தயாரிப்பு விவரம்
தயாரிப்பு குறிச்சொற்கள்
வணிக தேதி
| பொருள் எண் | 1656725 |
| பொதி அலகு | 1 பிசி |
| குறைந்தபட்ச ஆர்டர் அளவு | 1 பிசி |
| விற்பனை விசை | AB10 |
| தயாரிப்பு விசை | அப்னாட் |
| பட்டியல் பக்கம் | பக்கம் 372 (சி-2-2019) |
| ஜிடிஐஎன் | 4046356030045 |
| ஒரு பொருளின் எடை (பேக்கிங் உட்பட) | 10.4 கிராம் |
| ஒரு பொருளின் எடை (பேக்கிங் தவிர்த்து) | 8.094 கிராம் |
| சுங்க வரி எண் | 85366990 |
| பிறந்த நாடு | CH |
தொழில்நுட்ப தேதி
| தயாரிப்பு வகை | தரவு இணைப்பான் (கேபிள் பக்கம்) |
| வகை | ஆர்ஜே45 |
| சென்சார் வகை | ஈதர்நெட் |
| பதவிகளின் எண்ணிக்கை | 8 |
| இணைப்பு சுயவிவரம் | ஆர்ஜே45 |
| கேபிள் அவுட்லெட்டுகளின் எண்ணிக்கை | 1 |
| வகை | ஆர்ஜே45 |
| கவசமிடப்பட்ட | ஆம் |
| கேபிள் அவுட்லெட் | நேரான |
| பதவிகள்/தொடர்புகள் | 8பி8சி |
| தரவு மேலாண்மை நிலை |
| கட்டுரை திருத்தம் | 12 |
| காப்பு பண்புகள் |
| அதிக மின்னழுத்த வகை | I |
| மாசுபாட்டின் அளவு | 2 |
| மதிப்பிடப்பட்ட மின்னழுத்தம் (III/3) | 72 V (DC) |
| மதிப்பிடப்பட்ட மின்னோட்டம் | 1.75 A |
| தொடர்பு எதிர்ப்பு | < 20 mΩ (தொடர்பு) |
| < 100 mΩ (கவசம்) |
| அதிர்வெண் வரம்பு | 100 மெகாஹெர்ட்ஸ் வரை |
| மின்காப்பு எதிர்ப்பு | > 500 MΩ |
| பெயரளவு மின்னழுத்தம் UN | 48 V |
| பெயரளவு மின்னோட்டம் IN | 1.75 A |
| ஒவ்வொரு தொடர்பு ஜோடிக்குமான தொடர்பு மின்தடை | < 20 Ω |
| தொடர்பு எதிர்ப்பு | > 10 mΩ (கம்பி – IDC) |
| 0.005 Ω (லிட்ஸ் கம்பிகள் – IDC) |
| பரிமாற்ற ஊடகம் | செம்பு |
| பரிமாற்ற பண்புகள் (வகை) | CAT5 |
| பரிமாற்ற வேகம் | 1 ஜிபிபிஎஸ் |
| சக்தி பரிமாற்றம் | PoE++ |
| இணைப்பு முறை | மின்காப்பு இடப்பெயர்வு இணைப்பு |
| இணைப்பு குறுக்குவெட்டு AWG | 26 ... 23 (திடமான) |
| 26 ... 23 (நெகிழ்வான) |
| கடத்தி குறுக்குவெட்டு | 0.14 மிமீ² ... 0.25 மிமீ² (திடப்பொருள்) |
| 0.14 மிமீ² ... 0.25 மிமீ² (நெகிழ்வானது) |
| தரநிலையின்படி இணைப்பு | IEC 60603-7-1 இன் படி |
| கேபிள் வெளிவழி, கோணம் | 180 |
| அகலம் | 14 மிமீ |
| உயரம் | 14.6 மிமீ |
| நீளம் | 56 மிமீ |
| நிறம் | போக்குவரத்து சாம்பல் A RAL 7042 |
| பொருள் | பிளாஸ்டிக் |
| UL 94 இன் படி தீப்பற்றக்கூடிய தன்மை மதிப்பீடு | V0 |
| வீட்டுவசதி பொருள் | பிளாஸ்டிக் |
| தொடர்பு பொருள் | CuSn |
| தொடர்பு மேற்பரப்பு பொருள் | Au/Ni |
| தொடர்பு கேரியர் பொருள் | PC |
| பூட்டும் தாழ்ப்பாள் பொருள் | PC |
| திருகு இணைப்புக்கான பொருள் | PA |
| தொடர்பு கேரியர் நிறம் | வெளிப்படையான |
| வெளிப்புற கேபிள் விட்டம் | 4.5 மிமீ ... 8 மிமீ |
| வெளிப்புற கேபிள் விட்டம் | 4.5 மிமீ ... 8 மிமீ |
| காப்புறை உட்பட கம்பியின் விட்டம் | 1.6 மிமீ |
| கேபிள் குறுக்குவெட்டு | 0.14 மிமீ² |
| சோதனை மின்னழுத்தம் கோர்/கோர் | 1000 V |
| சோதனை மின்னழுத்தம் கோர்/ஷீல்டு | 1500.00 V |
| ஹாலோஜன் இல்லாதது | no |
முந்தையது: ஃபீனிக்ஸ் காண்டாக்ட் 3209510 டெர்மினல் பிளாக் அடுத்து: ஃபீனிக்ஸ் தொடர்பு 2866792 மின் விநியோக அலகு