தயாரிப்பு விளக்கம்
| விளக்கம் | கிரேஹவுண்ட் சுவிட்ச் மட்டும் மின்சாரம் |
மின்சாரத் தேவைகள்
| இயக்க மின்னழுத்தம் | 60 முதல் 250 V DC மற்றும் 110 முதல் 240 V AC |
| மின் நுகர்வு | 2.5 வாட் |
| திறன் வெளியீடு BTU (IT)/h இல் | 9 |
சுற்றுப்புற நிலைமைகள்
| MTBF (MIL-HDBK 217F: Gb 25 ºC) | 757 498 மணி |
| இயக்க வெப்பநிலை | 0 - +60 °C |
| சேமிப்பு/போக்குவரத்து வெப்பநிலை | -40 - +70 °C |
| ஒப்பு ஈரப்பதம் (நீராவி ஒடுக்கம் இல்லாதது) | 5-95 % |
இயந்திர கட்டுமானம்
| எடை | 710 கிராம் |
| பாதுகாப்பு வகுப்பு | IP30 |
இயந்திர நிலைத்தன்மை
| IEC 60068-2-6 அதிர்வு | 1 மிமீ, 2 ஹெர்ட்ஸ்-13.2 ஹெர்ட்ஸ், 90 நிமிடங்கள்; 0.7 கிராம், 13.2 ஹெர்ட்ஸ்-100 ஹெர்ட்ஸ், 90 நிமிடங்கள்; 3.5 மிமீ, 3 ஹெர்ட்ஸ்-9 ஹெர்ட்ஸ், 10 சுழற்சிகள், 1 ஆக்டேவ்/நிமிடம்; 1 கிராம், 9 ஹெர்ட்ஸ்-150 ஹெர்ட்ஸ், 10 சுழற்சிகள், 1 ஆக்டேவ்/நிமிடம் |
| IEC 60068-2-27 அதிர்ச்சி | 15 கிராம், 11 மில்லி விநாடி கால அளவு, 18 அதிர்வுகள் |
EMC குறுக்கீட்டு எதிர்ப்புத்திறன்
| EN 61000-4-2 நிலைமின் வெளியேற்றம் (ESD) | 8 kV தொடர்பு வெளியேற்றம், 15 kV காற்று வெளியேற்றம் |
| EN 61000-4-3 மின்காந்த புலம் | 35 V/m (80-2700 MHz); 1 kHz, 80% AM |
| EN 61000-4-4 வேகமான நிலைமாற்றங்கள் (வெடிப்பு) | 4 kV மின் இணைப்பு, 4 kV தரவு இணைப்பு |
| EN 61000-4-5 மின்னழுத்த எழுச்சி | மின் இணைப்பு: 2 kV (இணைப்பு/புவி), 1 kV (இணைப்பு/இணைப்பு); தரவு இணைப்பு: 1 kV; IEEE1613: மின் இணைப்பு 5kV (இணைப்பு/புவி) |
| EN 61000-4-6 கடத்தப்பட்ட நோய் எதிர்ப்பு சக்தி | 3 V (10 kHz-150 kHz), 10 V (150 kHz-80 MHz) |
| EN 61000-4-16 மெயின்ஸ் அதிர்வெண் மின்னழுத்தம் | 30 V, 50 Hz தொடர்ச்சியாக; 300 V, 50 Hz 1 வினாடி |
EMC வெளியிட்ட நோய் எதிர்ப்பு சக்தி
| EN 55032 | EN 55032 வகுப்பு A |
ஒப்புதல்கள்
| அடிப்படை தரநிலை | CE, FCC, EN61131 |
| தொழில்துறை கட்டுப்பாட்டு உபகரணங்களின் பாதுகாப்பு | EN60950 |
| துணை மின் நிலையம் | IEC61850, IEEE1613 |
விநியோகத்தின் நோக்கம் மற்றும் துணைக்கருவிகள்
| துணைக்கருவிகள் | மின் கம்பி, 942 000-001 |
| விநியோகத்தின் நோக்கம் | சாதனம், பொதுவான பாதுகாப்பு வழிமுறைகள் |
ஹிர்ஷ்மேன் GPS1-KSV9HH மதிப்பிடப்பட்ட மாடல்கள்:
GPS1-CSZ9HH
GPS1-CSZ9HH
GPS3-PSZ9HH
GPS1-KTVYHH
GPS3-PTVYHH