தயாரிப்புவிளக்கம்
| விளக்கம் | மேலாண்மை செய்யப்படாத, தொழில்துறை ஈதர்நெட் ரெயில் ஸ்விட்ச், விசிறி இல்லாத வடிவமைப்பு, சேமித்து அனுப்பும் நிலைமாற்று முறை, உள்ளமைப்பிற்கான USB இடைமுகம், வேகமான ஈதர்நெட் |
| துறைமுக வகை மற்றும் அளவு | 7 x 10/100BASE-TX, TP கேபிள், RJ45 சாக்கெட்டுகள், ஆட்டோ-கிராஸிங், ஆட்டோ-நெகோசியேஷன், ஆட்டோ-போலாரிட்டி, 2 x 100BASE-FX, SM கேபிள், SC சாக்கெட்டுகள் |
மேலும் இடைமுகங்கள்
| மின்சாரம்/சமிக்ஞை தொடர்பு | 1 x செருகும் முனையத் தொகுதி, 6-முள் |
| USB இடைமுகம் | உள்ளமைப்பிற்கான 1 x USB |
நெட்வொர்க் அளவு - நீளம் of கேபிள்
| முறுக்கப்பட்ட ஜோடி (TP) | 0 - 100 மீ |
| ஒற்றை முறை இழை (SM) 9/125 µm | 0 - 30 கி.மீ (1300 கடல் மீட்டரில் இணைப்பு வரம்பு = 0 - 16 டெசிபல்; A = 0.4 டெசிபல்/கி.மீ; BLP = 3.5 பிகோசெகண்ட்/(கடல் மீட்டர்*கி.மீ)) |
நெட்வொர்க் அளவு - அடுக்குத்தன்மை
| வரி - / நட்சத்திர இடவியல் | எந்தவொரு |
சக்திதேவை
| 24 V DC இல் தற்போதைய நுகர்வு | அதிகபட்சம் 280 mA |
| இயக்க மின்னழுத்தம் | 12/24 V DC (9.6 - 32 V DC), கூடுதல் |
| மின் நுகர்வு | அதிகபட்சம் 6.9 வாட் |
| திறன் வெளியீடு BTU (IT)/h இல் | 23.7 |
நோயறிதல் அம்சங்கள்
| கண்டறியும் செயல்பாடுகள் | LED-கள் (மின்சாரம், இணைப்பு நிலை, தரவு, தரவு விகிதம்) |
மென்பொருள்
| மாறுதல் | உள்வரும் புயல் பாதுகாப்பு ஜம்போ பிரேம்கள் QoS / போர்ட் முன்னுரிமைப்படுத்தல் (802.1D/p) |
சுற்றுப்புறம்நிபந்தனைகள்
| எம்டிபிஎஃப் | 852.056 மணி (டெல்கார்டியா) 731.432 மணி (டெல்கார்டியா) |
| இயக்க வெப்பநிலை | -40 - +65 °C |
| சேமிப்பு/போக்குவரத்து வெப்பநிலை | -40 - +85 °C |
| ஒப்பு ஈரப்பதம் (நீராவி ஒடுக்கம் இல்லாதது) | 10 - 95 % |
இயந்திரவியல் கட்டுமானம்
| பரிமாணங்கள் (அகலம் x உயரம் x ஆழம்) | 56 x 135 x 117 மிமீ (முனையத் தொகுதி இல்லாமல்) |
| எடை | 510 கிராம் |
| பொருத்துதல் | DIN ரெயில் |
| பாதுகாப்பு வகுப்பு | IP40 உலோக உறை |
இயந்திரவியல் நிலைத்தன்மை
| IEC 60068-2-6 அதிர்வு | 3.5 மிமீ, 5–8.4 ஹெர்ட்ஸ், 10 சுழற்சிகள், 1 ஆக்டேவ்/நிமிடம் 1 கிராம், 8.4–150 ஹெர்ட்ஸ், 10 சுழற்சிகள், 1 ஆக்டேவ்/நிமிடம் |
| IEC 60068-2-27 அதிர்ச்சி | 15 கிராம், 11 மில்லி விநாடி கால அளவு, 18 அதிர்வுகள் |
இஎம்சி உமிழப்பட்டது எதிர்ப்புத்திறன்
| EN 55022 | EN 55032 வகுப்பு A |
| FCC CFR47 பகுதி 15 | FCC 47CFR பகுதி 15, வகுப்பு A |
ஒப்புதல்கள்
| அடிப்படை தரநிலை | CE, FCC, EN61131 |
| தொழில்துறை கட்டுப்பாட்டு உபகரணங்களின் பாதுகாப்பு | cUL 61010-1/61010-2-201 |
ஹிர்ஷ்மேன் ஸ்பைடர் SSR SPR தொடர் கிடைக்கும் மாடல்கள்
SPR20-8TX-EEC
SPR20-7TX /2FM-EEC
SPR20-7TX /2FS-EEC
SSR40-8TX
SSR40-5TX
SSR40-6TX /2SFP
SPR40-8TX-EEC