ஹிர்ஷ்மேன் ஆக்டோபஸ்-5TX EEC வழங்கல் மின்னழுத்தம் 24 VDC நிர்வகிக்கப்படாத சுவிட்ச்
OCTOPUS-5TX EEC என்பது IEEE 802.3 தரநிலைக்கு இணக்கமான, நிர்வகிக்கப்படாத IP 65 / IP 67 ஸ்விட்ச் ஆகும். இது ஸ்டோர்-அண்ட்-ஃபார்வர்ட்-ஸ்விட்சிங், ஃபாஸ்ட்-ஈதர்நெட் (10/100 MBit/s) போர்ட்கள் மற்றும் மின்சார ஃபாஸ்ட்-ஈதர்நெட் (10/100 MBit/s) M12-போர்ட்களைக் கொண்டுள்ளது.
| வகை | ஆக்டோபஸ் 5TX EEC |
| விளக்கம் | ஆக்டோபஸ் சுவிட்சுகள், கடினமான சுற்றுச்சூழல் நிலைமைகளைக் கொண்ட வெளிப்புறப் பயன்பாடுகளுக்கு ஏற்றவை. அவற்றின் துறை சார்ந்த அங்கீகாரங்கள் காரணமாக, இவற்றை போக்குவரத்துப் பயன்பாடுகளிலும் (E1), அத்துடன் ரயில்கள் (EN 50155) மற்றும் கப்பல்களிலும் (GL) பயன்படுத்தலாம். |
| பகுதி எண் | 943892001 |
| துறைமுக வகை மற்றும் அளவு | மொத்தமாக 5 அப்லிங்க் போர்ட்டுகள்: 10/100 பேஸ்-TX, M12 "D"-கோடிங், 4-துருவ 5 x 10/100 பேஸ்-TX TP-கேபிள், ஆட்டோ-கிராஸிங், ஆட்டோ-நெகோசியேஷன், ஆட்டோ-போலாரிட்டி. |
| மின்சாரம்/சமிக்ஞை தொடர்பு | 1 x M12 5-பின் இணைப்பான், A குறியீடு, சமிக்ஞை தொடர்பு இல்லை |
நெட்வொர்க் அளவு - கேபிளின் நீளம்
| முறுக்கப்பட்ட ஜோடி (TP) | 0-100 மீ |
நெட்வொர்க் அளவு - கேபிளின் நீளம்
| வரி - / நட்சத்திர இடவியல் | எந்தவொரு |
| இயக்க மின்னழுத்தம் | 12 V DC முதல் 24 V DC வரை (குறைந்தபட்சம் 9.0 V DC முதல் அதிகபட்சம் 32 V DC வரை) |
| மின் நுகர்வு | 2.4 வாட் |
| திறன் வெளியீடு BTU (IT)/h இல் | 8.2 |
| நோயறிதல் | LED-கள் (மின்சாரம், இணைப்பு நிலை, தரவு) |
சுற்றுப்புற நிலைமைகள்
| இயக்க வெப்பநிலை | -40 - +60 °C |
| குறிப்பு | பரிந்துரைக்கப்பட்ட சில துணைப் பாகங்கள் -25 ºC முதல் +70 ºC வரையிலான வெப்பநிலை வரம்பை மட்டுமே ஆதரிக்கும் என்பதையும், அவை முழு அமைப்பின் சாத்தியமான இயக்க நிலைமைகளைக் கட்டுப்படுத்தக்கூடும் என்பதையும் கவனத்தில் கொள்ளவும். |
| சேமிப்பு/போக்குவரத்து வெப்பநிலை | -40 - +85 °C |
| ஒப்பு ஈரப்பதம் (மேலும் சுருங்குதல்) | 5-100 % |
| பரிமாணங்கள் (அகலம் x உயரம் x ஆழம்): | 60 மிமீ x 126 மிமீ x 31 மிமீ |
| எடை: | 210 கிராம் |
| பொருத்துதல்: | சுவர் பொருத்தம் |
| பாதுகாப்பு வகை: | IP67 |








