MOXA EDS-2018-ML-2GTXSFP-T கிகாபிட் நிர்வகிக்கப்படாத ஈதர்நெட் ஸ்விட்ச்
அதிக அலைவரிசை தரவுத் திரட்டலுக்கான நெகிழ்வான இடைமுக வடிவமைப்புடன் கூடிய 2 ஜிகாபிட் அப்லிங்குகள்; அதிக போக்குவரத்து நெரிசலில் முக்கியமான தரவுகளைச் செயலாக்க QoS ஆதரிக்கப்படுகிறது.
மின்சாரத் தடைக்கான ரிலே வெளியீட்டு எச்சரிக்கை மற்றும் போர்ட் முறிவு எச்சரிக்கை.
IP30 தரமதிப்பீடு பெற்ற உலோக உறை
கூடுதல் இரட்டை 12/24/48 VDC மின் உள்ளீடுகள்
-40 முதல் 75°C வரையிலான இயக்க வெப்பநிலை வரம்பு (-T மாடல்கள்)
ஈதர்நெட் இடைமுகம்
| 10/100BaseT(X) போர்ட்கள் (RJ45 இணைப்பான்) | 16 தானியங்கி MDI/MDI-X இணைப்பு முழு/அரை டூப்ளெக்ஸ் பயன்முறை தானியங்கி பேச்சுவார்த்தை வேகம் |
| கூட்டு போர்ட்கள் (10/100/1000BaseT(X) அல்லது 100/1000BaseSFP+) | 2 தானியங்கி பேச்சுவார்த்தை வேகம் தானியங்கி MDI/MDI-X இணைப்பு முழு/அரை டூப்ளெக்ஸ் பயன்முறை |
| தரநிலைகள் | 10BaseT-க்கான IEEE 802.3 100BaseT(X) க்கான IEEE 802.3u 1000BaseT(X) க்கான IEEE 802.3ab 1000BaseX-க்கான IEEE 802.3z பாய்வு கட்டுப்பாட்டிற்கான IEEE 802.3x சேவை வகைக்கான IEEE 802.1p |
சக்தி அளவுருக்கள்
| இணைப்பு | 1 நீக்கக்கூடிய 6-தொடர்பு முனையத் தொகுதி(கள்) |
| உள்ளீட்டு மின்னோட்டம் | 0.277 A @ 24 VDC |
| உள்ளீட்டு மின்னழுத்தம் | 12/24/48 VDG தேவையற்ற இரட்டை உள்ளீடுகள் |
| இயக்க மின்னழுத்தம் | 9.6 முதல் 60 VDC வரை |
| மிகைச்சுமை மின்னோட்டப் பாதுகாப்பு | ஆதரிக்கப்பட்டது |
| தலைகீழ் துருவமுனைப்பு பாதுகாப்பு | ஆதரிக்கப்பட்டது |
உடல் பண்புகள்
| வீட்டுவசதி | உலோகம் |
| IP மதிப்பீடு | IP30 |
| பரிமாணங்கள் | 58 x 135 x 95 மிமீ (2.28 x 5.31 x 3.74 அங்குலம்) |
| எடை | 683 கிராம் (1.51 பவுண்டு) |
| நிறுவல் | DIN-ரெயில் பொருத்துதல் |
சுற்றுச்சூழல் வரம்புகள்
| இயக்க வெப்பநிலை | -40 முதல் 75°C வரை (-40 முதல் 167°F வரை) |
| சேமிப்பு வெப்பநிலை (பொதியில் உள்ளவை) | -40 முதல் 85°C வரை (-40 முதல் 185°F வரை) |
| சுற்றுப்புற ஈரப்பதம் | 5 முதல் 95% வரை (நீராவி ஒடுக்கம் இல்லாதது) |
EDS-2018-ML-2GTXSFP-T கிடைக்கக்கூடிய மாடல்கள்
| மாதிரி 1 | MOXA EDS-2018-ML-2GTXSFP-T |
| மாடல் 2 | MOXA EDS-2018-ML-2GTXSFP |
உங்கள் செய்தியை இங்கே எழுதி எங்களுக்கு அனுப்புங்கள்.












