ஹிர்ஷ்மேன் MAR1020-99MMMMMMMM99999999999999999UGGHPHHXX.X. வலுவூட்டப்பட்ட ரேக்-மவுண்ட் சுவிட்ச்
| விளக்கம் | IEEE 802.3 தரநிலையின்படி தொழில்துறை பயன்பாட்டிற்கான வேகமான ஈதர்நெட் சுவிட்ச், 19 அங்குல ரேக் மவுண்ட், விசிறியற்ற வடிவமைப்பு, சேமித்து-அனுப்பும் சுவிட்ச். |
| துறைமுக வகை மற்றும் அளவு | மொத்தம் 8 ஃபாஸ்ட் ஈதர்நெட் போர்ட்கள் \\\ FE 1 மற்றும் 2: 100BASE-FX, MM-SC \\\ FE 3 மற்றும் 4: 100BASE-FX, MM-SC \\\ FE 5 மற்றும் 6: 100BASE-FX, MM-SC \\\ FE 7 மற்றும் 8: 100BASE-FX, MM-SC |
| மின்சாரம்/சமிக்ஞை தொடர்பு | 1 x செருகும் முனையத் தொகுதி, 4-முள், 2 x வெளிவழிகள், கைமுறையாக அல்லது தானியங்கியாக மாற்றக்கூடியது (அதிகபட்சம் 60 V DC அல்லது அதிகபட்சம் 30 V-இல் 1 A) |
| வி.24 இடைமுகம் | சாதன உள்ளமைவுக்கான 1 x RJ11 சாக்கெட், தொடர் இடைமுகம் |
| USB இடைமுகம் | தானியங்கு உள்ளமைவு அடாப்டர் ACA21-USB-ஐ இணைப்பதற்கான 1 x USB |
| வரி - / நட்சத்திர இடவியல் | எந்தவொரு |
| வளைய அமைப்பு (ஹைப்பர்-ரிங்) அளவு சுவிட்சுகள் | 10 மில்லி விநாடி (10 சுவிட்சுகள்), 30 மில்லி விநாடி (50 சுவிட்சுகள்), 40 மில்லி விநாடி (100 சுவிட்சுகள்), 60 மில்லி விநாடி (200 சுவிட்சுகள்) |
| 230 V AC இல் தற்போதைய நுகர்வு | மின்சாரம் 1: அனைத்து போர்ட்களிலும் ஃபைபர் இணைப்பு இருந்தால், அதிகபட்சம் 170 mA; மின்சாரம் 2: அனைத்து போர்ட்களிலும் ஃபைபர் இணைப்பு இருந்தால், அதிகபட்சம் 170 mA |
| இயக்க மின்னழுத்தம் | மின்சாரம் 1: 110/250 VDC, 110/230 VAC ; மின்சாரம் 2: 110/250 VDC, 110/230 VAC |
| மின் நுகர்வு | அதிகபட்சம் 31.5 வாட் |
| திறன் வெளியீடு BTU (IT)/h இல் | அதிகபட்சம் 108 |
| இயக்க வெப்பநிலை | -40 - +85 °C |
| சேமிப்பு/போக்குவரத்து வெப்பநிலை | -40 - +85 °C |
| ஒப்பு ஈரப்பதம் (நீராவி ஒடுக்கம் இல்லாதது) | 5-95 % |
| பரிமாணங்கள் (அகலம் x உயரம் x ஆழம்) | 448 x 44 x 310 மிமீ (பவர் சப்ளை வகை M அல்லது L எனில் 448 x 44 x 345 மிமீ) |
| எடை | 3.9 கிலோ |
| பொருத்துதல் | 19" கட்டுப்பாட்டுப் பெட்டி |
| பாதுகாப்பு வகுப்பு | IP30 |
மாக்1020/30
MAR1020-99MMMMMMMMMMMMMMMMMMFMMHPH
MAR1030-4OTTTTTTTTTTTTTTTTTTTTTTTTFMMHPH
MAR1040-4C4C4C4C9999SM9HPHH
MAR1040-4C4C4C4C9999SM9HRHH
MAR1040-4C4C4C4C9999SMMHPHH
உங்கள் செய்தியை இங்கே எழுதி எங்களுக்கு அனுப்புங்கள்.








