MOXA ioLogik E1242 யுனிவர்சல் கன்ட்ரோலர்கள் ஈதர்நெட் ரிமோட் I/O
பயனர் வரையறுக்கக்கூடிய Modbus TCP ஸ்லேவ் முகவரியிடல்
IIoT பயன்பாடுகளுக்கான RESTful API-ஐ ஆதரிக்கிறது
ஈதர்நெட்/ஐபி அடாப்டரை ஆதரிக்கிறது
டேஸி-செயின் டோபாலஜிகளுக்கான 2-போர்ட் ஈதர்நெட் ஸ்விட்ச்
நேரடித் தொடர்புகள் மூலம் நேரத்தையும் வயரிங் செலவுகளையும் சேமிக்கலாம்.
MX-AOPC UA சேவையகத்துடன் செயலில் உள்ள தொடர்பு
SNMP v1/v2c-ஐ ஆதரிக்கிறது
ioSearch பயன்பாட்டின் மூலம் எளிதான பெருமளவிலான நிறுவல் மற்றும் உள்ளமைவு
வலை உலாவி வழியாக எளிதான உள்ளமைவு
விண்டோஸ் அல்லது லினக்ஸிற்கான MXIO நூலகத்தின் மூலம் உள்ளீடு/வெளியீடு மேலாண்மையை எளிதாக்குகிறது.
வகுப்பு I பிரிவு 2, ATEX மண்டலம் 2 சான்றிதழ்
-40 முதல் 75°C (-40 முதல் 167°F) வரையிலான சூழல்களுக்கு ஏற்ற, பரந்த இயக்க வெப்பநிலை மாதிரிகள் கிடைக்கின்றன.
உள்ளீடு/வெளியீடு இடைமுகம்
| டிஜிட்டல் உள்ளீட்டு சேனல்கள் | ioLogik E1210 தொடர்: 16 ioLogik E1212/E1213 தொடர்: 8 ioLogik E1214 தொடர்: 6 ioLogik E1242 தொடர்: 4 | ||
| டிஜிட்டல் வெளியீட்டு சேனல்கள் | ioLogik E1211 தொடர்: 16 ioLogik E1213 தொடர்: 4 | ||
| உள்ளமைக்கக்கூடிய DIO சேனல்கள் (ஜம்பர் மூலம்) | ioLogik E1212 தொடர்: 8 ioLogik E1213/E1242 தொடர்: 4 | ||
| ரிலே சேனல்கள் | ioLogik E1214 தொடர்: 6 | ||
| அனலாக் உள்ளீட்டு சேனல்கள் | ioLogik E1240 தொடர்: 8 ioLogik E1242 தொடர்: 4 | ||
| அனலாக் வெளியீட்டு சேனல்கள் | ioLogik E1241 தொடர்: 4 | ||
| RTD சேனல்கள் | ioLogik E1260 தொடர்: 6 | ||
| தெர்மோகப்பிள் சேனல்கள் | ioLogik E1262 தொடர்: 8 | ||
| தனிமைப்படுத்துதல் | 3kVDC அல்லது 2kVrms | ||
| பொத்தான்கள் | மீட்டமை பொத்தான் | ||
டிஜிட்டல் உள்ளீடுகள்
| இணைப்பான் | திருகு மூலம் பொருத்தப்பட்ட யூரோபிளாக் முனையம் |
| சென்சார் வகை | உலர் தொடர்பு ஈரத் தொடர்பு (NPN அல்லது PNP) |
| உள்ளீடு/வெளியீடு பயன்முறை | DI அல்லது நிகழ்வு எண்ணி |
| உலர் தொடர்பு | ஆன்: GND-க்கு ஷார்ட் ஆஃப்: ஓபன் |
| ஈரத் தொடர்பு (DI முதல் COM வரை) | இயக்கம்: 10 முதல் 30 VDC வரை, நிறுத்தம்: 0 முதல் 3 VDC வரை |
| எதிர் அதிர்வெண் | 250 ஹெர்ட்ஸ் |
| டிஜிட்டல் வடிகட்டுதல் நேர இடைவெளி | மென்பொருள் உள்ளமைக்கக்கூடியது |
| COM-க்கு புள்ளிகள் | ioLogik E1210/E1212 தொடர்: 8 சேனல்கள் ioLogik E1213 தொடர்: 12 சேனல்கள் ioLogik E1214 தொடர்: 6 சேனல்கள் ioLogik E1242 தொடர்: 4 சேனல்கள் |
டிஜிட்டல் வெளியீடுகள்
| இணைப்பான் | திருகு மூலம் பொருத்தப்பட்ட யூரோபிளாக் முனையம் |
| உள்ளீடு/வெளியீடு வகை | ioLogik E1211/E1212/E1242 தொடர்: SinkioLogik E1213 தொடர்: மூலம் |
| உள்ளீடு/வெளியீடு பயன்முறை | DO அல்லது துடிப்பு வெளியீடு |
| தற்போதைய மதிப்பீடு | ioLogik E1211/E1212/E1242 தொடர்: ஒரு சேனலுக்கு 200 mA ioLogik E1213 தொடர்: ஒரு சேனலுக்கு 500 mA |
| துடிப்பு வெளியீட்டு அதிர்வெண் | 500 ஹெர்ட்ஸ் (அதிகபட்சம்) |
| மிகை மின்னோட்டப் பாதுகாப்பு | ioLogik E1211/E1212/E1242 தொடர்: ஒரு சேனலுக்கு 2.6 A @ 25°C ioLogik E1213 தொடர்: ஒரு சேனலுக்கு 1.5A @ 25°C |
| அதிக வெப்பநிலை காரணமாக நிறுத்தம் | 175°C (வழக்கமானது), 150°C (குறைந்தபட்சம்) |
| அதிக மின்னழுத்தப் பாதுகாப்பு | 35 VDC |
ரிலேக்கள்
| இணைப்பான் | திருகு மூலம் பொருத்தப்பட்ட யூரோபிளாக் முனையம் |
| வகை | படிவம் A (NO) பவர் ரிலே |
| உள்ளீடு/வெளியீடு பயன்முறை | ரிலே அல்லது துடிப்பு வெளியீடு |
| துடிப்பு வெளியீட்டு அதிர்வெண் | மதிப்பிடப்பட்ட சுமையில் 0.3 ஹெர்ட்ஸ் (அதிகபட்சம்) |
| தொடர்பு தற்போதைய மதிப்பீடு | மின்தடைச் சுமை: 5A@30 VDC, 250 VAC, 110 VAC |
| தொடர்பு எதிர்ப்பு | 100 மில்லி ஓம் (அதிகபட்சம்) |
| இயந்திரவியல் தாங்குதிறன் | 5,000,000 செயல்பாடுகள் |
| மின்சார சகிப்புத்தன்மை | 5A மின்தடைச் சுமையில் 100,000 செயல்பாடுகள் |
| முறிவு மின்னழுத்தம் | 500 VAC |
| ஆரம்ப மின்காப்பு எதிர்ப்பு | 1,000 மெகா ஓம் (குறைந்தது) @ 500 VDC |
| குறிப்பு | சுற்றுப்புற ஈரப்பதம் நீர்த்துளிகள் இல்லாததாகவும், 5 முதல் 95% வரை நிலைத்திருக்க வேண்டும். 0°C-க்குக் குறைவான, அதிக நீர்த்துளிகள் உள்ள சூழல்களில் இயங்கும்போது ரிலேக்கள் செயலிழக்கக்கூடும். |
உடல் பண்புகள்
| வீட்டுவசதி | பிளாஸ்டிக் |
| பரிமாணங்கள் | 27.8 x 124 x 84 மிமீ (1.09 x 4.88 x 3.31 அங்குலம்) |
| எடை | 200 கிராம் (0.44 பவுண்டு) |
| நிறுவல் | DIN-ரெயில் பொருத்துதல், சுவர் பொருத்துதல் |
| போர் | உள்ளீடு/வெளியீடு கேபிள், 16 முதல் 26AWG வரை; மின்சார கேபிள், 12 முதல் 24 AWG வரை. |
சுற்றுச்சூழல் வரம்புகள்
| இயக்க வெப்பநிலை | சாதாரண மாடல்கள்: -10 முதல் 60°C வரை (14 முதல் 140°F வரை) பரந்த வெப்பநிலை மாடல்கள்: -40 முதல் 75°C வரை (-40 முதல் 167°F வரை) |
| சேமிப்பு வெப்பநிலை (பொதியில் உள்ளவை) | -40 முதல் 85°C வரை (-40 முதல் 185°F வரை) |
| சுற்றுப்புற ஈரப்பதம் | 5 முதல் 95% வரை (நீராவி ஒடுக்கம் இல்லாதது) |
| உயரம் | 4000 மீ4 |
MOXA ioLogik E1200 தொடரில் கிடைக்கும் மாடல்கள்
| மாதிரி பெயர் | உள்ளீடு/வெளியீடு இடைமுகம் | டிஜிட்டல் வெளியீட்டு வகை | இயக்க வெப்பநிலை |
| ioLogikE1210 | 16xDI | - | -10 முதல் 60°C வரை |
| ioLogikE1210-T | 16xDI | - | -40 முதல் 75°C வரை |
| ioLogikE1211 | 16xDO | மூழ்கி | -10 முதல் 60°C வரை |
| ioLogikE1211-T | 16xDO | மூழ்கி | -40 முதல் 75°C வரை |
| ioLogikE1212 | 8xDI,8xDIO | மூழ்கி | -10 முதல் 60°C வரை |
| ioLogikE1212-T | 8 x DI, 8 x DIO | மூழ்கி | -40 முதல் 75°C வரை |
| ioLogikE1213 | 8 x DI, 4 x DO, 4 x DIO | ஆதாரம் | -10 முதல் 60°C வரை |
| ioLogikE1213-T | 8 x DI, 4 x DO, 4 x DIO | ஆதாரம் | -40 முதல் 75°C வரை |
| ioLogikE1214 | 6x DI, 6x ரிலே | - | -10 முதல் 60°C வரை |
| ioLogikE1214-T | 6x DI, 6x ரிலே | - | -40 முதல் 75°C வரை |
| ioLogikE1240 | 8xAI | - | -10 முதல் 60°C வரை |
| ioLogikE1240-T | 8xAI | - | -40 முதல் 75°C வரை |
| ioLogikE1241 | 4xAO | - | -10 முதல் 60°C வரை |
| ioLogikE1241-T | 4xAO | - | -40 முதல் 75°C வரை |
| ioLogikE1242 | 4DI, 4xDIO, 4xAI | மூழ்கி | -10 முதல் 60°C வரை |
| ioLogikE1242-T | 4DI, 4xDIO, 4xAI | மூழ்கி | -40 முதல் 75°C வரை |
| ioLogikE1260 | 6xRTD | - | -10 முதல் 60°C வரை |








