ஹிர்ஷ்மேன் MACH104-20TX-FR-L3P நிர்வகிக்கப்பட்ட முழு கிகாபிட் ஈதர்நெட் ஸ்விட்ச் ரிடண்டன்ட் PSU
| விளக்கம்: | 24 போர்ட்கள் கொண்ட கிகாபிட் ஈதர்நெட் தொழில்துறை பணிக்குழு ஸ்விட்ச் (20 x GE TX போர்ட்கள், 4 x GE SFP காம்போ போர்ட்கள்), நிர்வகிக்கப்படும், மென்பொருள் லேயர் 3 புரொஃபஷனல், ஸ்டோர்-அண்ட்-ஃபார்வர்ட்-ஸ்விட்சிங், IPv6 தயார்நிலை, விசிறியற்ற வடிவமைப்பு |
| பாக எண்: | 942003102 |
| துறைமுக வகை மற்றும் அளவு: | மொத்தம் 24 போர்ட்டுகள்; 20x (10/100/1000 BASE-TX, RJ45) மற்றும் 4 ஜிகாபிட் காம்போ போர்ட்டுகள் (10/100/1000 BASE-TX, RJ45 அல்லது 100/1000 BASE-FX, SFP) |
| மின்சாரம்/சமிக்ஞை தொடர்பு: | 1 x செருகும் முனையத் தொகுதி, 2-முள், வெளியீடு கைமுறையாக அல்லது தானாக மாற்றக்கூடியது (அதிகபட்சம் 1 A, 24 V DC அல்லது 24 V AC) |
| பதிப்பு 24 இடைமுகம்: | சாதன உள்ளமைவுக்கான 1 x RJ11 சாக்கெட், தொடர் இடைமுகம் |
| USB இடைமுகம்: | தானியங்கு உள்ளமைவு அடாப்டர் ACA21-USB-ஐ இணைப்பதற்கான 1 x USB |
| முறுக்கப்பட்ட ஜோடி (TP): | 0-100 மீ |
| ஒற்றை முறை இழை (SM) 9/125 µm: | SFP மாட்யூல் M-FAST SFP-SM/LC மற்றும் SFP மாட்யூல் M-SFP-LX/LC ஆகியவற்றைப் பார்க்கவும். |
| ஒற்றை முறை இழை (LH) 9/125 µm (நீண்ட தூர டிரான்ஸ்ஸீவர்): | SFP மாட்யூல் M-FAST SFP-SM+/LC ஐப் பார்க்கவும் |
| மல்டிமோட் ஃபைபர் (MM) 50/125 µm: | SFP மாட்யூல் M-FAST SFP-MM/LC மற்றும் SFP மாட்யூல் M-SFP-SX/LC ஆகியவற்றைப் பார்க்கவும். |
| மல்டிமோட் ஃபைபர் (MM) 62.5/125 µm: | SFP மாட்யூல் M-FAST SFP-MM/LC மற்றும் SFP மாட்யூல் M-SFP-SX/LC ஆகியவற்றைப் பார்க்கவும். |
| கோடு - / நட்சத்திர வடிவமைப்பு: | எந்தவொரு |
| வளைய அமைப்பு (ஹைப்பர்-ரிங்) அளவு சுவிட்சுகள்: | 50 (மறுசீரமைப்பு நேரம் 0.3 வினாடி) |
| இயக்க மின்னழுத்தம்: | 100-240 V AC, 50-60 Hz (கூடுதல்) |
| மின் நுகர்வு: | 35 W |
| திறன் வெளியீடு BTU (IT)/h இல்: | 119 |
| கூடுதல் செயல்பாடுகள்: | HIPER-ரிங், MRP, MSTP, RSTP - IEEE802.1D-2004, MRP மற்றும் RSTP gleichzeitig, இணைப்பு திரட்டல் |
| MTBF (டெலிகார்டியா SR-332 பதிப்பு 3) @ 25°C: | 149063 மணி |
| இயக்க வெப்பநிலை: | 0 - +50 °C |
| சேமிப்பு/போக்குவரத்து வெப்பநிலை: | -20 - +85 °C |
| ஒப்பு ஈரப்பதம் (நீராவி ஒடுக்கம் இல்லாதது): | 10-95 % |
| பரிமாணங்கள் (அகலம் x உயரம் x ஆழம்): | 448 மிமீ x 44 மிமீ x 345 மிமீ |
| எடை: | 4400 கிராம் |
| பொருத்துதல்: | 19" கட்டுப்பாட்டுப் பெட்டி |
| பாதுகாப்பு வகை: | ஐபி20 |
MACH102-24TP-FR
MACH102-8TP-R
MACH104-20TX-FR
MACH104-20TX-FR-L3P
MACH4002-24G-L3P
MACH4002-48G-L3P
உங்கள் செய்தியை இங்கே எழுதி எங்களுக்கு அனுப்புங்கள்.








