தயாரிப்பு விளக்கம்
| வகை | SSR40-5TX (தயாரிப்புக் குறியீடு: SPIDER-SL-40-05T1999999SY9HHHH) |
| விளக்கம் | மேலாண்மை செய்யப்படாத, தொழில்துறை ஈதர்நெட் ரெயில் ஸ்விட்ச், விசிறியற்ற வடிவமைப்பு, சேமித்து அனுப்பும் நிலைமாற்றுப் பயன்முறை, முழு ஜிகாபிட் ஈதர்நெட் |
| பகுதி எண் | 942335003 |
| துறைமுக வகை மற்றும் அளவு | 5 x 10/100/1000BASE-T, TP கேபிள், RJ45 சாக்கெட்டுகள், தானியங்கி குறுக்கு இணைப்பு, தானியங்கி பேச்சுவார்த்தை, தானியங்கி முனைவுத்தன்மை |
மேலும் இடைமுகங்கள்
| மின்சாரம்/சமிக்ஞை தொடர்பு | 1 x செருகும் முனையத் தொகுதி, 3-முள் |
நெட்வொர்க் அளவு - நீளம் of கேபிள்
| முறுக்கப்பட்ட ஜோடி (TP) | 0 - 100 மீ |
நெட்வொர்க் அளவு - தொடர்நிலைத்தன்மை
| வரி - / நட்சத்திர இடவியல் | எந்தவொரு |
சக்தி தேவை
| 24 V DC இல் தற்போதைய நுகர்வு | அதிகபட்சம் 170 mA |
| இயக்க மின்னழுத்தம் | 12/24 V DC (9.6 - 32 V DC) |
| மின் நுகர்வு | அதிகபட்சம் 4.0 வாட் |
| திறன் வெளியீடு BTU (IT)/h இல் | 13.7 |
நோயறிதல் அம்சங்கள்
| கண்டறியும் செயல்பாடுகள் | LED-கள் (மின்சாரம், இணைப்பு நிலை, தரவு, தரவு விகிதம்) |
சுற்றுப்புற நிலைமைகள்
| எம்டிபிஎஃப் | 1.453.349 மணி (டெல்கார்டியா) |
| MTBF (டெலிகார்டியா SR-332 பதிப்பு 3) @ 25°C | 5 950 268 மணி |
| இயக்க வெப்பநிலை | 0 - +60 °C |
| சேமிப்பு/போக்குவரத்து வெப்பநிலை | -40 - +70 °C |
| ஒப்பு ஈரப்பதம் (நீராவி ஒடுக்கம் இல்லாதது) | 10 - 95 % |
இயந்திர கட்டுமானம்
| பரிமாணங்கள் (அகலம் x உயரம் x ஆழம்) | 26 x 102 x 79 மிமீ (முனையத் தொகுதி இல்லாமல்) |
| எடை | 170 கிராம் |
| பொருத்துதல் | DIN ரெயில் |
| பாதுகாப்பு வகுப்பு | IP30 பிளாஸ்டிக் |
இயந்திர நிலைத்தன்மை
| IEC 60068-2-6 அதிர்வு | 3.5 மிமீ, 5–8.4 ஹெர்ட்ஸ், 10 சுழற்சிகள், 1 ஆக்டேவ்/நிமிடம் 1 கிராம், 8.4–150 ஹெர்ட்ஸ், 10 சுழற்சிகள், 1 ஆக்டேவ்/நிமிடம் |
| IEC 60068-2-27 அதிர்ச்சி | 15 கிராம், 11 மில்லி விநாடி கால அளவு, 18 அதிர்வுகள் |
இஎம்சி குறுக்கீடு எதிர்ப்புத்திறன்
| EN 61000-4-2 நிலைமின் வெளியேற்றம் (ESD) | 4 kV தொடர்பு வெளியேற்றம், 8 kV காற்று வெளியேற்றம் |
| EN 61000-4-3 மின்காந்த புலம் | 10V/m (80 – 3000 MHz) |
| EN 61000-4-4 வேகமான நிலைமாற்றங்கள் (வெடிப்பு) | 2kV மின் இணைப்பு; 4kV தரவு இணைப்பு (SL-40-08T மாடலுக்கு மட்டும் 2kV தரவு இணைப்பு) |
| EN 61000-4-5 மின்னழுத்த எழுச்சி | மின் இணைப்பு: 2kV (இணைப்பு/புவி), 1kV (இணைப்பு/இணைப்பு); 1kV தரவு இணைப்பு |
| EN 61000-4-6 கடத்தப்பட்ட நோய் எதிர்ப்பு சக்தி | 10V (150 kHz - 80 MHz) |
இஎம்சி உமிழப்பட்டது எதிர்ப்புத்திறன்
| EN 55022 | EN 55032 வகுப்பு A |
| FCC CFR47 பகுதி 15 | FCC 47CFR பகுதி 15, வகுப்பு A |
ஒப்புதல்கள்
| அடிப்படை தரநிலை | CE, FCC, EN61131 |
| தொழில்துறை கட்டுப்பாட்டு உபகரணங்களின் பாதுகாப்பு | cUL 61010-1/61010-2-201 |
ஹிர்ஷ்மேன் ஸ்பைடர் SSR SPR தொடர் கிடைக்கும் மாடல்கள்
SPR20-8TX-EEC
SPR20-7TX /2FM-EEC
SPR20-7TX /2FS-EEC
SSR40-8TX
SSR40-5TX
SSR40-6TX /2SFP
SPR40-8TX-EEC