அதிகபட்ச செயல்பாடுகளுடன் கூடிய குவின்ட் DC/DC மாற்றி
DC/DC மாற்றிகள் மின்னழுத்த அளவை மாற்றியமைக்கின்றன, நீண்ட கேபிள்களின் முனைகளில் மின்னழுத்தத்தை மீளுருவாக்கம் செய்கின்றன அல்லது மின்சாரத் தனிமைப்படுத்தல் மூலம் சுயாதீனமான விநியோக அமைப்புகளை உருவாக்க உதவுகின்றன.
QUINT DC/DC மாற்றிகள், பெயரளவு மின்னோட்டத்தை விட ஆறு மடங்கு அதிக மின்னோட்டத்தில், சர்க்யூட் பிரேக்கர்களைக் காந்தவியல் ரீதியாக விரைவாகத் துண்டித்து, தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட மற்றும் செலவு குறைந்த அமைப்புப் பாதுகாப்பை வழங்குகின்றன. பிழைகள் ஏற்படுவதற்கு முன்பே முக்கியமான இயக்க நிலைகளைத் தெரிவிப்பதால், தடுப்புச் செயல்பாட்டுக் கண்காணிப்பின் மூலம் அமைப்பின் உயர் மட்டக் கிடைக்கும் தன்மை கூடுதலாக உறுதி செய்யப்படுகிறது.
| DC செயல்பாடு |
| பெயரளவு உள்ளீட்டு மின்னழுத்த வரம்பு | 24 V DC |
| உள்ளீட்டு மின்னழுத்த வரம்பு | 18 V DC ... 32 V DC |
| செயல்பாட்டில் நீட்டிக்கப்பட்ட உள்ளீட்டு மின்னழுத்த வரம்பு | 14 V DC ... 18 V DC (Derating) |
| பரந்த அளவிலான உள்ளீடு | no |
| உள்ளீட்டு மின்னழுத்த வரம்பு DC | 18 V DC ... 32 V DC |
| 14 V DC ... 18 V DC (செயல்பாட்டின் போது திறனைக் குறைப்பதைக் கருத்தில் கொள்ளவும்) |
| வழங்கல் மின்னழுத்தத்தின் வகை | DC |
| உள்வரும் மின்னோட்டம் | < 26 அ (வழக்கமான) |
| பாய்வு மின்னோட்டத் தொகையீடு (I2t) | < 11 A2கள் |
| மெயின்ஸ் இடையக நேரம் | சராசரியாக 10 மில்லி விநாடிகள் (24 வோல்ட் டிசி) |
| தற்போதைய நுகர்வு | 28 ஏ (24 வி, ஐபூஸ்ட்) |
| தலைகீழ் துருவமுனைப்பு பாதுகாப்பு | ≤ ஆம் 30 V DC |
| பாதுகாப்பு சுற்று | தற்காலிக மின்னழுத்த எழுச்சி பாதுகாப்பு; வேரிஸ்டர் |
| உள்ளீட்டுப் பாதுகாப்பிற்காகப் பரிந்துரைக்கப்படும் பிரேக்கர் | 40 A ... 50 A (பண்புகள் B, C, D, K) |
| அகலம் | 82 மிமீ |
| உயரம் | 130 மிமீ |
| ஆழம் | 125 மிமீ |
| நிறுவல் பரிமாணங்கள் |
| நிறுவல் தூரம் வலது/இடது | 0 மிமீ / 0 மிமீ (≤ 70 °C) |
| நிறுவல் தூரம் வலது/இடது (செயலில் உள்ளது) | 15 மிமீ / 15 மிமீ (≤ 70 °C) |
| மேல்/கீழ் நிறுவல் தூரம் | 50 மிமீ / 50 மிமீ (≤ 70 °C) |
| மேல்/கீழ் நிறுவல் தூரம் (செயலில் உள்ளது) | 50 மிமீ / 50 மிமீ (≤ 70 °C) |