ஹிர்ஷ்மேன் GRS103-6TX/4C-2HV-2S மேனேஜ்டு ஸ்விட்ச்
சுருக்கமான விளக்கம்:
26 போர்ட் ஃபாஸ்ட் ஈதர்நெட்/ஜிகாபிட் ஈதர்நெட் தொழில்துறை பணிக்குழு ஸ்விட்ச் (நிலையாக நிறுவப்பட்டது: 4 x GE, 6 x FE; மீடியா மாட்யூல்கள் வழியாக 16 x FE), நிர்வகிக்கப்படும், HiOS 2S மென்பொருள், சேமித்து-முன்னனுப்பும் ஸ்விட்ச்சிங், விசிறியற்ற வடிவமைப்பு, கூடுதல் மின்வழங்கி
தயாரிப்பு விவரம்
தயாரிப்பு குறிச்சொற்கள்
வணிக தேதி
தயாரிப்புவிளக்கம்
| பெயர்: | ஜிஆர்எஸ்103-6டிஎக்ஸ்/4சி-2எச்வி-2எஸ் |
| மென்பொருள் பதிப்பு: | HiOS 09.4.01 |
| துறைமுக வகை மற்றும் அளவு: | மொத்தம் 26 போர்ட்கள், 4 x FE/GE TX/SFP மற்றும் 6 x FE TX ஃபிக்ஸ் நிறுவப்பட்டுள்ளன; மீடியா மாட்யூல்கள் வழியாக 16 x FE |
மேலும் இடைமுகங்கள்
| மின்சாரம்/சமிக்ஞை தொடர்பு: | 2 x IEC பிளக் / 1 x செருகு முனையத் தொகுதி, 2-பின், வெளியீடு கைமுறையாக அல்லது தானாக மாற்றக்கூடியது (அதிகபட்சம் 1 A, 24 V DC அல்லது 24 V AC) |
| உள்ளூர் மேலாண்மை மற்றும் சாதன மாற்றுதல்: | USB-C |
நெட்வொர்க் அளவு - நீளம் of கேபிள்
| முறுக்கப்பட்ட ஜோடி (TP): | 0-100 மீ |
| ஒற்றை முறை இழை (SM) 9/125 µm: | ஃபாஸ்ட் ஈதர்நெட்: SFP LWL மாட்யூல் M-FAST SFP-SM/LC மற்றும் M-FAST SFP-SM+/LC ஆகியவற்றைப் பார்க்கவும்; ஜிகாபிட் ஈதர்நெட்: SFP LWL மாட்யூல் M-SFP-LX/LC-ஐப் பார்க்கவும். |
| ஒற்றை முறை இழை (LH) 9/125 µm (நீண்ட தூர டிரான்ஸ்ஸீவர்): | ஃபாஸ்ட் ஈதர்நெட்: SFP LWL மாட்யூல் M-FAST SFP-LH/LC-ஐப் பார்க்கவும்; ஜிகாபிட் ஈதர்நெட்: SFP LWL மாட்யூல் M-SFP-LH/LC மற்றும் M-SFP-LH+/LC-ஐப் பார்க்கவும். |
| மல்டிமோட் ஃபைபர் (MM) 50/125 µm: | ஃபாஸ்ட் ஈதர்நெட்: SFP LWL மாட்யூல் M-FAST SFP-MM/LC-ஐப் பார்க்கவும்; ஜிகாபிட் ஈதர்நெட்: SFP LWL மாட்யூல் M-SFP-SX/LC மற்றும் M-SFP-LX/LC-ஐப் பார்க்கவும். |
| மல்டிமோட் ஃபைபர் (MM) 62.5/125 µm: | ஃபாஸ்ட் ஈதர்நெட்: SFP LWL மாட்யூல் M-FAST SFP-MM/LC-ஐப் பார்க்கவும்; ஜிகாபிட் ஈதர்நெட்: SFP LWL மாட்யூல் M-SFP-SX/LC மற்றும் M-SFP-LX/LC-ஐப் பார்க்கவும். |
நெட்வொர்க் அளவு - அடுக்குத்தன்மை
| கோடு - / நட்சத்திர வடிவமைப்பு: | எந்தவொரு |
சக்திதேவை
| இயக்க மின்னழுத்தம்: | 100 - 240 VAC, 47 - 63 Hz (கூடுதல்) |
| மின் நுகர்வு: | எதிர்பார்க்கப்படும் அதிகபட்சம் 13 வாட் (மீடியா மாட்யூல்கள் இல்லாமல்) |
| திறன் வெளியீடு BTU (IT)/h இல்: | எதிர்பார்க்கப்படும் அதிகபட்சம் 44 (மீடியா மாட்யூல்கள் இல்லாமல்) |
மென்பொருள்
| உள்ளமைவு: | தானியங்கு உள்ளமைவு செயல்தவிர்ப்பு (ரோல்-பேக்), உரை அடிப்படையிலான உள்ளமைவு கோப்பு (XML), சேமிக்கும்போது தொலைநிலை சேவையகத்தில் உள்ளமைவை காப்புப் பிரதி எடுத்தல், உள்ளமைவை அழித்தல் ஆனால் IP அமைப்புகளை வைத்திருத்தல், தானியங்கு உள்ளமைவுடன் கூடிய BOOTP/DHCP கிளையன்ட், DHCP சேவையகம்: ஒவ்வொரு போர்ட்டுக்கும், DHCP சேவையகம்: ஒவ்வொரு VLAN-க்கும் பூல்கள், HiDiscovery, ஆப்ஷன் 82 உடன் கூடிய DHCP ரிலே, USB-C மேலாண்மை ஆதரவு, கட்டளை வரி இடைமுகம் (CLI), CLI ஸ்கிரிப்டிங், துவக்கத்தின்போது ENVM வழியாக CLI ஸ்கிரிப்ட் கையாளுதல், முழு அம்சங்கள் கொண்ட MIB ஆதரவு, சூழல் சார்ந்த உதவி, HTML5 அடிப்படையிலான மேலாண்மை |
| பாதுகாப்பு: | MAC அடிப்படையிலான போர்ட் பாதுகாப்பு, 802.1X உடனான போர்ட் அடிப்படையிலான அணுகல் கட்டுப்பாடு, விருந்தினர்/அங்கீகரிக்கப்படாத VLAN, ஒருங்கிணைந்த அங்கீகார சேவையகம் (IAS), RADIUS VLAN ஒதுக்கீடு சேவை மறுப்புத் தடுப்பு, LDAP, VLAN-அடிப்படையிலான ACL, உள்வரும் VLAN-அடிப்படையிலான ACL, அடிப்படை ACL, VLAN மூலம் கட்டுப்படுத்தப்பட்ட நிர்வாக அணுகல், சாதனப் பாதுகாப்பு அறிகுறி, தணிக்கைப் பாதை, CLI பதிவுசெய்தல், HTTPS சான்றிதழ் மேலாண்மை, கட்டுப்படுத்தப்பட்ட நிர்வாக அணுகல், பொருத்தமான பயன்பாட்டுப் பதாகை, உள்ளமைக்கக்கூடிய கடவுச்சொல் கொள்கை, உள்ளமைக்கக்கூடிய உள்நுழைவு முயற்சிகளின் எண்ணிக்கை, SNMP பதிவுசெய்தல், பல சிறப்புரிமை நிலைகள், உள்ளூர் பயனர் மேலாண்மை, RADIUS வழியாக தொலைநிலை அங்கீகாரம், பயனர் கணக்குப் பூட்டுதல், முதல் உள்நுழைவின்போது கடவுச்சொல் மாற்றம் |
| நேர ஒத்திசைவு: | இடையகப்படுத்தப்பட்ட நிகழ்நேரக் கடிகாரம், SNTP கிளையன்ட், SNTP சேவையகம் |
| தொழில்துறை விவரங்கள்: | IEC61850 நெறிமுறை (MMS சேவையகம், சுவிட்ச் மாடல்), ModbusTCP |
| இதர: | கைமுறையாக கேபிளைக் கடத்தல், போர்ட் மின்சாரம் துண்டிக்கப்பட்டது |
சுற்றுப்புறம்நிபந்தனைகள்
| எம்டிபிஎஃப் (டெலிகார்டியா) எஸ்ஆர்-332 வெளியீடு 3) @ 25°C: | 452 044 மணி |
| இயக்க வெப்பநிலை: | -10 - +60 °C |
| சேமிப்பு/போக்குவரத்து வெப்பநிலை: | -20 - +70 °C |
| ஒப்பு ஈரப்பதம் (நீராவி ஒடுக்கம் இல்லாதது): | 5-90 % |
இயந்திரவியல் கட்டுமானம்
| பரிமாணங்கள் (அகலம் x உயரம் x ஆழம்): | 448 மிமீ x 44 மிமீ x 310 மிமீ (பொருத்தும் தாங்கி இல்லாமல்) |
| எடை: | சுமார் 3.85 கிலோ |
| பொருத்துதல்: | 19" கட்டுப்பாட்டுப் பெட்டி |
| பாதுகாப்பு வகை: | ஐபி20 |
இயந்திரவியல் நிலைத்தன்மை
| IEC 60068-2-6 அதிர்வு: | 3.5 மிமீ, 5 ஹெர்ட்ஸ் – 8.4 ஹெர்ட்ஸ், 10 சுழற்சிகள், 1 ஆக்டேவ்/நிமிடம்; 1 கிராம், 8.4 ஹெர்ட்ஸ்-200 ஹெர்ட்ஸ், 10 சுழற்சிகள், 1 ஆக்டேவ்/நிமிடம் |
| IEC 60068-2-27 அதிர்ச்சி: | 15 கிராம், 11 மில்லி விநாடி கால அளவு, 18 அதிர்வுகள் |
இஎம்சி குறுக்கீடு எதிர்ப்புத்திறன்
| EN 61000-4-2 நிலைமின் வெளியேற்றம் (ESD): | 6 kV தொடர்பு வெளியேற்றம், 8 kV காற்று வெளியேற்றம் |
| EN 61000-4-3 மின்காந்த புலம்: | 20 V/m (80-2700 MHz), 10V/m (2.7-6 GHz); 1 kHz, 80% AM |
| EN 61000-4-4 வேகமாக நிலையற்றவை (திடீர் வெடிப்பு): | 2 kV மின் இணைப்பு, 2 kV தரவு இணைப்பு |
| EN 61000-4-5 மின்னழுத்த எழுச்சி: | மின் இணைப்பு: 2 kV (இணைப்பு/புவி), 1 kV (இணைப்பு/இணைப்பு); தரவு இணைப்பு: 1 kV |
| EN 61000-4-6 கடத்தப்பட்ட நோயெதிர்ப்பு சக்தி: | 3 V (10 kHz-150 kHz), 10 V (150 kHz-80 MHz) |
இஎம்சி உமிழப்பட்டது எதிர்ப்புத்திறன்
| EN 55032: | EN 55032 வகுப்பு A |
| FCC CFR47 பகுதி 15: | FCC 47CFR பகுதி 15, வகுப்பு A |
ஒப்புதல்கள்
| அடிப்படைத் தரநிலை: | CE, FCC, EN61131 |
வகைகள்
| பொருள் # | வகை |
| 942298003 | ஜிஆர்எஸ்103-6டிஎக்ஸ்/4சி-2எச்வி-2எஸ் |
ஹிர்ஷ்மேன் GRS103 தொடர் கிடைக்கப்பெறும் மாடல்கள்
ஜிஆர்எஸ்103-6டிஎக்ஸ்/4சி-1எச்வி-2எஸ்
ஜிஆர்எஸ்103-6டிஎக்ஸ்/4சி-1எச்வி-2ஏ
ஜிஆர்எஸ்103-6டிஎக்ஸ்/4சி-2எச்வி-2எஸ்
ஜிஆர்எஸ்103-6டிஎக்ஸ்/4சி-2எச்வி-2ஏ
ஜிஆர்எஸ்103-22டிஎக்ஸ்/4சி-1எச்வி-2எஸ்
ஜிஆர்எஸ்103-22டிஎக்ஸ்/4சி-1எச்வி-2ஏ
ஜிஆர்எஸ்103-22டிஎக்ஸ்/4சி-2எச்வி-2எஸ்
ஜிஆர்எஸ்103-22டிஎக்ஸ்/4சி-2எச்வி-2ஏ
தொடர்புடைய தயாரிப்புகள்
-
ஹிர்ஷ்மேன் ஸ்பைடர்-எஸ்எல்-44-08T1999999TY9HHHH ஈதர்...
அறிமுகம் ஹிர்ஷ்மேன் ஸ்பைடர்-எஸ்எல்-44-08டி1999999டிஒய்9ஹெச்ஹெச்ஹெச் என்பது நிர்வகிக்கப்படாத, தொழில்துறை ஈதர்நெட் ரெயில் ஸ்விட்ச் ஆகும். இது விசிறி இல்லாத வடிவமைப்பு, ஸ்டோர் அண்ட் ஃபார்வர்ட் ஸ்விட்சிங் பயன்முறை, PoE+ உடன் கூடிய முழு கிகாபிட் ஈதர்நெட் ஆகியவற்றைக் கொண்டது. தயாரிப்பு விளக்கம் தயாரிப்பு விளக்கம் விளக்கம் நிர்வகிக்கப்படாத, தொழில்துறை ஈதர்நெட் ரெயில் ஸ்விட்ச், விசிறி இல்லாத...
-
ஹிர்ஷ்மேன் MIPP/AD/1L1P மாடுலர் தொழில்துறை பேட்ச்...
தயாரிப்பு விளக்கம் தயாரிப்பு: MIPP/AD/1L1P கான்ஃபிகரேட்டர்: MIPP - மாடுலர் இண்டஸ்ட்ரியல் பேட்ச் பேனல் கான்ஃபிகரேட்டர் தயாரிப்பு விளக்கம் விளக்கம் MIPP™ என்பது ஒரு தொழில்துறை முனைய மற்றும் இணைப்புப் பலகையாகும், இது சுவிட்சுகள் போன்ற இயங்கும் உபகரணங்களுடன் கேபிள்களை முனையப்படுத்தவும் இணைக்கவும் உதவுகிறது. இதன் உறுதியான வடிவமைப்பு கிட்டத்தட்ட எந்தவொரு தொழில்துறை பயன்பாட்டிலும் இணைப்புகளைப் பாதுகாக்கிறது. MIPP™ ஃபைபர் ஸ்ப்ளைஸ் பாக்ஸ், காப்பர் பேட்ச் பேனல் அல்லது ஒரு காம்...
-
ஹிர்ஷ்மேன் எம்-எஸ்எஃப்பி-எல்எக்ஸ்+/எல்சி எஸ்எஃப்பி டிரான்ஸ்ஸீவர்
விளம்பரத் தேதி தயாரிப்பு விளக்கம் வகை: M-SFP-LX+/LC, SFP டிரான்ஸ்ஸீவர் விளக்கம்: SFP ஃபைபர் ஆப்டிக் ஜிகாபிட் ஈதர்நெட் டிரான்ஸ்ஸீவர் SM பாக எண்: 942023001 போர்ட் வகை மற்றும் அளவு: LC இணைப்பியுடன் 1 x 1000 Mbit/s நெட்வொர்க் அளவு - கேபிளின் நீளம் சிங்கிள் மோட் ஃபைபர் (SM) 9/125 µm: 14 - 42 கி.மீ (1310 nm-இல் இணைப்பு பட்ஜெட் = 5 - 20 dB; A = 0,4 dB/km; D = 3,5 ps/(nm*km)) மின் தேவை...
-
ஹிர்ஷ்மேன் GRS1142-6T6ZSHH00Z9HHSE3AMR ஸ்விட்ச்
கிரேஹவுண்ட் 1040 ஸ்விட்சுகளின் நெகிழ்வான மற்றும் மாடுலர் வடிவமைப்பு, உங்கள் நெட்வொர்க்கின் அலைவரிசை மற்றும் மின்சாரத் தேவைகளுக்கு ஏற்ப வளர்ச்சியடையக்கூடிய, எதிர்காலத்திற்கு உகந்த ஒரு நெட்வொர்க்கிங் சாதனமாக இதை ஆக்குகிறது. கடுமையான தொழில்துறைச் சூழல்களில் அதிகபட்ச நெட்வொர்க் கிடைப்பதை மையமாகக் கொண்டு, இந்த ஸ்விட்சுகளில் களத்திலேயே மாற்றக்கூடிய மின்வழங்கிகள் (power supplies) இடம்பெற்றுள்ளன. மேலும், இரண்டு மீடியா மாட்யூல்கள் சாதனத்தின் போர்ட் எண்ணிக்கை மற்றும் வகையைச் சரிசெய்ய உங்களுக்கு உதவுகின்றன – கிரேஹவுண்ட் 1040-ஐ ஒரு பேக்பானாக (backbon) பயன்படுத்தும் திறனையும் கூட இது உங்களுக்கு வழங்குகிறது.
-
ஹிர்ஷ்மேன் RSP30-08033O6TT-SKKV9HSE2S இண்டஸ்ட்ரியா...
தயாரிப்பு விளக்கம் தயாரிப்பு விளக்கம் விளக்கம் DIN Rail-க்கான நிர்வகிக்கப்பட்ட தொழில்துறை சுவிட்ச், விசிறி இல்லாத வடிவமைப்பு வேகமான ஈதர்நெட், ஜிகாபிட் அப்லிங்க் வகை மென்பொருள் பதிப்பு HiOS 10.0.00 போர்ட் வகை மற்றும் எண்ணிக்கை மொத்தம் 11 போர்ட்கள்: 3 x SFP ஸ்லாட்டுகள் (100/1000 Mbit/s); 8x 10/100BASE TX / RJ45 நெட்வொர்க் அளவு - கேபிளின் நீளம் ட்விஸ்டட் பேர் (TP) 0-100 சிங்கிள் மோட் ஃபைபர் (SM) 9/125 µm SFP ஃபைபர் மாட்யூல் M-SFP-xx-ஐப் பார்க்கவும் ...
-
Hirschmann EAGLE20-0400999TT999SCCZ9HSEOP திசைவி
தயாரிப்பு விளக்கம் தயாரிப்பு விளக்கம் விளக்கம் தொழில்துறை ஃபயர்வால் மற்றும் பாதுகாப்பு ரூட்டர், DIN ரெயிலில் பொருத்தக்கூடியது, விசிறி இல்லாத வடிவமைப்பு. ஃபாஸ்ட் ஈதர்நெட் வகை. போர்ட் வகை மற்றும் எண்ணிக்கை மொத்தம் 4 போர்ட்கள், ஃபாஸ்ட் ஈதர்நெட் போர்ட்கள்: 4 x 10/100BASE TX / RJ45 கூடுதல் இடைமுகங்கள் V.24 இடைமுகம் 1 x RJ11 சாக்கெட் SD-கார்டு ஸ்லாட் 1 x SD கார்டு ஸ்லாட் (தானியங்கு உள்ளமைவு அடாப்டரை இணைக்க) ACA31 USB இடைமுகம் 1 x USB (தானியங்கு உள்ளமைவு அடாப்டரை இணைக்க) A...


