ஹிர்ஷ்மேன் ஸ்பைடர்-எஸ்எல்-20-05டி1999999எஸ்ஒய்9ஹெச்ஹெச்ஹெச்ஹெச் எஸ்எஸ்எல்20-5டிஎக்ஸ் நிர்வகிக்கப்படாத ஈதர்நெட் ஸ்விட்ச்
| வகை | SSL20-5TX (தயாரிப்புக் குறியீடு: SPIDER-SL-20-05T1999999SY9HHHH) |
| விளக்கம் | மேலாண்மை செய்யப்படாத, தொழில்துறை ஈதர்நெட் ரெயில் ஸ்விட்ச், விசிறியற்ற வடிவமைப்பு, சேமித்து அனுப்பும் நிலைமாற்றுப் பயன்முறை, வேகமான ஈதர்நெட் |
| பகுதி எண் | 942132001 |
| துறைமுக வகை மற்றும் அளவு | 5 x 10/100BASE-TX, TP கேபிள், RJ45 சாக்கெட்டுகள், தானியங்கி குறுக்கு இணைப்பு, தானியங்கி பேச்சுவார்த்தை, தானியங்கி முனைவுத்தன்மை |
| மின்சாரம்/சமிக்ஞை தொடர்பு | 1 x செருகும் முனையத் தொகுதி, 3-முள் |
| முறுக்கப்பட்ட ஜோடி (TP) | 0 - 100 மீ |
| 24 V DC இல் தற்போதைய நுகர்வு | அதிகபட்சம் 55 mA |
| இயக்க மின்னழுத்தம் | 12/24 V DC (9.6 - 32 V DC) |
| மின் நுகர்வு | அதிகபட்சம் 1.3 வாட் |
| திறன் வெளியீடு BTU (IT)/h இல் | 4.6 |
| கண்டறியும் செயல்பாடுகள் | LED-கள் (மின்சாரம், இணைப்பு நிலை, தரவு, தரவு விகிதம்) |
| எம்டிபிஎஃப் | 2.848.397 மணி (டெல்கோர்டியா) |
| இயக்க வெப்பநிலை | 0 - +60 °C |
| சேமிப்பு/போக்குவரத்து வெப்பநிலை | -40 - +70 °C |
| ஒப்பு ஈரப்பதம் (நீராவி ஒடுக்கம் இல்லாதது) | 10 - 95 % |
| IEC 60068-2-6 அதிர்வு | 3.5 மிமீ, 5–8.4 ஹெர்ட்ஸ், 10 சுழற்சிகள், 1 ஆக்டேவ்/நிமிடம் 1 கிராம், 8.4–150 ஹெர்ட்ஸ், 10 சுழற்சிகள், 1 ஆக்டேவ்/நிமிடம் |
| IEC 60068-2-27 அதிர்ச்சி | 15 கிராம், 11 மில்லி விநாடி கால அளவு, 18 அதிர்வுகள் |
| EN 61000-4-2 நிலைமின் வெளியேற்றம் (ESD) | 6 kV தொடர்பு வெளியேற்றம், 8 kV காற்று வெளியேற்றம் |
| EN 61000-4-3 மின்காந்த புலம் | 20V/m (80 – 1000 MHz), 10V/m (1000 – 3000 MHz) |
| EN 61000-4-4 வேகமான நிலைமாற்றங்கள் (வெடிப்பு) | 2kV மின் இணைப்பு; 4kV தரவு இணைப்பு |
| EN 61000-4-5 மின்னழுத்த எழுச்சி | மின் இணைப்பு: 2kV (இணைப்பு/புவி), 1kV (இணைப்பு/இணைப்பு); 1kV தரவு இணைப்பு |
| EN 61000-4-6 கடத்தப்பட்ட நோய் எதிர்ப்பு சக்தி | 10V (150 kHz - 80 MHz) |
ஸ்பைடர்-எஸ்எல்-20-08டி1999999எஸ்ஒய்9ஹெச்ஹெச்ஹெச்
ஸ்பைடர்-எஸ்எல்-20-06டி1எஸ்2எஸ்299எஸ்ஒய்9ஹெச்ஹெச்ஹெச்
ஸ்பைடர்-எஸ்எல்-20-01டி1எஸ்29999எஸ்ஒய்9ஹெச்ஹெச்ஹெச்
ஸ்பைடர்-எஸ்எல்-20-04டி1எஸ்29999எஸ்ஒய்9ஹெச்ஹெச்ஹெச்
ஸ்பைடர்-பிஎல்-20-04டி1எம்29999டிடபிள்யூவிஹெச்ஹெச்ஹெச்
ஸ்பைடர்-எஸ்எல்-20-05டி1999999எஸ்ஒய்9ஹெச்ஹெச்ஹெச்
எஸ்எஸ்எல்20 5டிஎக்ஸ்
உங்கள் செய்தியை இங்கே எழுதி எங்களுக்கு அனுப்புங்கள்.








