ஹிர்ஷ்மேன் RS20-0800M2M2SDAE காம்பாக்ட் மேனேஜ்டு இண்டஸ்ட்ரியல் DIN ரெயில் ஈதர்நெட் ஸ்விட்ச்
| விளக்கம் | DIN ரெயில் ஸ்டோர்-அண்ட்-ஃபார்வர்ட்-ஸ்விட்சிங்கிற்கான மேலாண்மை செய்யப்பட்ட ஃபாஸ்ட்-ஈதர்நெட்-ஸ்விட்ச், விசிறியற்ற வடிவமைப்பு; மென்பொருள் லேயர் 2 மேம்படுத்தப்பட்டது |
| பகுதி எண் | 943434003 |
| துறைமுக வகை மற்றும் அளவு | மொத்தம் 8 போர்ட்டுகள்: 6 x ஸ்டாண்டர்ட் 10/100 பேஸ் TX, RJ45 ; அப்லிங்க் 1: 1 x 100பேஸ்-FX, MM-SC ; அப்லிங்க் 2: 1 x 100பேஸ்-FX, MM-SC |
| முறுக்கப்பட்ட ஜோடி (TP) | துறைமுகம் 1 - 6: 0 - 100 மீ |
| மல்டிமோட் ஃபைபர் (MM) 50/125 µm | அப்லிங்க் 1: 0-5000 மீ, 1300 nm-ல் 8 dB இணைப்பு பட்ஜெட், A=1 dB/km, 3 dB இருப்பு, B = 800 MHz x km \\\ அப்லிங்க் 2: 0-5000 மீ, 1300 nm-ல் 8 dB இணைப்பு பட்ஜெட், A=1 dB/km, 3 dB இருப்பு, B = 800 MHz x km |
| மல்டிமோட் ஃபைபர் (MM) 62.5/125 µm | அப்லிங்க் 1: 0 - 4000 மீ, 1300 nm-ல் 11 dB இணைப்பு பட்ஜெட், A = 1 dB/km, 3 dB இருப்பு, B = 500 MHz x km \\\ அப்லிங்க் 2: 0 - 4000 மீ, 1300 nm-ல் 11 dB இணைப்பு பட்ஜெட், A = 1 dB/km, 3 dB இருப்பு, B = 500 MHz x km |
| வரி - / நட்சத்திர இடவியல் | எந்தவொரு |
| வளைய அமைப்பு (ஹைப்பர்-ரிங்) அளவு சுவிட்சுகள் | 50 (மறுசீரமைப்பு நேரம் 0.3 வினாடி) |
| இயக்க மின்னழுத்தம் | 12/24/48V DC (9.6-60V) மற்றும் 24V AC (18-30V) (கூடுதல்) |
| மின் நுகர்வு | அதிகபட்சம் 7.7 வாட் |
| திறன் வெளியீடு BTU (IT)/h இல் | அதிகபட்சம் 26.3 |
| இயக்க வெப்பநிலை | 0 - +60 °C |
| சேமிப்பு/போக்குவரத்து வெப்பநிலை | -40 - +70 °C |
| ஒப்பு ஈரப்பதம் (நீராவி ஒடுக்கம் இல்லாதது) | 10-95 % |
| பரிமாணங்கள் (அகலம் x உயரம் x ஆழம்) | 74 மிமீ x 131 மிமீ x 111 மிமீ |
| எடை | 410 கிராம் |
| பொருத்துதல் | DIN ரெயில் |
| பாதுகாப்பு வகுப்பு | ஐபி20 |
RS20-0800T1T1SDAE
RS20-0800M2M2SDAE
RS20-0800S2S2SDAE
RS20-1600M2M2SDAE
RS20-1600S2S2SDAE
RS30-0802O6O6SDAE
RS30-1602O6O6SDAE
RS40-0009CCCCSDAE
உங்கள் செய்தியை இங்கே எழுதி எங்களுக்கு அனுப்புங்கள்.








