ஹிர்ஷ்மேன் MS20-1600SAAEHHXX.X. நிர்வகிக்கப்பட்ட மாடுலர் DIN ரெயில் மவுண்ட் ஈதர்நெட் ஸ்விட்ச்
| வகை | MS20-1600SAAE |
| விளக்கம் | DIN Rail-க்கான மாடுலர் ஃபாஸ்ட் ஈதர்நெட் தொழில்துறை ஸ்விட்ச், விசிறியற்ற வடிவமைப்பு, மென்பொருள் லேயர் 2 மேம்படுத்தப்பட்டது |
| பகுதி எண் | 943435003 |
| துறைமுக வகை மற்றும் அளவு | மொத்த ஃபாஸ்ட் ஈதர்நெட் போர்ட்கள்: 16 |
| வி.24 இடைமுகம் | 1 x RJ11 சாக்கெட் |
| USB இடைமுகம் | தானியங்கு உள்ளமைவு அடாப்டர் ACA21-USB-ஐ இணைப்பதற்கான 1 x USB |
| சமிக்ஞை தொடர்பு | 2 x செருகும் முனையத் தொகுதி 4-பின் |
| துறைமுக வகை மற்றும் அளவு | மொத்த ஃபாஸ்ட் ஈதர்நெட் போர்ட்கள்: 16 |
| வரி - / நட்சத்திர இடவியல் | எந்தவொரு |
| வளைய அமைப்பு (ஹைப்பர்-ரிங்) அளவு சுவிட்சுகள் | 50 (மறுசீரமைப்பு நேரம் 0.3 வினாடி) |
| சமிக்ஞை தொடர்பு | 2 x செருகும் முனையத் தொகுதி 4-பின் |
| துறைமுக வகை மற்றும் அளவு | மொத்த ஃபாஸ்ட் ஈதர்நெட் போர்ட்கள்: 16 |
| 24 V DC இல் தற்போதைய நுகர்வு | 500 mA |
| இயக்க மின்னழுத்தம் | 18 - 32 V DC |
| மின் நுகர்வு | 12.0 வாட்ஸ் |
| திறன் வெளியீடு BTU (IT)/h இல் | 40 |
| இயக்க வெப்பநிலை | 0 - +60 °C |
| சேமிப்பு/போக்குவரத்து வெப்பநிலை | -40 - +70 °C |
| ஒப்பு ஈரப்பதம் (நீராவி ஒடுக்கம் இல்லாதது) | 10-95 % |
| திறன் வெளியீடு BTU (IT)/h இல் | 40 |
| பரிமாணங்கள் (அகலம் x உயரம் x ஆழம்) | 202 மிமீ × 133 மிமீ × 100 மிமீ |
| எடை | 880 கிராம் |
| பொருத்துதல் | DIN ரெயில் |
| பாதுகாப்பு வகுப்பு | ஐபி20 |
| EN 61000-4-2 நிலைமின் வெளியேற்றம் (ESD) | 6 kV தொடர்பு வெளியேற்றம், 8 kV காற்று வெளியேற்றம் |
| EN 61000-4-3 மின்காந்த புலம் | 10 V/m (80-1000 MHz) |
| EN 61000-4-4 வேகமான நிலைமாற்றங்கள் (வெடிப்பு) | 2 kV மின் இணைப்பு, 1 kV தரவு இணைப்பு |
| EN 61000-4-5 மின்னழுத்த எழுச்சி | மின் இணைப்பு: 2 kV (இணைப்பு/புவி), 1 kV (இணைப்பு/இணைப்பு), 1 kV தரவு இணைப்பு |
| EN 61000-4-6 கடத்தப்பட்ட நோய் எதிர்ப்பு சக்தி | 3 V (10 kHz-150 kHz), 10 V (150 kHz-80 MHz) |
MS20-0800SAAE
MS20-0800SAAP
MS20-1600SAAE
MS20-1600SAAP
MS30-0802SAAE
MS30-0802SAAP
MS30-1602SAAP
உங்கள் செய்தியை இங்கே எழுதி எங்களுக்கு அனுப்புங்கள்.








