ஹிர்ஷ்மேன் MACH102-24TP-FR நிர்வகிக்கப்பட்ட ஸ்விட்ச், நிர்வகிக்கப்பட்ட ஃபாஸ்ட் ஈதர்நெட் ஸ்விட்ச், கூடுதல் PSU
26 போர்ட் ஃபாஸ்ட் ஈதர்நெட்/ஜிகாபிட் ஈதர்நெட் தொழில்துறை பணிக்குழு ஸ்விட்ச் (2 x GE, 24 x FE), நிர்வகிக்கப்படுவது, மென்பொருள் லேயர் 2 புரொஃபெஷனல், ஸ்டோர்-அண்ட்-ஃபார்வர்ட்-ஸ்விட்சிங், விசிறியற்ற வடிவமைப்பு, கூடுதல் மின்வழங்கி
| விளக்கம்: | 26 போர்ட் ஃபாஸ்ட் ஈதர்நெட்/ஜிகாபிட் ஈதர்நெட் தொழில்துறை பணிக்குழு ஸ்விட்ச் (2 x GE, 24 x FE), நிர்வகிக்கப்படுவது, மென்பொருள் லேயர் 2 புரொஃபெஷனல், ஸ்டோர்-அண்ட்-ஃபார்வர்ட்-ஸ்விட்சிங், விசிறியற்ற வடிவமைப்பு, கூடுதல் மின்வழங்கி |
| பாக எண்: | 943969501 |
| துறைமுக வகை மற்றும் அளவு: | மொத்தம் 26 போர்ட்டுகள்; 24x (10/100 BASE-TX, RJ45) மற்றும் 2 ஜிகாபிட் காம்போ போர்ட்டுகள். |
மேலும் இடைமுகங்கள்
| மின்சாரம்/சமிக்ஞை தொடர்பு: | 1 x செருகும் முனையத் தொகுதி, 2-முள், வெளியீடு கைமுறையாக அல்லது தானாக மாற்றக்கூடியது (அதிகபட்சம் 1 A, 24 V DC அல்லது 24 V AC) |
| பதிப்பு 24 இடைமுகம்: | சாதன உள்ளமைவுக்கான 1 x RJ11 சாக்கெட், தொடர் இடைமுகம் |
| USB இடைமுகம்: | தானியங்கு உள்ளமைவு அடாப்டர் ACA21-USB-ஐ இணைப்பதற்கான 1 x USB |
நெட்வொர்க் அளவு - கேபிளின் நீளம்
| முறுக்கப்பட்ட ஜோடி (TP): | 0-100 மீ |
| ஒற்றை முறை ஃபைபர் (SM) 9/125 pm: | ஃபாஸ்ட் ஈதர்நெட்: SFP LWL மாட்யூல் M-FAST SFP-SM/LC மற்றும் M-FAST SFP-SM+/LC ஆகியவற்றைப் பார்க்கவும்; ஜிகாபிட் ஈதர்நெட்: SFP LWL மாட்யூல் M-SFP-LX/LC-ஐப் பார்க்கவும். |
| ஒற்றை முறை ஃபைபர் (LH) 9/125 pm (நீண்ட தூர டிரான்ஸ்ஸீவர்): | ஃபாஸ்ட் ஈதர்நெட்: SFP LWL மாட்யூல் M-FAST SFP-LH/LC-ஐப் பார்க்கவும்; ஜிகாபிட் ஈதர்நெட்: SFP LWL மாட்யூல் M-SFP-LH/LC மற்றும் M-SFP-LH+/LC-ஐப் பார்க்கவும். |
| மல்டிமோட் ஃபைபர் (MM) 50/125 pm: | ஃபாஸ்ட் ஈதர்நெட்: SFP LWL மாட்யூல் M-FAST SFP-MM/LC-ஐப் பார்க்கவும்; ஜிகாபிட் ஈதர்நெட்: SFP LWL மாட்யூல் M-SFP-SX/LC மற்றும் M-SFP-LX/LC-ஐப் பார்க்கவும். |
| மல்டிமோட் ஃபைபர் (MM) 62.5/125 pm: | ஃபாஸ்ட் ஈதர்நெட்: SFP LWL மாட்யூல் M-FAST SFP-MM/LC-ஐப் பார்க்கவும்; ஜிகாபிட் ஈதர்நெட்: SFP LWL மாட்யூல் M-SFP-SX/LC மற்றும் M-SFP-LX/LC-ஐப் பார்க்கவும். |
நெட்வொர்க் அளவு - அடுக்குத்தன்மை
| கோடு - / நட்சத்திர வடிவமைப்பு: | எந்தவொரு |
| வளைய அமைப்பு (ஹைப்பர்-ரிங்) அளவு சுவிட்சுகள்: | 50 (மறுசீரமைப்பு நேரம் 0.3 வினாடி) |
மின்சாரத் தேவைகள்
| இயக்க மின்னழுத்தம்: | 100 - 240 VAC, 47 - 63 Hz (கூடுதல்) |
| மின் நுகர்வு: | 17 W |
| திறன் வெளியீடு BTU (IT)/h இல்: | 58 |
| கூடுதல் செயல்பாடுகள்: | HIPER-ரிங் (ரிங் கட்டமைப்பு), MRP (IEC-ரிங் செயல்பாடு), RSTP 802.1D-2004, உபரி நெட்வொர்க்/ரிங் இணைப்பு, இரட்டை ஹோமிங், இணைப்பு ஒருங்கிணைப்பு, உபரி 100 - 240 VAC மின்சாரம் |
சுற்றுப்புற நிலைமைகள்
| MTBF (MIL-HDBK 217F: Gb25 °C): | 14.93 ஆண்டுகள் |
| இயக்க வெப்பநிலை: | 0 - +50 °C |
| சேமிப்பு/போக்குவரத்து வெப்பநிலை: | -20 - +85 °C |
| ஒப்பு ஈரப்பதம் (நீராவி ஒடுக்கம் இல்லாதது): | 10-95 % |
இயந்திர கட்டுமானம்
| பரிமாணங்கள் (அகலம் x உயரம் x ஆழம்): | 448 மிமீ x 44 மிமீ x 310 மிமீ (பொருத்தும் தாங்கி இல்லாமல்) |
| எடை: | 4.10 கிலோ |
| பொருத்துதல்: | 19" கட்டுப்பாட்டுப் பெட்டி |
| பாதுகாப்பு வகை: | ஐபி20 |
MACH102-24TP-FR
MACH102-8TP-R
MACH104-20TX-FR
MACH104-20TX-FR-L3P
MACH4002-24G-L3P
MACH4002-48G-L3P
உங்கள் செய்தியை இங்கே எழுதி எங்களுக்கு அனுப்புங்கள்.








