ஹிர்ஷ்மேன் RS30-1602O6O6SDAE காம்பாக்ட் மேனேஜ்டு இண்டஸ்ட்ரியல் DIN ரெயில் ஈதர்நெட் ஸ்விட்ச்
| விளக்கம் | DIN ரெயிலுக்கான நிர்வகிக்கப்பட்ட ஜிகாபிட் / ஃபாஸ்ட் ஈதர்நெட் தொழில்துறை ஸ்விட்ச், ஸ்டோர்-அண்ட்-ஃபார்வர்ட்-ஸ்விட்சிங், விசிறியற்ற வடிவமைப்பு; மென்பொருள் லேயர் 2 மேம்படுத்தப்பட்டது |
| பகுதி எண் | 943434035 |
| துறைமுக வகை மற்றும் அளவு | மொத்தம் 18 போர்ட்கள்: 16 x ஸ்டாண்டர்ட் 10/100 பேஸ் TX, RJ45 ; அப்லிங்க் 1: 1 x ஜிகாபிட் SFP-ஸ்லாட் ; அப்லிங்க் 2: 1 x ஜிகாபிட் SFP-ஸ்லாட் |
| மின்சாரம்/சமிக்ஞை தொடர்பு | 1 x செருகும் முனையத் தொகுதி, 6-முள் |
| வி.24 இடைமுகம் | 1 x RJ11 சாக்கெட் |
| USB இடைமுகம் | தானியங்கு உள்ளமைவு அடாப்டர் ACA21-USB-ஐ இணைப்பதற்கான 1 x USB |
| முறுக்கப்பட்ட ஜோடி (TP) | துறைமுகம் 1 - 16: 0 - 100 மீ |
| ஒற்றை முறை இழை (SM) 9/125 µm | அப்லிங்க் 1: SFP மாட்யூல்கள் M-SFP-ஐ ஒப்பிடுக \\\ அப்லிங்க் 2: SFP மாட்யூல்கள் M-SFP-ஐ ஒப்பிடுக |
| ஒற்றை முறை ஃபைபர் (LH) 9/125 µm (நீண்ட தூர டிரான்ஸ்ஸீவர்) | அப்லிங்க் 1: SFP மாட்யூல்கள் M-SFP-ஐ ஒப்பிடுக \\\ அப்லிங்க் 2: SFP மாட்யூல்கள் M-SFP-ஐ ஒப்பிடுக |
| மல்டிமோட் ஃபைபர் (MM) 50/125 µm | அப்லிங்க் 1: SFP மாட்யூல்கள் M-SFP-ஐ ஒப்பிடுக \\\ அப்லிங்க் 2: SFP மாட்யூல்கள் M-SFP-ஐ ஒப்பிடுக |
| மல்டிமோட் ஃபைபர் (MM) 62.5/125 µm | அப்லிங்க் 1: SFP மாட்யூல்கள் M-SFP-ஐ ஒப்பிடுக \\\ அப்லிங்க் 2: SFP மாட்யூல்கள் M-SFP-ஐ ஒப்பிடுக |
| வரி - / நட்சத்திர இடவியல் | எந்தவொரு |
| வளைய அமைப்பு (ஹைப்பர்-ரிங்) அளவு சுவிட்ச் | 50 (மறுசீரமைப்பு நேரம் 0.3 வினாடி) |
| இயக்க மின்னழுத்தம் | 12/24/48V DC (9.6-60V) மற்றும் 24V AC (18-30V) (கூடுதல்) |
| மின் நுகர்வு | அதிகபட்சம் 13 வாட் |
| திறன் வெளியீடு BTU (IT)/h இல் | அதிகபட்சம் 44.4 |
| இயக்க வெப்பநிலை | 0 - +60 °C |
| சேமிப்பு/போக்குவரத்து வெப்பநிலை | -40 - +70 °C |
| ஒப்பு ஈரப்பதம் (நீராவி ஒடுக்கம் இல்லாதது) | 10-95 % |
| பரிமாணங்கள் (அகலம் x உயரம் x ஆழம்) | 110 மிமீ x 131 மிமீ x 111 மிமீ |
| எடை | 600 கிராம் |
| பொருத்துதல் | DIN ரெயில் |
| பாதுகாப்பு வகுப்பு | ஐபி20 |
RS20-0800T1T1SDAE
RS20-0800M2M2SDAE
RS20-0800S2S2SDAE
RS20-1600M2M2SDAE
RS20-1600S2S2SDAE
RS30-0802O6O6SDAE
RS30-1602O6O6SDAE
உங்கள் செய்தியை இங்கே எழுதி எங்களுக்கு அனுப்புங்கள்.








