ஹிர்ஷ்மேன் RS20-1600T1T1SDAE காம்பாக்ட் மேனேஜ்டு இண்டஸ்ட்ரியல் DIN ரெயில் ஈதர்நெட் ஸ்விட்ச்
சுருக்கமான விளக்கம்:
PoE உடன்/இல்லாமல் ஃபாஸ்ட் ஈதர்நெட் போர்ட்கள்: RS20 காம்பாக்ட் ஓப்பன்ரெயில் மேனேஜ்டு ஈதர்நெட் ஸ்விட்சுகள் 4 முதல் 25 போர்ட் அடர்த்திகளை ஆதரிக்கின்றன. மேலும், இவை அனைத்தும் காப்பர் அல்லது 1, 2 அல்லது 3 ஃபைபர் போர்ட்கள் என வெவ்வேறு ஃபாஸ்ட் ஈதர்நெட் அப்லிங்க் போர்ட்களுடன் கிடைக்கின்றன. ஃபைபர் போர்ட்கள் மல்டிமோட் மற்றும்/அல்லது சிங்கிள்மோடில் கிடைக்கின்றன. PoE உடன்/இல்லாமல் ஜிகாபிட் ஈதர்நெட் போர்ட்கள்: RS30 காம்பாக்ட் ஓப்பன்ரெயில் மேனேஜ்டு ஈதர்நெட் ஸ்விட்சுகள் 2 ஜிகாபிட் போர்ட்கள் மற்றும் 8, 16 அல்லது 24 ஃபாஸ்ட் ஈதர்நெட் போர்ட்களுடன் 8 முதல் 24 போர்ட் அடர்த்திகளை ஆதரிக்கின்றன. இந்த உள்ளமைப்பில் TX அல்லது SFP ஸ்லாட்டுகளுடன் 2 ஜிகாபிட் போர்ட்கள் அடங்கும். RS40 காம்பாக்ட் ஓப்பன்ரெயில் மேனேஜ்டு ஈதர்நெட் ஸ்விட்சுகள் 9 ஜிகாபிட் போர்ட்களை ஆதரிக்கின்றன. இந்த உள்ளமைப்பில் 4 காம்போ போர்ட்கள் (10/100/1000BASE TX RJ45 மற்றும் FE/GE-SFP ஸ்லாட்) மற்றும் 5 x 10/100/1000BASE TX RJ45 போர்ட்கள் அடங்கும்.
தயாரிப்பு விவரம்
தயாரிப்பு குறிச்சொற்கள்
விளக்கம்
தயாரிப்பு விளக்கம்
| விளக்கம் | DIN ரெயில் ஸ்டோர்-அண்ட்-ஃபார்வர்ட்-ஸ்விட்சிங்கிற்கான மேலாண்மை செய்யப்பட்ட ஃபாஸ்ட்-ஈதர்நெட்-ஸ்விட்ச், விசிறியற்ற வடிவமைப்பு; மென்பொருள் லேயர் 2 மேம்படுத்தப்பட்டது |
| பகுதி எண் | 943434023 |
| கிடைக்கும் தன்மை | கடைசி ஆர்டர் தேதி: டிசம்பர் 31, 2023 |
| துறைமுக வகை மற்றும் அளவு | மொத்தம் 16 போர்ட்டுகள்: 14 x ஸ்டாண்டர்ட் 10/100 பேஸ் TX, RJ45 ; அப்லிங்க் 1: 1 x 10/100 பேஸ்-TX, RJ45 ; அப்லிங்க் 2: 1 x 10/100 பேஸ்-TX, RJ45 |
மேலும் இடைமுகங்கள்
| மின்சாரம்/சமிக்ஞை தொடர்பு | 1 x செருகும் முனையத் தொகுதி, 6-முள் |
| வி.24 இடைமுகம் | 1 x RJ11 சாக்கெட் |
| USB இடைமுகம் | தானியங்கு உள்ளமைவு அடாப்டர் ACA21-USB-ஐ இணைப்பதற்கான 1 x USB |
நெட்வொர்க் அளவு - கேபிளின் நீளம்
| முறுக்கப்பட்ட ஜோடி (TP) | போர்ட் 1 - 14: 0 - 100 மீ \\\ அப்லிங்க் 1: 0 - 100 மீ \\\ அப்லிங்க் 2: 0 - 100 மீ |
நெட்வொர்க் அளவு - அடுக்குத்தன்மை
| வரி - / நட்சத்திர இடவியல் | எந்தவொரு |
| வளைய அமைப்பு (ஹைப்பர்-ரிங்) அளவு சுவிட்சுகள் | 50 (மறுசீரமைப்பு நேரம் 0.3 வினாடி) |
மின்சாரத் தேவைகள்
| இயக்க மின்னழுத்தம் | 12/24/48V DC (9.6-60V) மற்றும் 24V AC (18-30V) (கூடுதல்) |
| மின் நுகர்வு | அதிகபட்சம் 11.8 வாட் |
| திறன் வெளியீடு BTU (IT)/h இல் | அதிகபட்சம் 40.3 |
மென்பொருள்
| மாறுதல் | கற்றலை முடக்கு (ஹப் செயல்பாடு), சுயாதீன VLAN கற்றல், விரைவான காலாவதி, நிலையான யூனிகாஸ்ட்/மல்டிகாஸ்ட் முகவரி உள்ளீடுகள், QoS / போர்ட் முன்னுரிமையாக்கம் (802.1D/p), TOS/DSCP முன்னுரிமையாக்கம், ஒவ்வொரு போர்ட்டுக்குமான வெளிச்செல்லும் ஒளிபரப்பு வரம்பு, பாய்வு கட்டுப்பாடு (802.3X), VLAN (802.1Q), IGMP ஸ்னூப்பிங்/குவெரியர் (v1/v2/v3) |
| தேவையற்ற நிலை | HIPER-Ring (மேலாளர்), HIPER-Ring (ரிங் ஸ்விட்ச்), மீடியா ரிடண்டன்சி புரோட்டோகால் (MRP) (IEC62439-2), ரிடண்டன்ட் நெட்வொர்க் கப்ளிங், RSTP 802.1D-2004 (IEC62439-1), RSTP கார்ட்ஸ், MRP-க்கு மேலான RSTP |
| மேலாண்மை | TFTP, LLDP (802.1AB), V.24, HTTP, Traps, SNMP v1/v2/v3, Telnet |
| நோயறிதல் | மேலாண்மை முகவரி முரண்பாடு கண்டறிதல், முகவரி மீள் கற்றல் கண்டறிதல், சிக்னல் தொடர்பு, சாதன நிலை அறிகுறி, LED-கள், சிஸ்லாக், டூப்ளெக்ஸ் பொருந்தாமை கண்டறிதல், RMON (1,2,3,9), போர்ட் மிரரிங் 1:1, போர்ட் மிரரிங் 8:1, கணினித் தகவல், கோல்ட் ஸ்டார்ட்டில் சுய சோதனைகள், SFP மேலாண்மை, ஸ்விட்ச் டம்ப் |
| உள்ளமைவு | தானியங்கு உள்ளமைவு அடாப்டர் ACA11 வரையறுக்கப்பட்ட ஆதரவு (RS20/30/40, MS20/30), தானியங்கு உள்ளமைவு செயல்தவிர்ப்பு (பின்வாங்குதல்), உள்ளமைவு கைரேகை, தானியங்கு உள்ளமைவுடன் கூடிய BOOTP/DHCP கிளையன்ட், தானியங்கு உள்ளமைவு அடாப்டர் ACA21/22 (USB), HiDiscovery, விருப்பம் 82 உடன் கூடிய DHCP ரிலே, கட்டளை வரி இடைமுகம் (CLI), முழு அம்சங்கள் கொண்ட MIB ஆதரவு, இணைய அடிப்படையிலான மேலாண்மை, சூழல் சார்ந்த உதவி |
| பாதுகாப்பு | IP அடிப்படையிலான போர்ட் பாதுகாப்பு, MAC அடிப்படையிலான போர்ட் பாதுகாப்பு, VLAN மூலம் மேலாண்மைக்கான அணுகல் கட்டுப்படுத்தப்படுதல், SNMP பதிவுசெய்தல், உள்ளூர் பயனர் மேலாண்மை, முதல் உள்நுழைவின்போது கடவுச்சொல் மாற்றம் |
| நேர ஒத்திசைவு | SNTP கிளையன்ட், SNTP சேவையகம் |
| தொழில்துறை சுயவிவரங்கள் | ஈதர்நெட்/IP நெறிமுறை, புரோஃபிநெட் IO நெறிமுறை |
| இதர | கைமுறை கேபிள் குறுக்குவழி |
| முன்னமைப்புகள் | தரநிலை |
சுற்றுப்புற நிலைமைகள்
| இயக்க வெப்பநிலை | 0 - +60 °C |
| சேமிப்பு/போக்குவரத்து வெப்பநிலை | -40 - +70 °C |
| ஒப்பு ஈரப்பதம் (நீராவி ஒடுக்கம் இல்லாதது) | 10-95 % |
இயந்திர கட்டுமானம்
| பரிமாணங்கள் (அகலம் x உயரம் x ஆழம்) | 110 மிமீ x 131 மிமீ x 111 மிமீ |
| எடை | 600 கிராம் |
| பொருத்துதல் | DIN ரெயில் |
| பாதுகாப்பு வகுப்பு | ஐபி20 |
ஹிர்ஷ்மேன் RS20-1600T1T1SDAE தொடர்பான மாடல்கள்:
RS20-0800T1T1SDAEHC/HH
RS20-0800M2M2SDAEHC/HH
RS20-0800S2S2SDAEHC/HH
RS20-1600T1T1SDAEHC/HH
RS20-1600M2M2SDAEHC/HH
RS20-1600S2S2SDAEHC/HH
RS30-0802O6O6SDAEHC/HH
RS30-1602O6O6SDAEHC/HH
RS40-0009CCCCSDAEHH
RS20-2400M2M2SDAEHC/HH
RS20-0800T1T1SDAUHC/HH
RS20-0800M2M2SDAUHC/HH
RS20-0800S2S2SDAUHC/HH
RS20-1600M2M2SDAUHC/HH
RS20-1600S2S2SDAUHC/HH
RS30-0802O6O6SDAUHC/HH
RS30-1602O6O6SDAUHC/HH
RS20-0800S2T1SDAUHC
RS20-1600T1T1SDAUHC
RS20-2400T1T1SDAUHC
தொடர்புடைய தயாரிப்புகள்
-
ஹிர்ஷ்மேன் RED25-04002T1TT-SDDZ9HPE2S ஈதர்நெட் ...
சுருக்கமான விளக்கம் ஹிர்ஷ்மேன் RED25-04002T1TT-SDDZ9HPE2S அம்சங்கள் மற்றும் நன்மைகள் எதிர்காலத்திற்கு ஏற்ற நெட்வொர்க் வடிவமைப்பு: SFP மாட்யூல்கள் களத்தில் எளிமையான மாற்றங்களைச் செய்ய உதவுகின்றன செலவுகளைக் கட்டுக்குள் வைத்திருங்கள்: ஸ்விட்சுகள் தொடக்க நிலை தொழில்துறை நெட்வொர்க் தேவைகளைப் பூர்த்தி செய்கின்றன மற்றும் ரெட்ரோஃபிட்கள் உட்பட சிக்கனமான நிறுவல்களைச் செயல்படுத்துகின்றன அதிகபட்ச இயக்க நேரம்: ரிடண்டன்சி விருப்பங்கள் உங்கள் நெட்வொர்க் முழுவதும் தடையற்ற தரவுத் தொடர்புகளை உறுதி செய்கின்றன பல்வேறு ரிடண்டன்சி தொழில்நுட்பங்கள்: PRP, HSR, மற்றும் DLR போன்றவை...
-
ஹிர்ஷ்மேன் SSR40-5TX நிர்வகிக்கப்படாத சுவிட்ச்
விளம்பரத் தேதி தயாரிப்பு விளக்கம் வகை SSR40-5TX (தயாரிப்புக் குறியீடு: SPIDER-SL-40-05T1999999SY9HHHH) விளக்கம் நிர்வகிக்கப்படாத, தொழில்துறை ஈதர்நெட் ரெயில் ஸ்விட்ச், விசிறியற்ற வடிவமைப்பு, ஸ்டோர் அண்ட் ஃபார்வர்ட் ஸ்விட்சிங் பயன்முறை, முழு கிகாபிட் ஈதர்நெட் பாக எண் 942335003 போர்ட் வகை மற்றும் எண்ணிக்கை 5 x 10/100/1000BASE-T, TP கேபிள், RJ45 சாக்கெட்டுகள், ஆட்டோ-கிராஸிங், ஆட்டோ-நெகோசியேஷன், ஆட்டோ-போலாரிட்டி மேலும் இடைமுகங்கள் மின்சாரம்/சிக்னலிங் காண்டாக்ட் 1 x ...
-
ஹிர்ஷ்மேன் BRS20-4TX (தயாரிப்புக் குறியீடு BRS20-040099...)
விளம்பரத் தேதி தயாரிப்பு: BRS20-4TX உள்ளமைப்பான்: BRS20-4TX தயாரிப்பு விளக்கம் வகை BRS20-4TX (தயாரிப்புக் குறியீடு: BRS20-04009999-STCY99HHSESXX.X.XX) விளக்கம் DIN Rail-க்கான நிர்வகிக்கப்பட்ட தொழில்துறை சுவிட்ச், விசிறியற்ற வடிவமைப்பு வேகமான ஈதர்நெட் வகை மென்பொருள் பதிப்பு HiOS10.0.00 பாக எண் 942170001 போர்ட் வகை மற்றும் எண்ணிக்கை மொத்தம் 4 போர்ட்கள்: 4x 10/100BASE TX / RJ45 கூடுதல் இடைமுகங்கள் பவர்...
-
ஹிர்ஷ்மேன் SPR20-7TX/2FS-EEC நிர்வகிக்கப்படாத சுவிட்ச்
விளம்பரத் தேதி தயாரிப்பு விளக்கம் விவரம் நிர்வகிக்கப்படாத, தொழில்துறை ஈதர்நெட் ரெயில் ஸ்விட்ச், விசிறி இல்லாத வடிவமைப்பு, ஸ்டோர் அண்ட் ஃபார்வர்ட் ஸ்விட்சிங் பயன்முறை, உள்ளமைவுக்கான USB இடைமுகம், ஃபாஸ்ட் ஈதர்நெட் போர்ட் வகை மற்றும் எண்ணிக்கை 7 x 10/100BASE-TX, TP கேபிள், RJ45 சாக்கெட்டுகள், ஆட்டோ-கிராஸிங், ஆட்டோ-நெகோசியேஷன், ஆட்டோ-போலாரிட்டி, 2 x 100BASE-FX, SM கேபிள், SC சாக்கெட்டுகள் கூடுதல் இடைமுகங்கள் மின்சாரம்/சிக்னலிங் காண்டாக்ட் 1 x செருகக்கூடிய டெர்மினல் பிளாக், 6-பை...
-
ஹிர்ஷ்மேன் SPR20-7TX/2FM-EEC நிர்வகிக்கப்படாத சுவிட்ச்
விளம்பரத் தேதி தயாரிப்பு விளக்கம் விவரம் நிர்வகிக்கப்படாத, தொழில்துறை ஈதர்நெட் ரெயில் ஸ்விட்ச், விசிறி இல்லாத வடிவமைப்பு, ஸ்டோர் அண்ட் ஃபார்வர்ட் ஸ்விட்சிங் பயன்முறை, உள்ளமைவுக்கான USB இடைமுகம், ஃபாஸ்ட் ஈதர்நெட் போர்ட் வகை மற்றும் எண்ணிக்கை 7 x 10/100BASE-TX, TP கேபிள், RJ45 சாக்கெட்டுகள், ஆட்டோ-கிராஸிங், ஆட்டோ-நெகோசியேஷன், ஆட்டோ-போலாரிட்டி, 2 x 100BASE-FX, MM கேபிள், SC சாக்கெட்டுகள் கூடுதல் இடைமுகங்கள் மின்சாரம்/சிக்னலிங் காண்டாக்ட் 1 x செருகக்கூடிய டெர்மினல் பிளாக், 6-பின்...
-
ஹிர்ஷ்மேன் GRS106-24TX/6SFP-2HV-3AUR கிரேஹவுண்ட் ...
விளம்பரத் தேதி தயாரிப்பு விளக்கம் வகை GRS106-24TX/6SFP-2HV-3AUR (தயாரிப்புக் குறியீடு: GRS106-6F8T16TSGGY9HHSE3AURXX.X.XX) விளக்கம் கிரேஹவுண்ட் 105/106 தொடர், நிர்வகிக்கப்பட்ட தொழில்துறை சுவிட்ச், விசிறியற்ற வடிவமைப்பு, 19" ரேக் மவுண்ட், IEEE 802.3-இன் படி, 6x1/2.5/10GE +8x1/2.5GE +16xGE மென்பொருள் பதிப்பு HiOS 10.0.00 பாக எண் 942287015 போர்ட் வகை மற்றும் எண்ணிக்கை மொத்தம் 30 போர்ட்கள், 6x GE/2.5GE/10GE SFP(+) ஸ்லாட் + 8x FE/GE/2.5GE TX போர்ட்கள் + 16x FE/G...


