ஹிர்சன்மேன் RS20-2400S2S2SDAE சுவிட்ச்
சுருக்கமான விளக்கம்:
PoE உடன்/இல்லாமல் ஃபாஸ்ட் ஈதர்நெட் போர்ட்கள்: RS20 காம்பாக்ட் ஓப்பன்ரெயில் மேனேஜ்டு ஈதர்நெட் ஸ்விட்சுகள் 4 முதல் 25 போர்ட் அடர்த்திகளை ஆதரிக்கின்றன. மேலும், இவை அனைத்தும் காப்பர் அல்லது 1, 2 அல்லது 3 ஃபைபர் போர்ட்கள் என வெவ்வேறு ஃபாஸ்ட் ஈதர்நெட் அப்லிங்க் போர்ட்களுடன் கிடைக்கின்றன. ஃபைபர் போர்ட்கள் மல்டிமோட் மற்றும்/அல்லது சிங்கிள்மோடில் கிடைக்கின்றன. PoE உடன்/இல்லாமல் ஜிகாபிட் ஈதர்நெட் போர்ட்கள்: RS30 காம்பாக்ட் ஓப்பன்ரெயில் மேனேஜ்டு ஈதர்நெட் ஸ்விட்சுகள் 2 ஜிகாபிட் போர்ட்கள் மற்றும் 8, 16 அல்லது 24 ஃபாஸ்ட் ஈதர்நெட் போர்ட்களுடன் 8 முதல் 24 போர்ட் அடர்த்திகளை ஆதரிக்கின்றன. இந்த உள்ளமைப்பில் TX அல்லது SFP ஸ்லாட்டுகளுடன் 2 ஜிகாபிட் போர்ட்கள் அடங்கும். RS40 காம்பாக்ட் ஓப்பன்ரெயில் மேனேஜ்டு ஈதர்நெட் ஸ்விட்சுகள் 9 ஜிகாபிட் போர்ட்களை ஆதரிக்கின்றன. இந்த உள்ளமைப்பில் 4 காம்போ போர்ட்கள் (10/100/1000BASE TX RJ45 மற்றும் FE/GE-SFP ஸ்லாட்) மற்றும் 5 x 10/100/1000BASE TX RJ45 போர்ட்கள் அடங்கும்.
தயாரிப்பு விவரம்
தயாரிப்பு குறிச்சொற்கள்
வணிக தேதி
தயாரிப்பு விளக்கம்
| விளக்கம் | DIN ரெயில் ஸ்டோர்-அண்ட்-ஃபார்வர்ட்-ஸ்விட்சிங்கிற்கான மேலாண்மை செய்யப்பட்ட ஃபாஸ்ட்-ஈதர்நெட்-ஸ்விட்ச், விசிறியற்ற வடிவமைப்பு; மென்பொருள் லேயர் 2 மேம்படுத்தப்பட்டது |
| பகுதி எண் | 943434045 |
| துறைமுக வகை மற்றும் அளவு | மொத்தம் 24 போர்ட்கள்: 22 x ஸ்டாண்டர்ட் 10/100 பேஸ் TX, RJ45 ; அப்லிங்க் 1: 1 x 100பேஸ்-FX, SM-SC ; அப்லிங்க் 2: 1 x 100பேஸ்-FX, SM-SC |
மேலும் இடைமுகங்கள்
| மின்சாரம்/சமிக்ஞை தொடர்பு | 1 x செருகும் முனையத் தொகுதி, 6-முள் |
| வி.24 இடைமுகம் | 1 x RJ11 சாக்கெட் |
| USB இடைமுகம் | தானியங்கு உள்ளமைவு அடாப்டர் ACA21-USB-ஐ இணைப்பதற்கான 1 x USB |
நெட்வொர்க் அளவு - நீளம் of கேபிள்
| முறுக்கப்பட்ட ஜோடி (TP) | துறைமுகம் 1 - 22: 0 - 100 மீ |
| ஒற்றை முறை இழை (SM) 9/125 µm | அப்லிங்க் 1: 0 - 32.5 கி.மீ, 1300 nm-ல் 16 dB இணைப்பு பட்ஜெட், A = 0.4 dB/கி.மீ, 3 dB இருப்பு, D = 3.5 ps/(nm x km) \\\ அப்லிங்க் 2: 0 - 32.5 கி.மீ, 1300 nm-ல் 16 dB இணைப்பு பட்ஜெட், A = 0.4 dB/கி.மீ, 3 dB இருப்பு, D = 3.5 ps/(nm x km) |
நெட்வொர்க் அளவு - அடுக்குத்தன்மை
| வரி - / நட்சத்திர இடவியல் | எந்தவொரு |
| வளைய அமைப்பு (ஹைப்பர்-ரிங்) அளவு சுவிட்சுகள் | 50 (மறுசீரமைப்பு நேரம் 0.3 வினாடி) |
சக்தி தேவை
| இயக்க மின்னழுத்தம் | 12/24/48V DC (9.6-60V) மற்றும் 24V AC (18-30V) (கூடுதல்) |
| மின் நுகர்வு | அதிகபட்சம் 14.5 வாட் |
| திறன் வெளியீடு BTU (IT)/h இல் | அதிகபட்சம் 52.9 |
மென்பொருள்
| மாறுதல் | கற்றலை முடக்கு (ஹப் செயல்பாடு), சுயாதீன VLAN கற்றல், விரைவான காலாவதி, நிலையான யூனிகாஸ்ட்/மல்டிகாஸ்ட் முகவரி உள்ளீடுகள், QoS / போர்ட் முன்னுரிமையாக்கம் (802.1D/p), TOS/DSCP முன்னுரிமையாக்கம், ஒவ்வொரு போர்ட்டுக்குமான வெளிச்செல்லும் ஒளிபரப்பு வரம்பு, பாய்வு கட்டுப்பாடு (802.3X), VLAN (802.1Q), IGMP ஸ்னூப்பிங்/குவெரியர் (v1/v2/v3) |
| தேவையற்ற நிலை | HIPER-Ring (மேலாளர்), HIPER-Ring (ரிங் ஸ்விட்ச்), மீடியா ரிடண்டன்சி புரோட்டோகால் (MRP) (IEC62439-2), ரிடண்டன்ட் நெட்வொர்க் கப்ளிங், RSTP 802.1D-2004 (IEC62439-1), RSTP கார்ட்ஸ், MRP-க்கு மேலான RSTP |
| மேலாண்மை | TFTP, LLDP (802.1AB), V.24, HTTP, Traps, SNMP v1/v2/v3, Telnet |
| நோயறிதல் | மேலாண்மை முகவரி முரண்பாடு கண்டறிதல், முகவரி மீள் கற்றல் கண்டறிதல், சிக்னல் தொடர்பு, சாதன நிலை அறிகுறி, LED-கள், சிஸ்லாக், டூப்ளெக்ஸ் பொருந்தாமை கண்டறிதல், RMON (1,2,3,9), போர்ட் மிரரிங் 1:1, போர்ட் மிரரிங் 8:1, கணினித் தகவல், கோல்ட் ஸ்டார்ட்டில் சுய சோதனைகள், SFP மேலாண்மை, ஸ்விட்ச் டம்ப் |
| உள்ளமைவு | தானியங்கு உள்ளமைவு அடாப்டர் ACA11 வரையறுக்கப்பட்ட ஆதரவு (RS20/30/40, MS20/30), தானியங்கு உள்ளமைவு செயல்தவிர்ப்பு (பின்வாங்கல்), உள்ளமைவு கைரேகை, BOOTP/DHCP கிளையன்ட் உடன் தானியங்கு உள்ளமைவு, தானியங்கு உள்ளமைவு அடாப்டர் ACA21/22 (USB), HiDiscovery, விருப்பம் 82 உடன் கூடிய DHCP ரிலே, கட்டளை வரி இடைமுகம் (CLI), முழு அம்சங்கள் கொண்ட MIB ஆதரவு, இணைய அடிப்படையிலான மேலாண்மை, சூழல் சார்ந்த உதவி |
| பாதுகாப்பு | IP அடிப்படையிலான போர்ட் பாதுகாப்பு, MAC அடிப்படையிலான போர்ட் பாதுகாப்பு, VLAN மூலம் மேலாண்மைக்கான அணுகல் கட்டுப்படுத்தப்படுதல், SNMP பதிவுசெய்தல், உள்ளூர் பயனர் மேலாண்மை, முதல் உள்நுழைவின்போது கடவுச்சொல் மாற்றம் |
| நேர ஒத்திசைவு | SNTP கிளையன்ட், SNTP சேவையகம் |
| தொழில்துறை சுயவிவரங்கள் | ஈதர்நெட்/IP நெறிமுறை, புரோஃபிநெட் IO நெறிமுறை |
| இதர | கைமுறை கேபிள் குறுக்குவழி |
| முன்னமைப்புகள் | தரநிலை |
சுற்றுப்புறம் நிபந்தனைகள்
| இயக்க வெப்பநிலை | 0 - +60 °C |
| சேமிப்பு/போக்குவரத்து வெப்பநிலை | -40 - +70 °C |
| ஒப்பு ஈரப்பதம் (நீராவி ஒடுக்கம் இல்லாதது) | 10-95 % |
இயந்திரவியல் கட்டுமானம்
| பரிமாணங்கள் (அகலம் x உயரம் x ஆழம்) | 110 மிமீ x 131 மிமீ x 111 மிமீ |
| எடை | 650 கிராம் |
| பொருத்துதல் | DIN ரெயில் |
| பாதுகாப்பு வகுப்பு | ஐபி20 |
இயந்திரவியல் நிலைத்தன்மை
| IEC 60068-2-6 அதிர்வு | 1 மிமீ, 2 ஹெர்ட்ஸ்-13.2 ஹெர்ட்ஸ், 90 நிமிடங்கள்; 0.7 கிராம், 13.2 ஹெர்ட்ஸ்-100 ஹெர்ட்ஸ், 90 நிமிடங்கள்; 3.5 மிமீ, 3 ஹெர்ட்ஸ்-9 ஹெர்ட்ஸ், 10 சுழற்சிகள், 1 ஆக்டேவ்/நிமிடம்; 1 கிராம், 9 ஹெர்ட்ஸ்-150 ஹெர்ட்ஸ், 10 சுழற்சிகள், 1 ஆக்டேவ்/நிமிடம் |
| IEC 60068-2-27 அதிர்ச்சி | 15 கிராம், 11 மில்லி விநாடி கால அளவு, 18 அதிர்வுகள் |
இஎம்சி குறுக்கீடு எதிர்ப்புத்திறன்
| EN 61000-4-2 நிலைமின் வெளியேற்றம் (ESD) | 6 kV தொடர்பு வெளியேற்றம், 8 kV காற்று வெளியேற்றம் |
| EN 61000-4-3 மின்காந்த புலம் | 10 V/m (80-1000 MHz) |
| EN 61000-4-4 வேகமான நிலைமாற்றங்கள் (வெடிப்பு) | 2 kV மின் இணைப்பு, 1 kV தரவு இணைப்பு |
| EN 61000-4-5 மின்னழுத்த எழுச்சி | மின் இணைப்பு: 2 kV (இணைப்பு/புவி), 1 kV (இணைப்பு/இணைப்பு), 1 kV தரவு இணைப்பு |
| EN 61000-4-6 கடத்தப்பட்ட நோய் எதிர்ப்பு சக்தி | 3 V (10 kHz-150 kHz), 10 V (150 kHz-80 MHz) |
இஎம்சி உமிழப்பட்டது எதிர்ப்புத்திறன்
| EN 55032 | EN 55032 வகுப்பு A |
| FCC CFR47 பகுதி 15 | FCC 47CFR பகுதி 15, வகுப்பு A |
ஒப்புதல்கள்
| அடிப்படை தரநிலை | CE, FCC, EN61131 |
| தொழில்துறை கட்டுப்பாட்டு உபகரணங்களின் பாதுகாப்பு | சி.யு.எல் 508 |
| ஆபத்தான இடங்கள் | cULus ISA12.12.01 class1 div.2 (cUL 1604 class1 div.2) |
தொடர்புடைய தயாரிப்புகள்
-
ஹிர்ஷ்மேன் MACH102-8TP-FR நிர்வகிக்கப்பட்ட சுவிட்ச்
தயாரிப்பு விளக்கம் தயாரிப்பு: MACH102-8TP-F இதற்குப் பதிலாக: GRS103-6TX/4C-1HV-2A நிர்வகிக்கப்பட்ட 10-போர்ட் ஃபாஸ்ட் ஈதர்நெட் 19" ஸ்விட்ச் தயாரிப்பு விளக்கம் விளக்கம்: 10 போர்ட் ஃபாஸ்ட் ஈதர்நெட்/ஜிகாபிட் ஈதர்நெட் தொழில்துறை பணிக்குழு ஸ்விட்ச் (2 x GE, 8 x FE), நிர்வகிக்கப்பட்டது, மென்பொருள் லேயர் 2 புரொஃபெஷனல், ஸ்டோர்-அண்ட்-ஃபார்வர்ட்-ஸ்விட்சிங், விசிறி இல்லாதது வடிவமைப்பு பாக எண்: 943969201 போர்ட் வகை மற்றும் எண்ணிக்கை: மொத்தம் 10 போர்ட்கள்; 8x (10/100...
-
ஹிர்ஷ்மேன் GRS1142-6T6ZSHH00Z9HHSE3AMR ஸ்விட்ச்
கிரேஹவுண்ட் 1040 ஸ்விட்சுகளின் நெகிழ்வான மற்றும் மாடுலர் வடிவமைப்பு, உங்கள் நெட்வொர்க்கின் அலைவரிசை மற்றும் மின்சாரத் தேவைகளுக்கு ஏற்ப வளர்ச்சியடையக்கூடிய, எதிர்காலத்திற்கு உகந்த ஒரு நெட்வொர்க்கிங் சாதனமாக இதை ஆக்குகிறது. கடுமையான தொழில்துறைச் சூழல்களில் அதிகபட்ச நெட்வொர்க் கிடைப்பதை மையமாகக் கொண்டு, இந்த ஸ்விட்சுகளில் களத்திலேயே மாற்றக்கூடிய மின்வழங்கிகள் (power supplies) இடம்பெற்றுள்ளன. மேலும், இரண்டு மீடியா மாட்யூல்கள் சாதனத்தின் போர்ட் எண்ணிக்கை மற்றும் வகையைச் சரிசெய்ய உங்களுக்கு உதவுகின்றன – கிரேஹவுண்ட் 1040-ஐ ஒரு பேக்பானாக (backbon) பயன்படுத்தும் திறனையும் கூட இது உங்களுக்கு வழங்குகிறது.
-
ஹிர்ஷ்மேன் RED25-04002T1TT-SDDZ9HPE2S ஈதர்நெட் ...
சுருக்கமான விளக்கம் ஹிர்ஷ்மேன் RED25-04002T1TT-SDDZ9HPE2S அம்சங்கள் மற்றும் நன்மைகள் எதிர்காலத்திற்கு ஏற்ற நெட்வொர்க் வடிவமைப்பு: SFP மாட்யூல்கள் களத்தில் எளிமையான மாற்றங்களைச் செய்ய உதவுகின்றன செலவுகளைக் கட்டுக்குள் வைத்திருங்கள்: ஸ்விட்சுகள் தொடக்க நிலை தொழில்துறை நெட்வொர்க் தேவைகளைப் பூர்த்தி செய்கின்றன மற்றும் ரெட்ரோஃபிட்கள் உட்பட சிக்கனமான நிறுவல்களைச் செயல்படுத்துகின்றன அதிகபட்ச இயக்க நேரம்: ரிடண்டன்சி விருப்பங்கள் உங்கள் நெட்வொர்க் முழுவதும் தடையற்ற தரவுத் தொடர்புகளை உறுதி செய்கின்றன பல்வேறு ரிடண்டன்சி தொழில்நுட்பங்கள்: PRP, HSR, மற்றும் DLR போன்றவை...
-
ஹிர்ஷ்மேன் எம்-எஸ்எஃப்பி-எல்எக்ஸ்/எல்சி ஈஇசி டிரான்ஸ்ஸீவர்
தயாரிப்பு விளக்கம் தயாரிப்பு விளக்கம் வகை: M-SFP-LX+/LC EEC, SFP டிரான்ஸ்ஸீவர் விளக்கம்: SFP ஃபைபர் ஆப்டிக் ஜிகாபிட் ஈதர்நெட் டிரான்ஸ்ஸீவர் SM, நீட்டிக்கப்பட்ட வெப்பநிலை வரம்பு. பாக எண்: 942024001 போர்ட் வகை மற்றும் அளவு: LC இணைப்பியுடன் 1 x 1000 Mbit/s நெட்வொர்க் அளவு - கேபிளின் நீளம் சிங்கிள் மோட் ஃபைபர் (SM) 9/125 µm: 14 - 42 கிமீ (1310 nm இல் இணைப்பு பட்ஜெட் = 5 - 20 dB; A = 0,4 dB/km; D = 3,5 ps...)
-
Hirschmann RS30-1602O6O6SDAUHCHH இண்டஸ்ட்ரியல் DIN...
தயாரிப்பு விளக்கம்: DIN ரெயிலுக்கான நிர்வகிக்கப்படாத ஜிகாபிட் / ஃபாஸ்ட் ஈதர்நெட் தொழில்துறை ஸ்விட்ச், ஸ்டோர்-அண்ட்-ஃபார்வர்ட்-ஸ்விட்சிங், விசிறியற்ற வடிவமைப்பு; மென்பொருள் லேயர் 2 மேம்படுத்தப்பட்டது. பாக எண் 94349999. போர்ட் வகை மற்றும் எண்ணிக்கை: மொத்தம் 18 போர்ட்கள்: 16 x ஸ்டாண்டர்ட் 10/100 பேஸ் TX, RJ45; அப்லிங்க் 1: 1 x ஜிகாபிட் SFP-ஸ்லாட்; அப்லிங்க் 2: 1 x ஜிகாபிட் SFP-ஸ்லாட். மேலும் இடைமுகங்கள்...
-
ஹிர்ஷ்மேன் RSP35-08033O6TT-SKKV9HPE2S நிர்வகிக்கப்பட்ட...
தயாரிப்பு விளக்கம் உள்ளமைப்பான் விளக்கம் RSP தொடரானது, ஃபாஸ்ட் மற்றும் ஜிகாபிட் வேக விருப்பங்களுடன் கூடிய, வலுவூட்டப்பட்ட, கச்சிதமான, நிர்வகிக்கப்படும் தொழில்துறை DIN ரெயில் சுவிட்சுகளைக் கொண்டுள்ளது. இந்த சுவிட்சுகள் PRP (இணை மிகைமை நெறிமுறை), HSR (உயர்-கிடைப்புத்தன்மை தடையற்ற மிகைமை), DLR (சாதன நிலை வளையம்) மற்றும் FuseNet™ போன்ற விரிவான மிகைமை நெறிமுறைகளை ஆதரிக்கின்றன, மேலும் பல ஆயிரம் மதிப்புகளுடன் உகந்த அளவிலான நெகிழ்வுத்தன்மையை வழங்குகின்றன...


