ஹிர்ஷ்மேன் MACH102-8TP-R நிர்வகிக்கப்பட்ட ஸ்விட்ச், ஃபாஸ்ட் ஈதர்நெட் ஸ்விட்ச், கூடுதல் PSU
| விளக்கம் | 26 போர்ட் ஃபாஸ்ட் ஈதர்நெட்/ஜிகாபிட் ஈதர்நெட் தொழில்துறை பணிக்குழு ஸ்விட்ச் (நிலையாக நிறுவப்பட்டது: 2 x GE, 8 x FE; மீடியா மாட்யூல்கள் வழியாக 16 x FE), நிர்வகிக்கப்படும், மென்பொருள் லேயர் 2 புரொஃபெஷனல், ஸ்டோர்-அண்ட்-ஃபார்வர்ட்-ஸ்விட்சிங், விசிறியற்ற வடிவமைப்பு, கூடுதல் மின்வழங்கி |
| பகுதி எண் | 943969101 |
| துறைமுக வகை மற்றும் அளவு | 26 ஈதர்நெட் போர்ட்டுகள் வரை, அவற்றில் மீடியா மாட்யூல்கள் வழியாக 16 ஃபாஸ்ட்-ஈதர்நெட் போர்ட்டுகள் வரை செயல்படுத்த முடியும்; 8 TP (10/100 BASE-TX, RJ45) ஃபாஸ்ட் ஈதர்நெட் போர்ட்டுகள் மற்றும் 2 ஜிகாபிட் காம்போ போர்ட்டுகள் நிலையாக நிறுவப்பட்டுள்ளன. |
| மின்சாரம்/சமிக்ஞை தொடர்பு | 1 x செருகும் முனையத் தொகுதி, 2-முள், வெளியீடு கைமுறையாக அல்லது தானாக மாற்றக்கூடியது (அதிகபட்சம் 1 A, 24 V DC அல்லது 24 V AC) |
| வி.24 இடைமுகம் | சாதன உள்ளமைவுக்கான 1 x RJ11 சாக்கெட், தொடர் இடைமுகம் |
| USB இடைமுகம் | தானியங்கு உள்ளமைவு அடாப்டர் ACA21-USB-ஐ இணைப்பதற்கான 1 x USB |
| முறுக்கப்பட்ட ஜோடி (TP) | 0-100 மீ |
| ஒற்றை முறை இழை (SM) 9/125 µm | ஃபாஸ்ட் ஈதர்நெட்: SFP LWL மாட்யூல் M-FAST SFP-SM/LC மற்றும் M-FAST SFP-SM+/LC ஆகியவற்றைப் பார்க்கவும்; ஜிகாபிட் ஈதர்நெட்: SFP LWL மாட்யூல் M-SFP-LX/LC-ஐப் பார்க்கவும். |
| ஒற்றை முறை ஃபைபர் (LH) 9/125 µm (நீண்ட தூர டிரான்ஸ்ஸீவர்) | ஃபாஸ்ட் ஈதர்நெட்: SFP LWL மாட்யூல் M-FAST SFP-LH/LC-ஐப் பார்க்கவும்; ஜிகாபிட் ஈதர்நெட்: SFP LWL மாட்யூல் M-SFP-LH/LC மற்றும் M-SFP-LH+/LC-ஐப் பார்க்கவும். |
| மல்டிமோட் ஃபைபர் (MM) 50/125 µm | ஃபாஸ்ட் ஈதர்நெட்: SFP LWL மாட்யூல் M-FAST SFP-MM/LC-ஐப் பார்க்கவும்; ஜிகாபிட் ஈதர்நெட்: SFP LWL மாட்யூல் M-SFP-SX/LC மற்றும் M-SFP-LX/LC-ஐப் பார்க்கவும். |
| மல்டிமோட் ஃபைபர் (MM) 62.5/125 µm | ஃபாஸ்ட் ஈதர்நெட்: SFP LWL மாட்யூல் M-FAST SFP-MM/LC-ஐப் பார்க்கவும்; ஜிகாபிட் ஈதர்நெட்: SFP LWL மாட்யூல் M-SFP-SX/LC மற்றும் M-SFP-LX/LC-ஐப் பார்க்கவும். |
| முறுக்கப்பட்ட ஜோடி (TP) | 0-100 மீ |
| ஒற்றை முறை இழை (SM) 9/125 µm | ஃபாஸ்ட் ஈதர்நெட்: SFP LWL மாட்யூல் M-FAST SFP-SM/LC மற்றும் M-FAST SFP-SM+/LC ஆகியவற்றைப் பார்க்கவும்; ஜிகாபிட் ஈதர்நெட்: SFP LWL மாட்யூல் M-SFP-LX/LC-ஐப் பார்க்கவும். |
| ஒற்றை முறை ஃபைபர் (LH) 9/125 µm (நீண்ட தூர டிரான்ஸ்ஸீவர்) | ஃபாஸ்ட் ஈதர்நெட்: SFP LWL மாட்யூல் M-FAST SFP-LH/LC-ஐப் பார்க்கவும்; ஜிகாபிட் ஈதர்நெட்: SFP LWL மாட்யூல் M-SFP-LH/LC மற்றும் M-SFP-LH+/LC-ஐப் பார்க்கவும். |
| மல்டிமோட் ஃபைபர் (MM) 50/125 µm | ஃபாஸ்ட் ஈதர்நெட்: SFP LWL மாட்யூல் M-FAST SFP-MM/LC-ஐப் பார்க்கவும்; ஜிகாபிட் ஈதர்நெட்: SFP LWL மாட்யூல் M-SFP-SX/LC மற்றும் M-SFP-LX/LC-ஐப் பார்க்கவும். |
| மல்டிமோட் ஃபைபர் (MM) 62.5/125 µm | ஃபாஸ்ட் ஈதர்நெட்: SFP LWL மாட்யூல் M-FAST SFP-MM/LC-ஐப் பார்க்கவும்; ஜிகாபிட் ஈதர்நெட்: SFP LWL மாட்யூல் M-SFP-SX/LC மற்றும் M-SFP-LX/LC-ஐப் பார்க்கவும். |
| கோடு - / நட்சத்திர வடிவமைப்பு: | எந்தவொரு |
| வளைய அமைப்பு (ஹைப்பர்-ரிங்) அளவு சுவிட்சுகள்: | 50 (மறுசீரமைப்பு நேரம் 0.3 வினாடி) |
| பதிப்பு | டெர்ம்சீரிஸ், ரிலே மாட்யூல், தொடர்புகளின் எண்ணிக்கை: 2, CO தொடர்பு AgNi, மதிப்பிடப்பட்ட கட்டுப்பாட்டு மின்னழுத்தம்: 24 V DC ±20 %, தொடர் மின்னோட்டம்: 8 A, திருகு இணைப்பு, சோதனை பொத்தான் உள்ளதா: இல்லை |
| ஆணை எண். | 1123490000 |
| வகை | டிஆர்எஸ் 24விடிசி 2சிஓ |
| ஜிடிஐஎன் (ஈஏஎன்) | 4032248905836 |
| அளவு | 10 துண்டுகள். |
| இயக்க மின்னழுத்தம் | 100 - 240 VAC, 47 - 63 Hz (கூடுதல்) |
| மின் நுகர்வு | 13 வாட் (மீடியா மாட்யூல்கள் இல்லாமல்) |
| திறன் வெளியீடு BTU (IT)/h இல் | 44 (ஊடகத் தொகுதிகள் இல்லாமல்) |
| தேவையற்ற செயல்பாடுகள் | HIPER-ரிங், MRP, MSTP, RSTP - IEEE802.1D-2004, MRP மற்றும் RSTP gleichzeitig, இணைப்பு திரட்டல், தேவையற்ற 100 - 240 VAC மின்சாரம் |
| MTBF (MIL-HDBK 217F: Gb 25 ºC) | (ஊடகத் தொகுதிகள் இல்லாமல்) 18.06 ஆண்டுகள் |
| இயக்க வெப்பநிலை | 0 - +50 °C |
| சேமிப்பு/போக்குவரத்து வெப்பநிலை | -20 - +85 °C |
| ஒப்பு ஈரப்பதம் (நீராவி ஒடுக்கம் இல்லாதது) | 10-95 % |
| பரிமாணங்கள் (அகலம் x உயரம் x ஆழம்) | 448 மிமீ x 44 மிமீ x 310 மிமீ (பொருத்தும் தாங்கி இல்லாமல்) |
| எடை | 3.85 கிலோ |
| பொருத்துதல் | 19" கட்டுப்பாட்டுப் பெட்டி |
| பாதுகாப்பு வகுப்பு | ஐபி20 |
MACH102-24TP-FR
MACH102-8TP-R
MACH104-20TX-FR
MACH104-20TX-FR-L3P
MACH4002-24G-L3P
MACH4002-48G-L3P
உங்கள் செய்தியை இங்கே எழுதி எங்களுக்கு அனுப்புங்கள்.








