அதிகபட்ச செயல்பாட்டுத்திறன் கொண்ட குவின்ட் பவர் பவர் சப்ளைகள்
குவின்ட் பவர் சர்க்யூட் பிரேக்கர்கள், பெயரளவு மின்னோட்டத்தை விட ஆறு மடங்கு அதிக மின்னோட்டத்தில் காந்தவியல் ரீதியாக விரைவாகத் துண்டிப்பதால், தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட மற்றும் செலவு குறைந்த அமைப்புப் பாதுகாப்பை வழங்குகின்றன. மேலும், பிழைகள் ஏற்படுவதற்கு முன்பே முக்கியமான இயக்க நிலைகளை அறிவிக்கும் தடுப்புச் செயல்பாட்டுக் கண்காணிப்பின் மூலம், அமைப்பின் உயர் நிலைப்புத்தன்மை உறுதி செய்யப்படுகிறது.
நிலையான ஆற்றல் சேமிப்பான பவர் பூஸ்ட் (POWER BOOST) மூலம் அதிக சுமையுள்ள சாதனங்கள் நம்பகத்தன்மையுடன் இயங்கத் தொடங்குகின்றன. சரிசெய்யக்கூடிய மின்னழுத்தத்தின் உதவியால், 18 V DC முதல் 29.5 V DC வரையிலான அனைத்து வரம்புகளும் இதில் அடங்கும்.
| ஏசி செயல்பாடு |
| பெயரளவு உள்ளீட்டு மின்னழுத்த வரம்பு | 100 V AC ... 240 V AC |
| 110 V DC ... 250 V DC |
| உள்ளீட்டு மின்னழுத்த வரம்பு | 85 V AC ... 264 V AC |
| 90 V DC ... 410 V DC +5 % (UL 508: ≤ 250 V DC) |
| உள்ளீட்டு மின்னழுத்த வரம்பு AC | 85 V AC ... 264 V AC |
| உள்ளீட்டு மின்னழுத்த வரம்பு DC | 90 V DC ... 410 V DC +5 % (UL 508: ≤ 300 V DC) |
| மின் வலிமை, அதிகபட்சம். | 300 V AC |
| வழங்கல் மின்னழுத்தத்தின் வகை | ஏசி/டிசி |
| உள்வரும் மின்னோட்டம் | < 15 A |
| பாய்வு மின்னோட்டத் தொகையீடு (I2t) | < 1.5 A2கள் |
| AC அதிர்வெண் வரம்பு | 50 ஹெர்ட்ஸ் ... 60 ஹெர்ட்ஸ் |
| மெயின்ஸ் இடையக நேரம் | சராசரியாக 36 மில்லி விநாடிகள் (120 வோல்ட் ஏசி) |
| சராசரியாக 36 மில்லி விநாடிகள் (230 வோல்ட் ஏசி) |
| தற்போதைய நுகர்வு | 4 A (100 V AC) |
| 1.7 A (240 V AC) |
| 2.2 A (120 V AC) |
| 1.3 A (230 V AC) |
| 2.5 A (110 V DC) |
| 1.2 A (220 V DC) |
| 3.4 A (110 V DC) |
| 1.5 A (250 V DC) |
| பெயரளவு மின் நுகர்வு | 303 VA |
| பாதுகாப்பு சுற்று | நிலைமாறும் மின்னழுத்த எழுச்சிப் பாதுகாப்பு; வேரிஸ்டர், வாயு நிரப்பப்பட்ட மின்னழுத்த எழுச்சித் தடுப்பான் |
| வழக்கமான பதில் நேரம் | < 0.15 வி |
| உள்ளீட்டு உருகி | 10 அ (மெதுவாக ஊதுதல், உள்) |
| அனுமதிக்கப்பட்ட காப்பு உருகி | பி10 பி16 |
| உள்ளீட்டுப் பாதுகாப்பிற்காகப் பரிந்துரைக்கப்படும் பிரேக்கர் | 10 A ... 20 A (AC: பண்புகள் B, C, D, K) |
| PE-க்கு மின்னோட்டத்தை வெளியேற்று | < 3.5 mA |