தயாரிப்பு விளக்கம்
| வகை: | OZD Profi 12M G11 PRO |
| பெயர்: | OZD Profi 12M G11 PRO |
| விளக்கம்: | புரோஃபிபஸ்-ஃபீல்ட் பஸ் நெட்வொர்க்குகளுக்கான மின்/ஒளி இடைமுக மாற்றி; ரிப்பீட்டர் செயல்பாடு; குவார்ட்ஸ் கண்ணாடி FO-விற்காக |
| பாக எண்: | 943905221 |
| துறைமுக வகை மற்றும் அளவு: | 1 x ஆப்டிகல்: 2 சாக்கெட்டுகள் BFOC 2.5 (STR); 1 x எலக்ட்ரிக்கல்: சப்-டி 9-பின், ஃபீமேல், EN 50170 பகுதி 1-இன் படி பின் ஒதுக்கீடு |
| சமிக்ஞை வகை: | புரோஃபிபஸ் (DP-V0, DP-V1, DP-V2 மற்றும் FMS) |
மேலும் இடைமுகங்கள்
| மின்சாரம்: | 5-பின் முனையத் தொகுதி, திருகு பொருத்துதல் |
| சமிக்ஞை தொடர்பு: | 5-பின் முனையத் தொகுதி, திருகு பொருத்துதல் |
நெட்வொர்க் அளவு - கேபிளின் நீளம்
| மல்டிமோட் ஃபைபர் (MM) 50/125 µm: | 3000 மீ, 860 கடல் மைல் தொலைவில் 13 dB இணைப்பு வரம்பு; A = 3 dB/கிமீ |
| மல்டிமோட் ஃபைபர் (MM) 62.5/125 µm: | 3000 மீ, 860 கடல் மைல் தொலைவில் 15 dB இணைப்பு வரம்பு; A = 3.5 dB/கிமீ |
| மல்டிமோட் ஃபைபர் HCS (MM) 200/230 µm: | 860 கடல் மைல் தொலைவில் 1000 மீ 18 dB இணைப்பு வரம்பு; A = 8 dB/km, 3 dB இருப்பு |
மின்சாரத் தேவைகள்
| தற்போதைய நுகர்வு: | அதிகபட்சம் 200 mA |
| உள்ளீட்டு மின்னழுத்த வரம்பு: | -7 V ... +12 V |
| இயக்க மின்னழுத்தம்: | 18 ... 32 VDC, வழக்கமாக 24 VDC |
| மின் நுகர்வு: | 4.8 வாட் |
| கூடுதல் செயல்பாடுகள்: | தேவையற்ற 24 V உள்ளீடு |
சக்தி வெளியீடு
| வெளியீட்டு மின்னழுத்தம்/வெளியீட்டு மின்னோட்டம் (பின் 6): | 5 VDC +5%, -10%, குறுக்குச் சுற்றுத் தடுப்பு/90 mA |
சுற்றுப்புற நிலைமைகள்
| இயக்க வெப்பநிலை: | 0 - +60 °C |
| சேமிப்பு/போக்குவரத்து வெப்பநிலை: | -40 - +70 °C |
| ஒப்பு ஈரப்பதம் (நீராவி ஒடுக்கம் இல்லாதது): | 10-95 % |
இயந்திர கட்டுமானம்
| பரிமாணங்கள் (அகலம் x உயரம் x ஆழம்): | 35 x 156 x 119 மிமீ |
| எடை: | 200 கிராம் |
| வீட்டுப் பொருள்: | பிளாஸ்டிக்குகள் |
| பொருத்துதல்: | DIN ரெயில் |
| பாதுகாப்பு வகை: | ஐபி20 |
ஒப்புதல்கள்
| அடிப்படைத் தரநிலை: | ஐரோப்பிய ஒன்றிய இணக்கம், ஆஸ்திரேலிய இணக்கம் |
| தகவல் தொழில்நுட்ப உபகரணங்களின் பாதுகாப்பு: | cUL508 |
| அபாயகரமான இடங்கள்: | ISA 12.12.01 வகுப்பு 1 பிரிவு 2, ATEX மண்டலம் 2 |
விநியோகத்தின் நோக்கம் மற்றும் துணைக்கருவிகள்
| வழங்கப்படும் பணிகளின் வரம்பு: | சாதனம், தொடக்க வழிமுறைகள் |
ஹிர்ஷ்மேன் OZD ப்ரோஃபி 12M G11 PRO தரமதிப்பீடு பெற்ற மாடல்கள்:
OZD ப்ரோஃபி 12M G11
OZD ப்ரோஃபி 12M G12
OZD Profi 12M G22
OZD Profi 12M G11-1300
OZD Profi 12M G12-1300
OZD Profi 12M G22-1300
OZD Profi 12M P11
OZD Profi 12M P12
OZD Profi 12M G12 EEC
OZD Profi 12M P22
OZD Profi 12M G12-1300 EEC
OZD Profi 12M G22 EEC
OZD Profi 12M P12 PRO
OZD Profi 12M P11 PRO
OZD Profi 12M G22-1300 EEC
OZD Profi 12M G11 PRO
OZD Profi 12M G12 PRO
OZD Profi 12M G11-1300 PRO
OZD Profi 12M G12-1300 PRO
OZD Profi 12M G12 EEC PRO
OZD Profi 12M G12-1300 EEC PRO