தயாரிப்பு விளக்கம்
| விளக்கம்: | மாடுலர், நிர்வகிக்கப்பட்ட, தொழில்துறை பணிக்குழு சுவிட்ச் MACH102-க்கான 8 x 100BaseFX மல்டிமோட் DSC போர்ட் மீடியா மாட்யூல் |
| பாக எண்: | 943970101 |
நெட்வொர்க் அளவு - கேபிளின் நீளம்
| மல்டிமோட் ஃபைபர் (MM) 50/125 µm: | 0 - 5000 மீ (1310 கடல் மீட்டரில் இணைப்பு வரம்பு = 0 - 8 dB; A=1 dB/km; BLP = 800 MHz*km) |
| மல்டிமோட் ஃபைபர் (MM) 62.5/125 µm: | 0 - 4000 மீ (1310 கடல் மீட்டரில் இணைப்பு வரம்பு = 0 - 11 dB; A = 1 dB/km; BLP = 500 MHz*km) |
மின்சாரத் தேவைகள்
| மின் நுகர்வு: | 10 W |
| திறன் வெளியீடு BTU (IT)/h இல்: | 34 |
சுற்றுப்புற நிலைமைகள்
| MTBF (MIL-HDBK 217F: Gb 25 ºC): | 68.94 ஆண்டுகள் |
| இயக்க வெப்பநிலை: | 0-50 °C |
| சேமிப்பு/போக்குவரத்து வெப்பநிலை: | -20 - +85 °C |
| ஒப்பு ஈரப்பதம் (நீராவி ஒடுக்கம் இல்லாதது): | 10-95 % |
இயந்திர கட்டுமானம்
| பரிமாணங்கள் (அகலம் x உயரம் x ஆழம்): | 138 மிமீ x 90 மிமீ x 42 மிமீ |
| எடை: | 210 கிராம் |
| பொருத்துதல்: | ஊடக தொகுதி |
| பாதுகாப்பு வகை: | ஐபி20 |
EMC குறுக்கீட்டு எதிர்ப்புத்திறன்
| EN 61000-4-2 நிலைமின் வெளியேற்றம் (ESD): | 4 kV தொடர்பு வெளியேற்றம், 8 kV காற்று வெளியேற்றம் |
| EN 61000-4-3 மின்காந்தப் புலம்: | 10 V/m (80-2700 MHz) |
| EN 61000-4-4 வேகமான நிலைமாற்றங்கள் (திடீர் ஏற்றம்): | 2 kV மின் இணைப்பு, 4 kV தரவு இணைப்பு |
| EN 61000-4-5 மின்னழுத்த எழுச்சி: | மின் இணைப்பு: 2 kV (இணைப்பு/புவி), 1 kV (இணைப்பு/இணைப்பு), 4 kV தரவு இணைப்பு |
| EN 61000-4-6 கடத்தப்பட்ட நோயெதிர்ப்பு சக்தி: | 10 V (150 kHz-80 MHz) |
EMC வெளியிட்ட நோய் எதிர்ப்பு சக்தி
| EN 55022: | EN 55022 வகுப்பு A |
| FCC CFR47 பகுதி 15: | FCC 47CFR பகுதி 15, வகுப்பு A |
ஒப்புதல்கள்
| தொழில்துறை கட்டுப்பாட்டு உபகரணங்களின் பாதுகாப்பு: | சி.யு.எல் 508 |
| தகவல் தொழில்நுட்ப உபகரணங்களின் பாதுகாப்பு: | cUL 60950-1 |
விநியோகத்தின் நோக்கம் மற்றும் துணைக்கருவிகள்
| வழங்கப்படும் பணிகளின் வரம்பு: | ஊடகத் தொகுதி, பயனர் கையேடு |
வகைகள்
| பொருள் # | வகை |
| 943970101 | எம்1-8எம்எம்-எஸ்சி |
| புதுப்பித்தல் மற்றும் திருத்தம்: | திருத்த எண்: 0.105 திருத்த தேதி: 01-03-2023 | |
ஹிர்ஷ்மேன் M1-8MM-SC தொடர்பான மாடல்கள்:
எம்1-8டிபி-ஆர்ஜே45 பிஓஇ
எம்1-8டிபி-ஆர்ஜே45
எம்1-8எம்எம்-எஸ்சி
எம்1-8எஸ்எம்-எஸ்சி
எம்1-8எஸ்எஃப்பி