MOXA IKS-6728A-4GTXSFP-24-24-T 24+4G-போர்ட் கிகாபிட் மாடுலர் மேனேஜ்டு PoE தொழில்துறை ஈதர்நெட் ஸ்விட்ச்
IEEE 802.3af/at தரநிலைக்கு இணக்கமான 8 உள்ளமைக்கப்பட்ட PoE+ போர்ட்கள் (IKS-6728A-8PoE)
ஒவ்வொரு PoE+ போர்ட்டுக்கும் 36 W வரை வெளியீடு (IKS-6728A-8PoE)
டர்போ ரிங் மற்றும் டர்போ செயின் (மீட்பு நேரம்)< 20 ms @ 250 சுவிட்சுகள்), மற்றும் பிணைய மிகைத்தன்மைக்காக STP/RSTP/MSTP.
கடுமையான வெளிப்புறச் சூழல்களுக்கான 1 kV LAN மின்னழுத்தப் பாதுகாப்பு
சக்தியூட்டப்பட்ட சாதனப் பயன்முறைப் பகுப்பாய்விற்கான PoE கண்டறிதல்
அதிக அலைவரிசைத் தொடர்பிற்கான 4 ஜிகாபிட் காம்போ போர்ட்கள்
720 W முழுச் சுமையில் -40 முதல் 75°C வரையிலான இயக்க வெப்பநிலை வரம்பு
எளிதான, காட்சிப்படுத்தப்பட்ட தொழில்துறை நெட்வொர்க் நிர்வாகத்திற்காக MXstudio-வை ஆதரிக்கிறது.
V-ON™ மில்லி விநாடி அளவிலான மல்டிகாஸ்ட் தரவு மற்றும் வீடியோ நெட்வொர்க் மீட்பை உறுதி செய்கிறது.
| அலாரம் தொடர்பு சேனல்கள் | 24 VDC-இல் 1 A மின்னோட்டத் தாங்கும் திறன் கொண்ட 1 ரிலே வெளியீடு |
| 10/100BaseT(X) போர்ட்கள் (RJ45 இணைப்பான்) | 8 |
| காம்போ போர்ட்கள் (10/100/1000BaseT(X) அல்லது 100/1000BaseSFp) | 4 |
| தொகுதி | 10/100BaseT(X), 100BaseFX (SC/ST கனெக்டர்), 100Base PoE/PoE+, அல்லது 100Base SFP கொண்ட ஏதேனும் 8-போர்ட் அல்லது 6-போர்ட் இன்டர்ஃபேஸ் மாட்யூல்களுக்கான 2 மாடுலர் ஸ்லாட்டுகள்.2 |
| தரநிலைகள் | ஸ்பேனிங் ட்ரீ நெறிமுறைக்கான IEEE 802.1D-2004 சேவை வகுப்பிற்கான IEEE 802.1p VLAN டேக்கிங்கிற்கான IEEE 802.1Q மல்டிபிள் ஸ்பேனிங் ட்ரீ புரோட்டோகாலுக்கான IEEE 802.1s IEEE 802.1wfor ரேபிட் ஸ்பேனிங் ட்ரீ புரோட்டோகால் அங்கீகாரத்திற்கான IEEE 802.1X IEEE802.3for10BaseT IEEE 802.3ab for1000BaseT(X) LACP உடனான போர்ட் டிரங்கிற்கான IEEE 802.3ad 100BaseT(X) மற்றும் 100BaseFX-க்கான IEEE 802.3u பாய்வு கட்டுப்பாட்டிற்கான IEEE 802.3x IEEE 802.3z for1000BaseSX/LX/LHX/ZX |
| உள்ளீட்டு மின்னழுத்தம் | IKS-6728A-4GTXSFP-24-T: 24 VDC (கூடுதல் இரட்டை உள்ளீடுகள்) IKS-6728A-4GTXSFP-48-T: 48 VDC (கூடுதல் இரட்டை உள்ளீடுகள்) IKS-6728A-4GTXSFP-HV-T: 110/220 VAC IKS-6728A-4GTXSFP-HV-HV-T: 110/220 VAC (கூடுதல் இரட்டை உள்ளீடுகள்) IKS-6728A-8PoE-4GTXSFP-48-T: 48 VDC IKS-6728A-8PoE-4GTXSFP-48-48-T: 48 VDC (கூடுதல் இரட்டை உள்ளீடுகள்) IKS-6728A-8PoE-4GTXSFP-HV-T: 110/220 VAC IKS-6728A-8PoE-4GTXSFP-HV-HV-T: 110/220 VAC (கூடுதல் இரட்டை உள்ளீடுகள்) |
| இயக்க மின்னழுத்தம் | IKS-6728A-4GTXSFP-HV-T: 85 முதல் 264 VAC வரை IKS-6728A-4GTXSFP-HV-HV-T: 85 முதல் 264VAC வரை IKS-6728A-4GTXSFP-24-T: 18 முதல் 36 VDC வரை IKS-6728A-4GTXSFP-24-24-T: 18 முதல் 36 VDC வரை IKS-6728A-4GTXSFP-48-T: 36 முதல் 72 VDC வரை IKS-6728A-4GTXSFP-48-48-T: 36 முதல் 72 VDC வரை IKS-6728A-8PoE-4GTXSFP-48-48-T: 36 முதல் 72 VDC வரை IKS-6728A-8PoE-4GTXSFP-48-48-T: 36 முதல் 72 VDC IKS-6728A-8PoE-4GTXSFP-HV-T: 85 முதல் 264 VAC IKS-6728A-8PoE-4GTXSFP-HV-HV-T: 85 முதல் 264VAC |
| மிகைச்சுமை மின்னோட்டப் பாதுகாப்பு | ஆதரிக்கப்பட்டது |
| தலைகீழ் துருவமுனைப்பு பாதுகாப்பு | ஆதரிக்கப்பட்டது |
| உள்ளீட்டு மின்னோட்டம் | IKS-6728A-4GTXSFP-24-T/4GTXSFP-24-24-T: 0.36 A@24 VDCIKS-6728A-4GTXSFP-48-T/4GTXSFP-48-48-T: 0.19A@48 VDCIKS-6728A-8PoE-4GTXSFP-48-T/8PoE-4GTXSFP-48-48-T: 0.53 A@48 VDC IKS-6728A-4GTXSFP-HV-T/4GTXSFP-HV-HV-T: 0.28/0.14A@110/220 VAC IKS-6728A-8PoE-4GTXSFP-HV-T/8PoE-4GTXSFP-HV-HV-T: 0.33/0.24 A@110/220 VAC |
| IP மதிப்பீடு | IP30 |
| பரிமாணங்கள் | 440x44x280 மிமீ (17.32x1.37x11.02 அங்குலம்) |
| எடை | 4100 கிராம் (9.05 பவுண்டு) |
| நிறுவல் | ரேக் மவுண்ட் |
| இயக்க வெப்பநிலை | -40 முதல் 75°C வரை (-40 முதல் 167°F வரை) |
| சேமிப்பு வெப்பநிலை (பொதியில் உள்ளவை) | -40 முதல் 85°C வரை (-40 முதல் 185°F வரை) |
| சுற்றுப்புற ஈரப்பதம் | 5 முதல் 95% வரை (நீராவி ஒடுக்கம் இல்லாதது) |
| மாதிரி 1 | MOXA IKS-6728A-4GTXSFP-24-24-T |
| மாடல் 2 | MOXA IKS-6728A-4GTXSFP-24-T |
| மாடல் 3 | MOXA IKS-6728A-4GTXSFP-48-48-T |
| மாடல் 4 | MOXA IKS-6728A-4GTXSFP-48-T |
| மாடல் 5 | MOXA IKS-6728A-4GTXSFP-HV-HV-T |
| மாடல் 6 | MOXA IKS-6728A-4GTXSFP-HV-T |
| மாடல் 7 | MOXA IKS-6728A-8PoE-4GTXSFP-48-48-T |
| மாடல் 8 | MOXA IKS-6728A-8PoE-4GTXSFP-48-T |
| மாடல் 9 | MOXA IKS-6728A-8PoE-4GTXSFP-HV-HV-T |
| மாடல் 10 | MOXA IKS-6728A-8PoE-4GTXSFP-HV-T |








