV நிலை | விலக்கு இணக்கம் |
| சீனா ரோஹ்ஸ் | 50 |
| ரீச் இணைப்பு XVII பொருட்கள் | உள்ளடக்கப்படவில்லை |
| ரீச் இணைப்பு XIV பொருட்கள் | உள்ளடக்கப்படவில்லை |
| ரீச் எஸ்விஎச்சி பொருட்கள் | ஆம் |
| ரீச் எஸ்விஎச்சி பொருட்கள் | தலைமை |
| ECHA SCIP எண் | 5dbb3851-b94e-4e88-97a1-571845975242 |
| கலிபோர்னியா முன்மொழிவு 65 பொருட்கள் | ஆம் |
| கலிபோர்னியா முன்மொழிவு 65 பொருட்கள் | தலைமை |
| நிக்கல் |
| ரயில் வாகனங்களில் தீ பாதுகாப்பு | EN 45545-2 (2020-08) |
| ஆபத்து நிலைகளுடன் அமைக்கப்பட்ட தேவை | சுற்று 22 (HL 1-3) |
| சுற்று 23 (HL 1-3) |
வணிகத் தரவு
| பேக்கேஜிங் அளவு | 10 |
| நிகர எடை | 0.315 கிராம் |
| பிறந்த நாடு | ருமேனியா |
| ஐரோப்பிய சுங்க வரி எண் | 85366990 |
| ஜிடிஐஎன் | 5713140039117 |
| இ-கிளாஸ் | 27440205 தொழில்துறை இணைப்பிகளுக்கான தொடர்பு செருகல் |
| ETIM | EC000438 |
| UNSPSC 24.0 | 39121522 |
முந்தையது: ஹார்டிங் 09 14 003 4501 ஹான் நியூமேடிக் மாட்யூல் அடுத்து: ஹார்டிங் 09 32 000 6105 ஹான் சி-ஆண் காண்டாக்ட்-சி 2.5மிமீ²