ஹிர்ஷ்மேன் GRS105-24TX/6SFP-1HV-2A சுவிட்ச்
சுருக்கமான விளக்கம்:
கிரேஹவுண்ட் 105/106 ஸ்விட்சுகளின் நெகிழ்வான வடிவமைப்பு, உங்கள் நெட்வொர்க்கின் அலைவரிசை மற்றும் மின்சாரத் தேவைகளுக்கு ஏற்ப வளர்ச்சியடையக்கூடிய, எதிர்காலத்திற்கு உகந்த ஒரு நெட்வொர்க்கிங் சாதனமாக இதை ஆக்குகிறது. தொழிற்சாலைச் சூழல்களில் அதிகபட்ச நெட்வொர்க் கிடைப்பதை மையமாகக் கொண்டு, இந்த ஸ்விட்சுகள் சாதனத்தின் போர்ட் எண்ணிக்கை மற்றும் வகையைத் தேர்ந்தெடுக்க உங்களுக்கு உதவுகின்றன – மேலும் கிரேஹவுண்ட் 105/106 தொடரை ஒரு பேக்போன் ஸ்விட்சாகப் பயன்படுத்தும் திறனையும் உங்களுக்கு வழங்குகின்றன.
தயாரிப்பு விவரம்
தயாரிப்பு குறிச்சொற்கள்
வணிக தேதி
தயாரிப்பு விளக்கம்
| வகை | GRS105-24TX/6SFP-1HV-2A (தயாரிப்புக் குறியீடு: GRS105-6F8T16TSG9Y9HHSE2A99XX.X.XX) |
| விளக்கம் | கிரேஹவுண்ட் 105/106 தொடர், கட்டுப்படுத்தப்பட்ட தொழில்துறை சுவிட்ச், விசிறியற்ற வடிவமைப்பு, 19 அங்குல ரேக் மவுண்ட், IEEE 802.3 தரநிலையின்படி, 6x1/2.5GE +8xGE +16xGE வடிவமைப்பு |
| மென்பொருள் பதிப்பு | HiOS 9.4.01 |
| பகுதி எண் | 942 287 001 |
| துறைமுக வகை மற்றும் அளவு | மொத்தம் 30 போர்ட்டுகள், 6x GE/2.5GE SFP ஸ்லாட் + 8x FE/GE TX போர்ட்டுகள் + 16x FE/GE TX போர்ட்டுகள் |
மேலும் இடைமுகங்கள்
| மின்சாரம்/சமிக்ஞை தொடர்பு | மின்வழங்கல் உள்ளீடு 1: IEC பிளக், சிக்னல் இணைப்பு: 2 பின் செருகு முனையத் தொகுதி |
| SD-கார்டு ஸ்லாட் | தானியங்கு உள்ளமைவு அடாப்டர் ACA31-ஐ இணைப்பதற்கான 1 x SD கார்டு ஸ்லாட். |
| USB-C | உள்ளூர் நிர்வாகத்திற்கான 1 x USB-C (கிளையன்ட்) |
நெட்வொர்க் அளவு - நீளம் of கேபிள்e
| முறுக்கப்பட்ட ஜோடி (TP) | 0-100 மீ |
| ஒற்றை முறை இழை (SM) 9/125 µm | SFP தொகுதிகளைப் பார்க்கவும் |
| ஒற்றை முறை ஃபைபர் (LH) 9/125 µm (நீண்ட தூர டிரான்ஸ்ஸீவர்) | SFP தொகுதிகளைப் பார்க்கவும் |
| மல்டிமோட் ஃபைபர் (MM) 50/125 µm | SFP தொகுதிகளைப் பார்க்கவும் |
| மல்டிமோட் ஃபைபர் (MM) 62.5/125 µm | SFP தொகுதிகளைப் பார்க்கவும் |
நெட்வொர்க் அளவு - தொடர்நிலைத்தன்மை
| வரி - / நட்சத்திர இடவியல் | எந்தவொரு |
சக்தி தேவை
| இயக்க மின்னழுத்தம் | மின்வழங்கல் உள்ளீடு 1: 110 - 240 VAC, 50 Hz - 60 Hz |
| மின் நுகர்வு | அதிகபட்சம் 35W திறன் கொண்ட ஒற்றை மின்வழங்கியுடன் கூடிய அடிப்படை சாதனம் |
| திறன் வெளியீடு BTU (IT)/h இல் | அதிகபட்சம் 120 |
மென்பொருள்
|
மாறுதல் | சுயாதீன VLAN கற்றல், விரைவான காலாவதி, நிலையான யூனிகாஸ்ட்/மல்டிகாஸ்ட் முகவரி உள்ளீடுகள், QoS / போர்ட் முன்னுரிமையாக்கம் (802.1D/p), TOS/DSCP முன்னுரிமையாக்கம், இடைமுக நம்பக முறை, CoS வரிசை மேலாண்மை, வரிசை வடிவமைத்தல் / அதிகபட்சம். வரிசை அலைவரிசை, பாய்வு கட்டுப்பாடு (802.3X), வெளிச்செல்லும் இடைமுக வடிவமைத்தல், உள்வரும் புயல் பாதுகாப்பு, ஜம்போ பிரேம்கள், VLAN (802.1Q), VLAN அறியாமை முறை, GARP VLAN பதிவு நெறிமுறை (GVRP), குரல் VLAN, GARP பன்மடங்கு பதிவு நெறிமுறை (GMRP), ஒவ்வொரு VLAN-க்கும் IGMP உளவு/வினவுபவர் (v1/v2/v3), அறியப்படாத பன்மடங்கு வடிகட்டுதல், பல VLAN பதிவு நெறிமுறை (MVRP), பல MAC பதிவு நெறிமுறை (MMRP), பல பதிவு நெறிமுறை (MRP), IP உள்வரும் வேறுபாட்டுச் சேவை வகைப்பாடு மற்றும் கண்காணிப்பு, IP வெளிச்செல்லும் வேறுபாட்டுச் சேவை வகைப்பாடு மற்றும் கண்காணிப்பு, நெறிமுறை அடிப்படையிலான VLAN, MAC அடிப்படையிலான VLAN, IP துணைவலை அடிப்படையிலான VLAN, இரட்டை VLAN குறியிடல் |
| தேவையற்ற நிலை | HIPER-Ring (ரிங் ஸ்விட்ச்), LACP உடனான இணைப்பு ஒருங்கிணைப்பு, இணைப்பு காப்பு, மீடியா ரிடண்டன்சி புரோட்டோகால் (MRP) (IEC62439-2), RSTP 802.1D-2004 (IEC62439-1), RSTP கார்டுகள் |
| மேலாண்மை | இரட்டை மென்பொருள் படிம ஆதரவு, TFTP, SFTP, SCP, LLDP (802.1AB), LLDP-MED, SSHv2, HTTP, HTTPS, IPv6 மேலாண்மை, ட்ராப்ஸ், SNMP v1/v2/v3, டெல்நெட், DNS கிளையன்ட், OPC-UA சர்வர் |
சுற்றுப்புற நிலைமைகள்
| இயக்க வெப்பநிலை | -10 - +60 |
| குறிப்பு | 698 628 |
| சேமிப்பு/போக்குவரத்து வெப்பநிலை | -20 - +70 °C |
| ஒப்பு ஈரப்பதம் (நீராவி ஒடுக்கம் இல்லாதது) | 5-90 % |
இயந்திர கட்டுமானம்
| பரிமாணங்கள் (அகலம் x உயரம் x ஆழம்) | 444 x 44 x 355 மிமீ |
| எடை | 5 கிலோ என மதிப்பிடப்பட்டது |
| பொருத்துதல் | ரேக் மவுண்ட் |
| பாதுகாப்பு வகுப்பு | IP30 |
இயந்திர நிலைத்தன்மை
| IEC 60068-2-6 அதிர்வு | 3.5 மிமீ, 5 ஹெர்ட்ஸ் – 8.4 ஹெர்ட்ஸ், 10 சுழற்சிகள், 1 ஆக்டேவ்/நிமிடம்; 1 கிராம், 8.4 ஹெர்ட்ஸ்-200 ஹெர்ட்ஸ், 10 சுழற்சிகள், 1 ஆக்டேவ்/நிமிடம் |
| IEC 60068-2-27 அதிர்ச்சி | 15 கிராம், 11 மில்லி விநாடி கால அளவு, 18 அதிர்வுகள் |
இஎம்சி குறுக்கீடு எதிர்ப்புத்திறன்
| EN 61000-4-2 நிலைமின் வெளியேற்றம் (ESD) | 6 kV தொடர்பு வெளியேற்றம், 8 kV காற்று வெளியேற்றம் |
| EN 61000-4-3 மின்காந்த புலம் | 20 V/m (800-1000 MHz), 10V/m (80-800 MHz ; 1000-6000 MHz); 1 kHz, 80% AM |
| EN 61000-4-4 வேகமாக நிலையற்றவை (வெடிப்பு) | 2 kV மின் இணைப்பு, 4 kV தரவு இணைப்பு STP, 2 kV தரவு இணைப்பு UTP |
| EN 61000-4-5 மின்னழுத்த எழுச்சி | மின் இணைப்பு: 2 kV (இணைப்பு/புவி) மற்றும் 1 kV (இணைப்பு/இணைப்பு); தரவு இணைப்பு: 2 kV |
| EN 61000-4-6 நடத்தப்பட்ட நோய் எதிர்ப்பு சக்தி | 10 V (150 kHz - 80 MHz) |
இஎம்சி உமிழப்பட்டது எதிர்ப்புத்திறன்
| EN 55032 | EN 55032 வகுப்பு A |
ஒப்புதல்கள்
| அடிப்படை தரநிலை | CE, FCC, EN61131 |
| தகவல் தொழில்நுட்ப உபகரணங்களின் பாதுகாப்பு | EN62368, cUL62368 |
ஹிர்ஷ்மேன் GRS 105 106 தொடர் கிரேஹவுண்ட் சுவிட்ச் கிடைக்கும் மாடல்கள்
GRS105-16TX/14SFP-2HV-3AUR
ஜிஆர்எஸ்105-24டிஎக்ஸ்/6எஸ்எஃப்பி-1எச்வி-2ஏ
ஜிஆர்எஸ்105-24டிஎக்ஸ்/6எஸ்எஃப்பி-2எச்வி-2ஏ
GRS105-24TX/6SFP-2HV-3AUR
ஜிஆர்எஸ்106-16டிஎக்ஸ்/14எஸ்எஃப்பி-1எச்வி-2ஏ
ஜிஆர்எஸ்106-16டிஎக்ஸ்/14எஸ்எஃப்பி-2எச்வி-2ஏ
GRS106-16TX/14SFP-2HV-3AUR
ஜிஆர்எஸ்106-24டிஎக்ஸ்/6எஸ்எஃப்பி-1எச்வி-2ஏ
ஜிஆர்எஸ்106-24டிஎக்ஸ்/6எஸ்எஃப்பி-2எச்வி-2ஏ
GRS106-24TX/6SFP-2HV-3AUR
தொடர்புடைய தயாரிப்புகள்
-
ஹிர்ஷ்மேன் M4-8TP-RJ45 மீடியா மாட்யூல்
அறிமுகம்: ஹிர்ஷ்மேன் M4-8TP-RJ45 என்பது MACH4000 10/100/1000 BASE-TX-க்கான ஒரு மீடியா மாட்யூல் ஆகும். ஹிர்ஷ்மேன் தொடர்ந்து புதுமைகளைப் புகுத்தி, வளர்ந்து, தன்னை உருமாற்றிக் கொள்கிறது. வரும் ஆண்டு முழுவதும் ஹிர்ஷ்மேன் கொண்டாடும் வேளையில், புதுமைகளைப் புகுத்துவதில் நாங்கள் மீண்டும் உறுதிபூணுகிறோம். ஹிர்ஷ்மேன் எப்போதும் எங்கள் வாடிக்கையாளர்களுக்குக் கற்பனைத்திறன் மிக்க, விரிவான தொழில்நுட்பத் தீர்வுகளை வழங்கும். எங்கள் பங்குதாரர்கள் புதிய விஷயங்களை எதிர்பார்க்கலாம்: புதிய வாடிக்கையாளர் புத்தாக்க மையங்கள்...
-
ஹிர்ஷ்மேன் RS20-1600T1T1SDAPHH நிர்வகிக்கப்பட்ட சுவிட்ச்
விவரம் தயாரிப்பு: ஹிர்ஷ்மேன் ஹிர்ஷ்மேன் RS20-1600T1T1SDAPHH உள்ளமைப்பான்: RS20-1600T1T1SDAPHH தயாரிப்பு விளக்கம் விவரம் DIN ரெயில் ஸ்டோர்-அண்ட்-ஃபார்வர்ட்-ஸ்விட்சிங்கிற்கான நிர்வகிக்கப்பட்ட ஃபாஸ்ட்-ஈதர்நெட்-ஸ்விட்ச், விசிறி இல்லாத வடிவமைப்பு; மென்பொருள் லேயர் 2 புரொஃபெஷனல் பாக எண் 943434022 போர்ட் வகை மற்றும் அளவு மொத்தம் 8 போர்ட்கள்: 6 x ஸ்டாண்டர்ட் 10/100 BASE TX, RJ45 ; அப்லிங்க் 1: 1 x 10/100BASE-TX, RJ45 ; அப்லிங்க் 2: 1 x 10/100BASE-TX, R...
-
ஹிர்ஷ்மேன் GRS103-6TX/4C-2HV-2S மேனேஜ்டு ஸ்விட்ச்
விளம்பரத் தேதி தயாரிப்பு விவரம் பெயர்: GRS103-6TX/4C-2HV-2S மென்பொருள் பதிப்பு: HiOS 09.4.01 போர்ட் வகை மற்றும் எண்ணிக்கை: மொத்தம் 26 போர்ட்கள், 4 x FE/GE TX/SFP மற்றும் 6 x FE TX ஃபிக்ஸ் நிறுவப்பட்டுள்ளன; மீடியா மாட்யூல்கள் வழியாக 16 x FE கூடுதல் இடைமுகங்கள் மின்சாரம்/சிக்னலிங் தொடர்பு: 2 x IEC பிளக் / 1 x பிளக்-இன் டெர்மினல் பிளாக், 2-பின், வெளியீடு கைமுறையாக அல்லது தானாக மாற்றக்கூடியது (அதிகபட்சம் 1 A, 24 V DC அல்லது 24 V AC) உள்ளூர் மேலாண்மை மற்றும் சாதன மாற்றுதல்:...
-
Hirschmann BAT-ANT-N-6ABG-IP65 WLAN சர்ஃபேஸ் மௌ...
தயாரிப்பு விவரம் தயாரிப்பு: BAT-ANT-N-6ABG-IP65 WLAN மேற்பரப்பில் பொருத்தக்கூடியது, 2&5GHz, 8dBi தயாரிப்பு விவரம் பெயர்: BAT-ANT-N-6ABG-IP65 பாக எண்: 943981004 கம்பியில்லா தொழில்நுட்பம்: WLAN ரேடியோ தொழில்நுட்பம் ஆண்டெனா இணைப்பான்: 1x N பிளக் (ஆண்) எலிவேஷன், அசிமுத்: ஓம்னி அதிர்வெண் பட்டை: 2400-2484 MHz, 4900-5935 MHz கெயின்: 8dBi மெக்கானிக்கல்...
-
Hirschmann SPIDER-SL-20-08T1999999SY9HHHH அன்மேன்...
அறிமுகம்: ஹிர்ஷ்மேன் ஸ்பைடர்-எஸ்எல்-20-08டி1999999எஸ்ஒய்9ஹெச்ஹெச்ஹெச், ஸ்பைடர் 8டிஎக்ஸ்//ஸ்பைடர் II 8டிஎக்ஸ்-க்கு மாற்றாகப் பயன்படுத்தப்படலாம். ஸ்பைடர் III குடும்பத்தைச் சேர்ந்த தொழில்துறை ஈதர்நெட் ஸ்விட்சுகளைக் கொண்டு, எந்தத் தூரத்திலும் அதிக அளவிலான தரவுகளை நம்பகத்தன்மையுடன் அனுப்பலாம். இந்த நிர்வகிக்கப்படாத ஸ்விட்சுகள், அதிகபட்ச இயக்க நேரத்தை உறுதி செய்வதற்காக, எந்தக் கருவிகளும் இன்றி விரைவாக நிறுவித் தொடங்குவதற்கு உதவும் பிளக்-அண்ட்-பிளே திறன்களைக் கொண்டுள்ளன. தயாரிப்பு...
-
ஹிர்ஷ்மேன் BRS40-0008OOOO-STCZ99HHSESXX.X.XX Sw...
விளம்பரத் தேதி தயாரிப்பு விளக்கம் விளக்கம் DIN Rail-க்கான நிர்வகிக்கப்பட்ட தொழில்துறை சுவிட்ச், விசிறி இல்லாத வடிவமைப்பு அனைத்து ஜிகாபிட் வகை மென்பொருள் பதிப்பு HiOS 09.6.00 போர்ட் வகை மற்றும் எண்ணிக்கை மொத்தம் 24 போர்ட்கள்: 24x 10/100/1000BASE TX / RJ45 கூடுதல் இடைமுகங்கள் மின்சாரம்/சமிக்ஞை தொடர்பு 1 x செருகக்கூடிய டெர்மினல் பிளாக், 6-பின் டிஜிட்டல் உள்ளீடு 1 x செருகக்கூடிய டெர்மினல் பிளாக், 2-பின் உள்ளூர் மேலாண்மை மற்றும் சாதன மாற்று USB-C நெட்வொர்க்...


