தயாரிப்பு விளக்கம்
| பெயர்: | ஜிஆர்எஸ்103-22டிஎக்ஸ்/4சி-1எச்வி-2ஏ |
| மென்பொருள் பதிப்பு: | HiOS 09.4.01 |
| துறைமுக வகை மற்றும் அளவு: | மொத்தம் 26 போர்ட்டுகள், 4 x FE/GE TX/SFP, 22 x FE TX |
மேலும் இடைமுகங்கள்
| மின்சாரம்/சமிக்ஞை தொடர்பு: | 1 x IEC பிளக் / 1 x செருகு முனையத் தொகுதி, 2-பின், வெளியீடு கைமுறையாக அல்லது தானாக மாற்றக்கூடியது (அதிகபட்சம் 1 A, 24 V DC அல்லது 24 V AC) |
| உள்ளூர் மேலாண்மை மற்றும் சாதன மாற்றுதல்: | USB-C |
நெட்வொர்க் அளவு - நீளம் of கேபிள்
| முறுக்கப்பட்ட ஜோடி (TP): | 0-100 மீ |
| ஒற்றை முறை இழை (SM) 9/125 µm: | ஃபாஸ்ட் ஈதர்நெட்: SFP LWL மாட்யூல் M-FAST SFP-SM/LC மற்றும் M-FAST SFP-SM+/LC ஆகியவற்றைப் பார்க்கவும்; ஜிகாபிட் ஈதர்நெட்: SFP LWL மாட்யூல் M-SFP-LX/LC-ஐப் பார்க்கவும். |
| ஒற்றை முறை இழை (LH) 9/125 µm (நீண்ட தூர டிரான்ஸ்ஸீவர்): | ஃபாஸ்ட் ஈதர்நெட்: SFP LWL மாட்யூல் M-FAST SFP-LH/LC-ஐப் பார்க்கவும்; ஜிகாபிட் ஈதர்நெட்: SFP LWL மாட்யூல் M-SFP-LH/LC மற்றும் M-SFP-LH+/LC-ஐப் பார்க்கவும். |
| மல்டிமோட் ஃபைபர் (MM) 50/125 µm: | ஃபாஸ்ட் ஈதர்நெட்: SFP LWL மாட்யூல் M-FAST SFP-MM/LC-ஐப் பார்க்கவும்; ஜிகாபிட் ஈதர்நெட்: SFP LWL மாட்யூல் M-SFP-SX/LC மற்றும் M-SFP-LX/LC-ஐப் பார்க்கவும். |
| மல்டிமோட் ஃபைபர் (MM) 62.5/125 µm: | ஃபாஸ்ட் ஈதர்நெட்: SFP LWL மாட்யூல் M-FAST SFP-MM/LC-ஐப் பார்க்கவும்; ஜிகாபிட் ஈதர்நெட்: SFP LWL மாட்யூல் M-SFP-SX/LC மற்றும் M-SFP-LX/LC-ஐப் பார்க்கவும். |
நெட்வொர்க் அளவு - தொடர்நிலைத்தன்மை
| கோடு - / நட்சத்திர வடிவமைப்பு: | எந்தவொரு |
சக்தி தேவை
| இயக்க மின்னழுத்தம்: | 100 - 240 VAC, 47 - 63 Hz |
| மின் நுகர்வு: | எதிர்பார்க்கப்படும் அதிகபட்சம் 16 வாட் |
| திறன் வெளியீடு BTU (IT)/h இல்: | எதிர்பார்க்கப்படும் அதிகபட்சம் 55 |
சுற்றுப்புற நிலைமைகள்
| MTBF (TelecordiaSR-332 பதிப்பு 3) @ 25°C: | 295 701 மணி |
| இயக்க வெப்பநிலை: | -10 - +60 °C |
| சேமிப்பு/போக்குவரத்து வெப்பநிலை: | -20 - +70 °C |
| ஒப்பு ஈரப்பதம் (நீராவி ஒடுக்கம் இல்லாதது): | 5-90 % |
இயந்திர கட்டுமானம்
| பரிமாணங்கள் (அகலம் x உயரம் x ஆழம்): | 448 மிமீ x 44 மிமீ x 310 மிமீ (பொருத்தும் தாங்கி இல்லாமல்) |
| எடை: | சுமார் 3.85 கிலோ |
| பொருத்துதல்: | 19" கட்டுப்பாட்டுப் பெட்டி |
| பாதுகாப்பு வகை: | ஐபி20 |
இயந்திர நிலைத்தன்மை
| IEC 60068-2-6 அதிர்வு: | 3.5 மிமீ, 5 ஹெர்ட்ஸ் – 8.4 ஹெர்ட்ஸ், 10 சுழற்சிகள், 1 ஆக்டேவ்/நிமிடம்; 1 கிராம், 8.4 ஹெர்ட்ஸ்-200 ஹெர்ட்ஸ், 10 சுழற்சிகள், 1 ஆக்டேவ்/நிமிடம் |
| IEC 60068-2-27 அதிர்ச்சி: | 15 கிராம், 11 மில்லி விநாடி கால அளவு, 18 அதிர்வுகள் |
இஎம்சி குறுக்கீடு எதிர்ப்புத்திறன்
| EN 61000-4-2 நிலைமின் வெளியேற்றம் (ESD): | 6 kV தொடர்பு வெளியேற்றம், 8 kV காற்று வெளியேற்றம் |
| EN 61000-4-3 மின்காந்தப் புலம்: | 20 V/m (80-2700 MHz), 10V/m (2.7-6 GHz); 1 kHz, 80% AM |
| EN 61000-4-4 ஃபாஸ்ட் டிரான்சியன்ட்ஸ் (பர்ஸ்ட்): | 2 kV மின் இணைப்பு, 2 kV தரவு இணைப்பு |
| EN 61000-4-5 மின்னழுத்த எழுச்சி: | மின் இணைப்பு: 2 kV (இணைப்பு/புவி), 1 kV (இணைப்பு/இணைப்பு); தரவு இணைப்பு: 1 kV |
| EN 61000-4-6 கடத்தப்பட்ட நோயெதிர்ப்பு சக்தி: | 3 V (10 kHz-150 kHz), 10 V (150 kHz-80 MHz) |
இஎம்சி உமிழப்பட்டது எதிர்ப்புத்திறன்
| EN 55032: | EN 55032 வகுப்பு A |
| FCC CFR47 பகுதி 15: | FCC 47CFR பகுதி 15, வகுப்பு A |
ஒப்புதல்கள்
| அடிப்படைத் தரநிலை: | CE, FCC, EN61131 |
வகைகள்
| பொருள் # | வகை |
| 942298006 | ஜிஆர்எஸ்103-22டிஎக்ஸ்/4சி-1எச்வி-2ஏ |
ஹிர்ஷ்மேன் GRS103 தொடர் கிடைக்கப்பெறும் மாடல்கள்
ஜிஆர்எஸ்103-6டிஎக்ஸ்/4சி-1எச்வி-2எஸ்
ஜிஆர்எஸ்103-6டிஎக்ஸ்/4சி-1எச்வி-2ஏ
ஜிஆர்எஸ்103-6டிஎக்ஸ்/4சி-2எச்வி-2எஸ்
ஜிஆர்எஸ்103-6டிஎக்ஸ்/4சி-2எச்வி-2ஏ
ஜிஆர்எஸ்103-22டிஎக்ஸ்/4சி-1எச்வி-2எஸ்
ஜிஆர்எஸ்103-22டிஎக்ஸ்/4சி-1எச்வி-2ஏ
ஜிஆர்எஸ்103-22டிஎக்ஸ்/4சி-2எச்வி-2எஸ்
ஜிஆர்எஸ்103-22டிஎக்ஸ்/4சி-2எச்வி-2ஏ