ஹிர்ஷ்மேன் GRS103-6TX/4C-1HV-2S சுவிட்ச்
சுருக்கமான விளக்கம்:
26 போர்ட் ஃபாஸ்ட் ஈதர்நெட்/ஜிகாபிட் ஈதர்நெட் தொழில்துறை பணிக்குழு ஸ்விட்ச் (நிலையாக நிறுவப்பட்டது: 4 x GE, 6 x FE; மீடியா மாட்யூல்கள் வழியாக 16 x FE), நிர்வகிக்கப்படும், HiOS 2A மென்பொருள், சேமித்து-முன்னனுப்பும் ஸ்விட்ச்சிங், விசிறியற்ற வடிவமைப்பு
தயாரிப்பு விவரம்
தயாரிப்பு குறிச்சொற்கள்
வணிக தேதி
தயாரிப்பு விளக்கம்
| பெயர்: | ஜிஆர்எஸ்103-6டிஎக்ஸ்/4சி-1எச்வி-2எஸ் |
| மென்பொருள் பதிப்பு: | HiOS 09.4.01 |
| துறைமுக வகை மற்றும் அளவு: | மொத்தம் 26 போர்ட்கள், 4 x FE/GE TX/SFP மற்றும் 6 x FE TX ஃபிக்ஸ் நிறுவப்பட்டுள்ளன; மீடியா மாட்யூல்கள் வழியாக 16 x FE |
மேலும் இடைமுகங்கள்
| மின்சாரம்/சமிக்ஞை தொடர்பு: | 1 x IEC பிளக் / 1 x செருகு முனையத் தொகுதி, 2-பின், வெளியீடு கைமுறையாக அல்லது தானாக மாற்றக்கூடியது (அதிகபட்சம் 1 A, 24 V DC அல்லது 24 V AC) |
| உள்ளூர் மேலாண்மை மற்றும் சாதன மாற்றுதல்: | USB-C |
நெட்வொர்க் அளவு - நீளம் of கேபிள்
| முறுக்கப்பட்ட ஜோடி (TP): | 0-100 மீ |
| ஒற்றை முறை இழை (SM) 9/125 µm: | ஃபாஸ்ட் ஈதர்நெட்: SFP LWL மாட்யூல் M-FAST SFP-SM/LC மற்றும் M-FAST SFP-SM+/LC ஆகியவற்றைப் பார்க்கவும்; ஜிகாபிட் ஈதர்நெட்: SFP LWL மாட்யூல் M-SFP-LX/LC-ஐப் பார்க்கவும். |
| ஒற்றை முறை இழை (LH) 9/125 µm (நீண்ட தூர டிரான்ஸ்ஸீவர்): | ஃபாஸ்ட் ஈதர்நெட்: SFP LWL மாட்யூல் M-FAST SFP-LH/LC-ஐப் பார்க்கவும்; ஜிகாபிட் ஈதர்நெட்: SFP LWL மாட்யூல் M-SFP-LH/LC மற்றும் M-SFP-LH+/LC-ஐப் பார்க்கவும். |
| மல்டிமோட் ஃபைபர் (MM) 50/125 µm: | ஃபாஸ்ட் ஈதர்நெட்: SFP LWL மாட்யூல் M-FAST SFP-MM/LC-ஐப் பார்க்கவும்; ஜிகாபிட் ஈதர்நெட்: SFP LWL மாட்யூல் M-SFP-SX/LC மற்றும் M-SFP-LX/LC-ஐப் பார்க்கவும். |
| மல்டிமோட் ஃபைபர் (MM) 62.5/125 µm: | ஃபாஸ்ட் ஈதர்நெட்: SFP LWL மாட்யூல் M-FAST SFP-MM/LC-ஐப் பார்க்கவும்; ஜிகாபிட் ஈதர்நெட்: SFP LWL மாட்யூல் M-SFP-SX/LC மற்றும் M-SFP-LX/LC-ஐப் பார்க்கவும். |
நெட்வொர்க் அளவு - தொடர்நிலைத்தன்மை
| கோடு - / நட்சத்திர வடிவமைப்பு: | எந்தவொரு |
சக்தி தேவை
| இயக்க மின்னழுத்தம்: | 100 - 240 VAC, 47 - 63 Hz |
| மின் நுகர்வு: | எதிர்பார்க்கப்படும் அதிகபட்சம் 12 வாட் (மீடியா மாட்யூல்கள் இல்லாமல்) |
| திறன் வெளியீடு BTU (IT)/h இல்: | எதிர்பார்க்கப்படும் அதிகபட்சம் 41 (மீடியா மாட்யூல்கள் இல்லாமல்) |
மென்பொருள்
| உள்ளமைவு: | தானியங்கு உள்ளமைவு செயல்தவிர்ப்பு (ரோல்-பேக்), உரை அடிப்படையிலான உள்ளமைவு கோப்பு (XML), சேமிக்கும்போது தொலைநிலை சேவையகத்தில் உள்ளமைவை காப்புப் பிரதி எடுத்தல், உள்ளமைவை அழித்தல் ஆனால் IP அமைப்புகளை வைத்திருத்தல், தானியங்கு உள்ளமைவுடன் கூடிய BOOTP/DHCP கிளையன்ட், DHCP சேவையகம்: ஒவ்வொரு போர்ட்டுக்கும், DHCP சேவையகம்: ஒவ்வொரு VLAN-க்கும் பூல்கள், HiDiscovery, ஆப்ஷன் 82 உடன் கூடிய DHCP ரிலே, USB-C மேலாண்மை ஆதரவு, கட்டளை வரி இடைமுகம் (CLI), CLI ஸ்கிரிப்டிங், துவக்கத்தின்போது ENVM வழியாக CLI ஸ்கிரிப்ட் கையாளுதல், முழு அம்சங்கள் கொண்ட MIB ஆதரவு, சூழல் சார்ந்த உதவி, HTML5 அடிப்படையிலான மேலாண்மை |
| பாதுகாப்பு: | MAC அடிப்படையிலான போர்ட் பாதுகாப்பு, 802.1X உடனான போர்ட் அடிப்படையிலான அணுகல் கட்டுப்பாடு, விருந்தினர்/அங்கீகரிக்கப்படாத VLAN, ஒருங்கிணைந்த அங்கீகார சேவையகம் (IAS), RADIUS VLAN ஒதுக்கீடு சேவை மறுப்புத் தடுப்பு, LDAP, VLAN-அடிப்படையிலான ACL, உள்வரும் VLAN-அடிப்படையிலான ACL, அடிப்படை ACL, VLAN மூலம் கட்டுப்படுத்தப்பட்ட நிர்வாக அணுகல், சாதனப் பாதுகாப்பு அறிகுறி, தணிக்கைப் பாதை, CLI பதிவுசெய்தல், HTTPS சான்றிதழ் மேலாண்மை, கட்டுப்படுத்தப்பட்ட நிர்வாக அணுகல், பொருத்தமான பயன்பாட்டுப் பதாகை, உள்ளமைக்கக்கூடிய கடவுச்சொல் கொள்கை, உள்ளமைக்கக்கூடிய உள்நுழைவு முயற்சிகளின் எண்ணிக்கை, SNMP பதிவுசெய்தல், பல சிறப்புரிமை நிலைகள், உள்ளூர் பயனர் மேலாண்மை, RADIUS வழியாக தொலைநிலை அங்கீகாரம், பயனர் கணக்குப் பூட்டுதல், முதல் உள்நுழைவின்போது கடவுச்சொல் மாற்றம் |
| நேர ஒத்திசைவு: | இடையகப்படுத்தப்பட்ட நிகழ்நேரக் கடிகாரம், SNTP கிளையன்ட், SNTP சேவையகம் |
| தொழில்துறை விவரங்கள்: | IEC61850 நெறிமுறை (MMS சேவையகம், சுவிட்ச் மாடல்), ModbusTCP |
| இதர: | கைமுறையாக கேபிளைக் கடத்தல், போர்ட் மின்சாரம் துண்டிக்கப்பட்டது |
சுற்றுப்புற நிலைமைகள்
| எம்டிபிஎஃப் (டெலிகார்டியா) எஸ்ஆர்-332 வெளியீடு 3) @ 25°C: | 313 707 மணி |
| இயக்க வெப்பநிலை: | -10 - +60 °C |
| சேமிப்பு/போக்குவரத்து வெப்பநிலை: | -20 - +70 °C |
| ஒப்பு ஈரப்பதம் (நீராவி ஒடுக்கம் இல்லாதது): | 5-90 % |
இயந்திர கட்டுமானம்
| பரிமாணங்கள் (அகலம் x உயரம் x ஆழம்): | 448 மிமீ x 44 மிமீ x 310 மிமீ (பொருத்தும் தாங்கி இல்லாமல்) |
| எடை: | சுமார் 3.60 கிலோ |
| பொருத்துதல்: | 19" கட்டுப்பாட்டுப் பெட்டி |
| பாதுகாப்பு வகை: | ஐபி20 |
இயந்திர நிலைத்தன்மை
| IEC 60068-2-6 அதிர்வு: | 3.5 மிமீ, 5 ஹெர்ட்ஸ் – 8.4 ஹெர்ட்ஸ், 10 சுழற்சிகள், 1 ஆக்டேவ்/நிமிடம்; 1 கிராம், 8.4 ஹெர்ட்ஸ்-200 ஹெர்ட்ஸ், 10 சுழற்சிகள், 1 ஆக்டேவ்/நிமிடம் |
| IEC 60068-2-27 அதிர்ச்சி: | 15 கிராம், 11 மில்லி விநாடி கால அளவு, 18 அதிர்வுகள் |
இஎம்சி குறுக்கீடு எதிர்ப்புத்திறன்
| EN 61000-4-2 நிலைமின் வெளியேற்றம் (ESD): | 6 kV தொடர்பு வெளியேற்றம், 8 kV காற்று வெளியேற்றம் |
| EN 61000-4-3 மின்காந்த புலம்: | 20 V/m (80-2700 MHz), 10V/m (2.7-6 GHz); 1 kHz, 80% AM |
| EN 61000-4-4 வேகமாக நிலையற்றவை (திடீர் வெடிப்பு): | 2 kV மின் இணைப்பு, 2 kV தரவு இணைப்பு |
| EN 61000-4-5 மின்னழுத்த எழுச்சி: | மின் இணைப்பு: 2 kV (இணைப்பு/புவி), 1 kV (இணைப்பு/இணைப்பு); தரவு இணைப்பு: 1 kV |
| EN 61000-4-6 கடத்தப்பட்ட நோயெதிர்ப்பு சக்தி: | 3 V (10 kHz-150 kHz), 10 V (150 kHz-80 MHz) |
இஎம்சி உமிழப்பட்டது எதிர்ப்புத்திறன்
| EN 55032: | EN 55032 வகுப்பு A |
| FCC CFR47 பகுதி 15: | FCC 47CFR பகுதி 15, வகுப்பு A |
ஒப்புதல்கள்
| அடிப்படைத் தரநிலை: | CE, FCC, EN61131 |
வகைகள்
| பொருள் # | வகை |
| 942298001 | ஜிஆர்எஸ்103-6டிஎக்ஸ்/4சி-1எச்வி-2எஸ் |
ஹிர்ஷ்மேன் GRS103 தொடர் கிடைக்கப்பெறும் மாடல்கள்
ஜிஆர்எஸ்103-6டிஎக்ஸ்/4சி-1எச்வி-2எஸ்
ஜிஆர்எஸ்103-6டிஎக்ஸ்/4சி-1எச்வி-2ஏ
ஜிஆர்எஸ்103-6டிஎக்ஸ்/4சி-2எச்வி-2எஸ்
ஜிஆர்எஸ்103-6டிஎக்ஸ்/4சி-2எச்வி-2ஏ
ஜிஆர்எஸ்103-22டிஎக்ஸ்/4சி-1எச்வி-2எஸ்
ஜிஆர்எஸ்103-22டிஎக்ஸ்/4சி-1எச்வி-2ஏ
ஜிஆர்எஸ்103-22டிஎக்ஸ்/4சி-2எச்வி-2எஸ்
ஜிஆர்எஸ்103-22டிஎக்ஸ்/4சி-2எச்வி-2ஏ
தொடர்புடைய தயாரிப்புகள்
-
Hirschmann BAT-ANT-N-6ABG-IP65 WLAN சர்ஃபேஸ் மௌ...
தயாரிப்பு விவரம் தயாரிப்பு: BAT-ANT-N-6ABG-IP65 WLAN மேற்பரப்பில் பொருத்தக்கூடியது, 2&5GHz, 8dBi தயாரிப்பு விவரம் பெயர்: BAT-ANT-N-6ABG-IP65 பாக எண்: 943981004 கம்பியில்லா தொழில்நுட்பம்: WLAN ரேடியோ தொழில்நுட்பம் ஆண்டெனா இணைப்பான்: 1x N பிளக் (ஆண்) எலிவேஷன், அசிமுத்: ஓம்னி அதிர்வெண் பட்டை: 2400-2484 MHz, 4900-5935 MHz கெயின்: 8dBi மெக்கானிக்கல்...
-
ஹிர்ஷ்மேன் MACH102-24TP-FR நிர்வகிக்கப்பட்ட சுவிட்ச் மேலாளர்...
அறிமுகம் 26 போர்ட் ஃபாஸ்ட் ஈதர்நெட்/ஜிகாபிட் ஈதர்நெட் தொழில்துறை பணிக்குழு ஸ்விட்ச் (2 x GE, 24 x FE), நிர்வகிக்கப்பட்டது, மென்பொருள் லேயர் 2 புரொஃபெஷனல், ஸ்டோர்-அண்ட்-ஃபார்வர்ட்-ஸ்விட்சிங், விசிறியற்ற வடிவமைப்பு, கூடுதல் மின்வழங்கி தயாரிப்பு விளக்கம் விளக்கம்: 26 போர்ட் ஃபாஸ்ட் ஈதர்நெட்/ஜிகாபிட் ஈதர்நெட் தொழில்துறை பணிக்குழு ஸ்விட்ச் (2 x GE, 24 x F...
-
ஹிர்ஷ்மேன் RS20-2400T1T1SDAE ஸ்விட்ச்
விளம்பரத் தேதி தயாரிப்பு விளக்கம் விளக்கம் 4 போர்ட் ஃபாஸ்ட்-ஈதர்நெட்-ஸ்விட்ச், நிர்வகிக்கப்படுவது, மென்பொருள் லேயர் 2 மேம்படுத்தப்பட்டது, DIN ரெயில் ஸ்டோர்-அண்ட்-ஃபார்வர்ட்-ஸ்விட்சிங்கிற்காக, ஃபேன்லெஸ் வடிவமைப்பு போர்ட் வகை மற்றும் எண்ணிக்கை மொத்தம் 24 போர்ட்கள்; 1. அப்லிங்க்: 10/100BASE-TX, RJ45; 2. அப்லிங்க்: 10/100BASE-TX, RJ45; 22 x ஸ்டாண்டர்ட் 10/100 BASE TX, RJ45 கூடுதல் இடைமுகங்கள் மின்சாரம்/சிக்னலிங் காண்டாக்ட் 1 x செருகக்கூடிய டெர்மினல் பிளாக், 6-பின் V.24 இடைமுகம் 1 x RJ11 சாக்கெட்...
-
ஹிர்ஷ்மேன் RSPE35-24044O7T99-SK9Z999HHPE2A Powe...
விளக்கம் தயாரிப்பு விளக்கம் விளக்கம் நிர்வகிக்கப்பட்ட ஃபாஸ்ட்/ஜிகாபிட் தொழில்துறை ஈதர்நெட் ஸ்விட்ச், விசிறி இல்லாத வடிவமைப்பு மேம்படுத்தப்பட்டது (PRP, ஃபாஸ்ட் MRP, HSR, DLR, NAT, TSN), HiOS வெளியீடு 08.7 உடன் போர்ட் வகை மற்றும் எண்ணிக்கை மொத்தம் 28 போர்ட்கள் வரை அடிப்படை அலகு: 4 x ஃபாஸ்ட்/ஜிகாபிட் ஈதர்நெட் காம்போ போர்ட்கள் மற்றும் 8 x ஃபாஸ்ட் ஈதர்நெட் TX போர்ட்கள், ஒவ்வொன்றிலும் 8 ஃபாஸ்ட் ஈதர்நெட் போர்ட்கள் கொண்ட மீடியா மாட்யூல்களுக்கான இரண்டு ஸ்லாட்களுடன் விரிவாக்கக்கூடியது கூடுதல் இடைமுகங்கள் மின்சாரம்/சிக்னலிங் கட்டுப்பாடு...
-
ஹிர்ஷ்மேன் எம்-ஃபாஸ்ட் எஸ்எஃப்பி எம்எம்/எல்சி ஈஇசி எஸ்எஃப்பி டிரான்ஸ்ஸீவர்
விளம்பரத் தேதி தயாரிப்பு விளக்கம் வகை: M-FAST SFP-MM/LC EEC, SFP டிரான்ஸ்ஸீவர் விளக்கம்: SFP ஃபைபர் ஆப்டிக் ஃபாஸ்ட்-ஈதர்நெட் டிரான்ஸ்ஸீவர் MM, நீட்டிக்கப்பட்ட வெப்பநிலை வரம்பு பாக எண்: 943945001 போர்ட் வகை மற்றும் அளவு: LC இணைப்பியுடன் 1 x 100 Mbit/s மின் தேவைகள் இயக்க மின்னழுத்தம்: சுவிட்ச் வழியாக மின்சாரம் வழங்கல் மின் நுகர்வு: 1 W மென்பொருள் கண்டறிதல்: ஆப்டி...
-
ஹிர்ஷ்மேன் GRS105-16TX/14SFP-1HV-2A சுவிட்ச்
வணிகத் தேதி தொழில்நுட்ப விவரக்குறிப்புகள் தயாரிப்பு விளக்கம் வகை GRS105-16TX/14SFP-1HV-2A (தயாரிப்புக் குறியீடு: GRS105-6F8F16TSG9Y9HHSE2A99XX.X.XX) விளக்கம் கிரேஹவுண்ட் 105/106 தொடர், நிர்வகிக்கப்பட்ட தொழில்துறை சுவிட்ச், விசிறியற்ற வடிவமைப்பு, 19" ரேக் மவுண்ட், IEEE 802.3-இன் படி, 6x1/2.5GE +8xGE +16xGE வடிவமைப்பு மென்பொருள் பதிப்பு HiOS 9.4.01 பாக எண் 942 287 004 போர்ட் வகை மற்றும் எண்ணிக்கை மொத்தம் 30 போர்ட்கள், 6x GE/2.5GE SFP ஸ்லாட் + 8x GE S...


