MOXA EDS-505A 5-போர்ட் மேலாண்மை செய்யப்பட்ட தொழில்துறை ஈதர்நெட் சுவிட்ச்
- டர்போ ரிங் மற்றும் டர்போ செயின் (250 சுவிட்சுகளில் மீட்பு நேரம் < 20 மில்லி விநாடிகள்), மற்றும் பிணைய மிகைத்தன்மைக்கான STP/RSTP/MSTP.
பிணையப் பாதுகாப்பை மேம்படுத்த TACACS+, SNMPv3, IEEE 802.1X, HTTPS மற்றும் SSH
வலை உலாவி, CLI, டெல்நெட்/சீரியல் கன்சோல், விண்டோஸ் பயன்பாடு மற்றும் ABC-01 மூலம் எளிதான பிணைய மேலாண்மை
எளிதான, காட்சிப்படுத்தப்பட்ட தொழில்துறை நெட்வொர்க் நிர்வாகத்திற்காக MXstudio-வை ஆதரிக்கிறது.
உள்ளீடு/வெளியீடு இடைமுகம்
| அலாரம் தொடர்பு சேனல்கள் | 2, 1 A @ 24 VDC மின்னோட்டத் திறன் கொண்ட ரிலே வெளியீடு |
| டிஜிட்டல் உள்ளீட்டு சேனல்கள் | 2 |
| டிஜிட்டல் உள்ளீடுகள் | நிலை 1-க்கு +13 முதல் +30 V வரை, நிலை 0-க்கு -30 முதல் +3 V வரை. அதிகபட்ச உள்ளீட்டு மின்னோட்டம்: 8 mA |
| பொத்தான்கள் | மீட்டமை பொத்தான் |
ஈதர்நெட் இடைமுகம்
| 10/100BaseT(X) போர்ட்கள் (RJ45 இணைப்பான்) | EDS-505A/505A-T: 5EDS-505A-MM-SC/MM-ST/SS-SC தொடர்: 3அனைத்து மாடல்களும் ஆதரிக்கின்றன: தானியங்கி பேச்சுவார்த்தை வேகம் முழு/அரை டூப்ளெக்ஸ் பயன்முறை தானியங்கி MDI/MDI-X இணைப்பு |
| 100BaseFX போர்ட்கள் (மல்டி-மோட் SC கனெக்டர்) | EDS-505A-MM-SC தொடர்: 2 |
| 100BaseFX போர்ட்கள் (மல்டி-மோட் ST கனெக்டர்) | EDS-505A-MM-ST தொடர்: 2 |
| 100BaseFX போர்ட்கள் (சிங்கிள்-மோட் SC கனெக்டர்) | EDS-505A-SS-SC தொடர்: 2 |
| தரநிலைகள் | 10BaseT-க்கான IEEE 802.3 100BaseT(X) மற்றும் 100BaseFX-க்கான IEEE 802.3u அங்கீகாரத்திற்கான IEEE 802.1X ஸ்பேனிங் ட்ரீ நெறிமுறைக்கான IEEE 802.1D-2004 ரேபிட் ஸ்பேனிங் ட்ரீ புரோட்டோகாலுக்கான IEEE 802.1w மல்டிபிள் ஸ்பேனிங் ட்ரீ புரோட்டோகாலுக்கான IEEE 802.1s VLAN டேக்கிங்கிற்கான IEEE 802.1Q சேவை வகுப்பிற்கான IEEE 802.1p பாய்வு கட்டுப்பாட்டிற்கான IEEE 802.3x LACP உடனான போர்ட் டிரங்கிற்கான IEEE 802.3ad |
சக்தி அளவுருக்கள்
| இணைப்பு | 2 அகற்றக்கூடிய 6-தொடர்பு முனையத் தொகுதி(கள்) |
| உள்ளீட்டு மின்னழுத்தம் | 12/24/48 VDC, உபரி இரட்டை உள்ளீடுகள் |
| இயக்க மின்னழுத்தம் | 9.6 முதல் 60 VDC வரை |
| உள்ளீட்டு மின்னோட்டம் | EDS-505A/EDS-505A-T: 0.21 A@24 VDC EDS-505A-MM-SC/MM-ST/SS-SC தொடர்: 0.29 A@24 VDC |
| மிகைச்சுமை மின்னோட்டப் பாதுகாப்பு | ஆதரிக்கப்பட்டது |
| தலைகீழ் துருவமுனைப்பு பாதுகாப்பு | ஆதரிக்கப்பட்டது |
உடல் பண்புகள்
| வீட்டுவசதி | உலோகம் |
| IP மதிப்பீடு | IP30 |
| பரிமாணங்கள் | 80.2 x 135 x 105 மிமீ (3.16 x 5.31 x 4.13 அங்குலம்) |
| எடை | 1040 கிராம் (2.3 பவுண்டு) |
| நிறுவல் | DIN-ரெயில் பொருத்துதல், சுவர் பொருத்துதல் (விருப்பத் தொகுப்புடன்) |
சுற்றுச்சூழல் வரம்புகள்
| இயக்க வெப்பநிலை | சாதாரண மாடல்கள்: -10 முதல் 60°C வரை (14 முதல் 140°F வரை) பரந்த வெப்பநிலை மாடல்கள்: -40 முதல் 75°C வரை (-40 முதல் 167°F வரை) |
| சேமிப்பு வெப்பநிலை (பொதியில் உள்ளவை) | -40 முதல் 85°C வரை (-40 முதல் 185°F வரை) |
| சுற்றுப்புற ஈரப்பதம் | 5 முதல் 95% வரை (நீராவி ஒடுக்கம் இல்லாதது) |
MOXA EDS-505A கிடைக்கும் மாடல்கள்
| மாதிரி 1 | மோக்ஸா EDS-505A |
| மாடல் 2 | MOXA EDS-505A-MM-SC |
| மாடல் 3 | மோக்ஸா EDS-505A-MM-ST |
| மாடல் 4 | MOXA EDS-505A-SS-SC |
| மாடல் 5 | MOXA EDS-505A-MM-SC-T |
| மாடல் 6 | MOXA EDS-505A-MM-ST-T |
| மாடல் 7 | MOXA EDS-505A-SS-SC-T |
| மாடல் 8 | மோக்ஸா EDS-505A-T |














