MOXA EDS-508A-MM-SC லேயர் 2 மேனேஜ்டு இன்டஸ்ட்ரியல் ஈதர்நெட் ஸ்விட்ச்
டர்போ ரிங் மற்றும் டர்போ செயின் (250 ஸ்விட்சுகளில் மீட்பு நேரம் < 20 மில்லி விநாடிகள்), மற்றும் நெட்வொர்க் நம்பகத்தன்மைக்காக STP/RSTP/MSTP, நெட்வொர்க் பாதுகாப்பை மேம்படுத்த TACACS+, SNMPv3, IEEE 802.1X, HTTPS, மற்றும் SSH.
வலை உலாவி, CLI, டெல்நெட்/சீரியல் கன்சோல், விண்டோஸ் பயன்பாடு மற்றும் ABC-01 மூலம் எளிதான பிணைய மேலாண்மை
எளிதான, காட்சிப்படுத்தப்பட்ட தொழில்துறை நெட்வொர்க் நிர்வாகத்திற்காக MXstudio-வை ஆதரிக்கிறது.
உள்ளீடு/வெளியீடு இடைமுகம்
| அலாரம் தொடர்பு சேனல்கள் | 2, 1 A @ 24 VDC மின்னோட்டத் திறன் கொண்ட ரிலே வெளியீடு |
| டிஜிட்டல் உள்ளீட்டு சேனல்கள் | 2 |
| டிஜிட்டல் உள்ளீடுகள் | நிலை 1-க்கு +13 முதல் +30 V வரையிலும், நிலை 0-க்கு +30 முதல் +3 V வரையிலும். அதிகபட்ச உள்ளீட்டு மின்னோட்டம்: 8 mA |
ஈதர்நெட் இடைமுகம்
| 10/100BaseT(X) போர்ட்கள் (RJ45 இணைப்பான்) | EDS-508A தொடர்: 8 EDS-508A-MM/SS தொடர்: 6 அனைத்து மாடல்களும் ஆதரிக்கின்றன: தானியங்கி பேச்சுவார்த்தை வேகம் முழு/அரை இருவழிப் பயன்முறை தானியங்கி MDI/MDI-X இணைப்பு |
| 100BaseFX போர்ட்கள் (மல்டி-மோட் SC கனெக்டர்) | EDS-508A-MM-SC தொடர்: 2 |
| 100BaseFX போர்ட்கள் (மல்டி-மோட் ST கனெக்டர்) | EDS-508A-MM-ST தொடர்: 2 |
| 100BaseFX போர்ட்கள் (சிங்கிள்-மோட் SC கனெக்டர்) | EDS-508A-SS-SC தொடர்: 2 |
| 100 பேஸ்எஃப்எக்ஸ் போர்ட்கள், ஒற்றை-முறை எஸ்சி கனெக்டர், 80 கி.மீ. | EDS-508A-SS-SC-80 தொடர்: 2 |
| தரநிலைகள் | IEEE802.3for10BaseTIEEE 802.3u for 100BaseT(X) and 100BaseFXIEEE 802.1X for authentication ஸ்பேனிங் ட்ரீ நெறிமுறைக்கான IEEE 802.1D-2004 IEEE 802.1wfor ரேபிட் ஸ்பேனிங் ட்ரீ புரோட்டோகால் மல்டிபிள் ஸ்பேனிங் ட்ரீ புரோட்டோகாலுக்கான IEEE 802.1s VLAN டேக்கிங்கிற்கான IEEE 802.1Q சேவை வகுப்பிற்கான IEEE 802.1p பாய்வு கட்டுப்பாட்டிற்கான IEEE 802.3x LACP உடனான போர்ட் டிரங்கிற்கான IEEE 802.3ad |
சுவிட்ச் பண்புகள்
| ஐஜிஎம்பி குழுக்கள் | 256 |
| MAC அட்டவணை அளவு | 8K |
| அதிகபட்ச VLAN-களின் எண்ணிக்கை | 64 |
| பாக்கெட் இடையக அளவு | 1 மெகாபிட்கள் |
| முன்னுரிமை வரிசைகள் | 4 |
| VLAN ID வரம்பு | VID1 முதல் 4094 வரை |
சக்தி அளவுருக்கள்
| இணைப்பு | 2 அகற்றக்கூடிய 6-தொடர்பு முனையத் தொகுதி(கள்) |
| உள்ளீட்டு மின்னழுத்தம் | 12/24/48 VDC, உபரி இரட்டை உள்ளீடுகள் |
| இயக்க மின்னழுத்தம் | 9.6 முதல் 60 VDC வரை |
| உள்ளீட்டு மின்னோட்டம் | EDS-508A தொடர்: 0.22 A@24 VDC DCEDS-508A-MM/SS தொடர்: 0.30A@24VDC |
| மிகைச்சுமை மின்னோட்டப் பாதுகாப்பு | ஆதரிக்கப்பட்டது |
| தலைகீழ் துருவமுனைப்பு பாதுகாப்பு | ஆதரிக்கப்பட்டது |
உடல் பண்புகள்
| வீட்டுவசதி | உலோகம் |
| IP மதிப்பீடு | IP30 |
| பரிமாணங்கள் | 80.2 x 135 x 105 மிமீ (3.16 x 5.31 x 4.13 அங்குலம்) |
| எடை | 1040 கிராம் (2.3 பவுண்டு) |
| நிறுவல் | DIN-ரெயில் பொருத்துதல், சுவர் பொருத்துதல் (விருப்பத் தொகுப்புடன்) |
சுற்றுச்சூழல் வரம்புகள்
| இயக்க வெப்பநிலை | சாதாரண மாடல்கள்: -10 முதல் 60°C வரை (14 முதல் 140°F வரை) பரந்த வெப்பநிலை மாடல்கள்: -40 முதல் 75°C வரை (-40 முதல் 167°F வரை) |
| சேமிப்பு வெப்பநிலை (பொதியில் உள்ளவை) | -40 முதல் 85°C வரை (-40 முதல் 185°F வரை) |
| சுற்றுப்புற ஈரப்பதம் | 5 முதல் 95% வரை (நீராவி ஒடுக்கம் இல்லாதது) |
MOXA EDS-508A-MM-SC கிடைக்கக்கூடிய மாடல்கள்
| மாதிரி 1 | மோக்ஸா EDS-508A |
| மாடல் 2 | MOXA EDS-508A-MM-SC |
| மாடல் 3 | MOXA EDS-508A-MM-ST |
| மாடல் 4 | MOXA EDS-508A-SS-SC |
| மாடல் 5 | MOXA EDS-508A-SS-SC-80 |
| மாடல் 6 | MOXA EDS-508A-MM-SC-T |
| மாடல் 7 | MOXA EDS-508A-MM-ST-T |
| மாடல் 8 | MOXA EDS-508A-SS-SC-80-T |
| மாடல் 9 | MOXA EDS-508A-SS-SC-T |
| மாடல் 10 | MOXA EDS-508A-T |












