MOXA EDS-2005-EL தொழில்துறை ஈதர்நெட் சுவிட்ச்
EDS-2005-EL தொடர் தொழில்துறை ஈதர்நெட் சுவிட்சுகள் ஐந்து 10/100M காப்பர் போர்ட்டுகளைக் கொண்டுள்ளன, இவை எளிய தொழில்துறை ஈதர்நெட் இணைப்புகள் தேவைப்படும் பயன்பாடுகளுக்கு மிகவும் ஏற்றவை. மேலும், வெவ்வேறு தொழில்துறைகளின் பயன்பாடுகளுக்கு அதிக பன்முகத்தன்மையை வழங்குவதற்காக, EDS-2005-EL தொடரானது, வெளிப்புற பேனலில் உள்ள DIP சுவிட்சுகளைக் கொண்டு, பயனர்கள் குவாலிட்டி ஆஃப் சர்வீஸ் (QoS) செயல்பாடு மற்றும் பிராட்காஸ்ட் ஸ்டார்ம் ப்ரொடெக்ஷன் (BSP) ஆகியவற்றை இயக்க அல்லது முடக்கவும் அனுமதிக்கிறது. கூடுதலாக, EDS-2005-EL தொடரானது தொழில்துறை சூழல்களில் பயன்படுத்துவதற்கு ஏற்ற தன்மையை உறுதி செய்வதற்காக, ஒரு உறுதியான உலோக உறையைக் கொண்டுள்ளது.
EDS-2005-EL சீரிஸ், 12/24/48 VDC ஒற்றை மின் உள்ளீடு, DIN-ரெயில் மவுண்டிங் மற்றும் உயர்-நிலை EMI/EMC திறன்களைக் கொண்டுள்ளது. அதன் கச்சிதமான அளவுடன் கூடுதலாக, EDS-2005-EL சீரிஸ், நிறுவப்பட்ட பிறகு நம்பகத்தன்மையுடன் செயல்படுவதை உறுதிசெய்ய 100% பர்ன்-இன் சோதனையில் தேர்ச்சி பெற்றுள்ளது. EDS-2005-EL சீரிஸ், -10 முதல் 60°C வரையிலான நிலையான இயக்க வெப்பநிலை வரம்பைக் கொண்டுள்ளது, மேலும் பரந்த-வெப்பநிலை (-40 முதல் 75°C) மாடல்களும் கிடைக்கின்றன.
| 10/100BaseT(X) போர்ட்கள் (RJ45 இணைப்பான்) | முழு/அரை டூப்ளெக்ஸ் பயன்முறை தானியங்கி MDI/MDI-X இணைப்பு தானியங்கி பேச்சுவார்த்தை வேகம் |
| தரநிலைகள் | IEEE 802.3 for10BaseT சேவை வகுப்பிற்கான IEEE 802.1p 100BaseT(X) க்கான IEEE 802.3u பாய்வு கட்டுப்பாட்டிற்கான IEEE 802.3x |
| சுவிட்ச் பண்புகள் | |
| செயலாக்க வகை | சேமித்து அனுப்பவும் |
| MAC அட்டவணை அளவு | 2K |
| பாக்கெட் இடையக அளவு | 768 கிலோபிட்கள் |
| டிஐபி சுவிட்ச் உள்ளமைவு | |
| ஈதர்நெட் இடைமுகம் | சேவையின் தரம் (QoS), ஒளிபரப்பு புயல் பாதுகாப்பு (BSP) |
| சக்தி அளவுருக்கள் | |
| இணைப்பு | 1 அகற்றக்கூடிய 2-தொடர்பு முனையத் தொகுதி(கள்) |
| உள்ளீட்டு மின்னோட்டம் | 0.045 A @24 VDC |
| உள்ளீட்டு மின்னழுத்தம் | 12/24/48 VDC |
| இயக்க மின்னழுத்தம் | 9.6 முதல் 60 VDC வரை |
| மிகைச்சுமை மின்னோட்டப் பாதுகாப்பு | ஆதரிக்கப்பட்டது |
| தலைகீழ் துருவமுனைப்பு பாதுகாப்பு | ஆதரிக்கப்பட்டது |
| உடல் பண்புகள் | |
| பரிமாணங்கள் | 18x81 x65 மிமீ (0.7 x3.19x 2.56 அங்குலம்) |
| நிறுவல் | DIN-ரெயில் பொருத்துதல் சுவரில் பொருத்துதல் (விருப்பத் தொகுப்புடன்) |
| எடை | 105 கிராம் (0.23 பவுண்டு) |
| வீட்டுவசதி | உலோகம் |
| சுற்றுச்சூழல் வரம்புகள் | |
| சுற்றுப்புற ஈரப்பதம் | 5 முதல் 95% வரை (நீராவி ஒடுக்கம் இல்லாதது) |
| இயக்க வெப்பநிலை | EDS-2005-EL:-10 முதல் 60°C வரை (14 முதல் 140°F வரை) EDS-2005-EL-T: -40 முதல் 75°C வரை (-40 முதல் 167°F வரை) |
| சேமிப்பு வெப்பநிலை (பொதியில் உள்ளவை) | -40 முதல் 85°C வரை (-40 முதல் 185°F வரை) |
| மாதிரி 1 | MOXA EDS-2005-EL |
| மாடல் 2 | MOXA EDS-2005-EL-T |












