தயாரிப்பு விவரம்
தயாரிப்பு குறிச்சொற்கள்
வணிக தேதி
| அணி எண் | 2810463 |
| பொதி அலகு | 1 பிசி |
| குறைந்தபட்ச ஆர்டர் அளவு | 1 பிசி |
| விற்பனை விசை | சி.கே.1211 |
| தயாரிப்பு விசை | CKA211 |
| ஜிடிஐஎன் | 4046356166683 |
| ஒரு பொருளின் எடை (பேக்கிங் உட்பட) | 66.9 கிராம் |
| ஒரு பொருளின் எடை (பேக்கிங் தவிர்த்து) | 60.5 கிராம் |
| சுங்க வரி எண் | 85437090 |
| பிறந்த நாடு | DE |
தயாரிப்பு விளக்கம்
| பயன்பாட்டுக் கட்டுப்பாடு |
| EMC குறிப்பு | EMC: வகுப்பு A தயாரிப்பு, பதிவிறக்கப் பகுதியில் உள்ள உற்பத்தியாளரின் அறிவிப்பைப் பார்க்கவும். |
தயாரிப்பு பண்புகள்
| தயாரிப்பு வகை | சமிக்ஞை கண்டிஷனர் |
| தயாரிப்பு குடும்பம் | மினி அனலாக் |
| சேனல்களின் எண்ணிக்கை | 1 |
| காப்பு பண்புகள் |
| அதிக மின்னழுத்த வகை | II |
| மாசுபாட்டின் அளவு | 2 |
மின் பண்புகள்
| மின் தனிமைப்படுத்தல் | 3-வழி தனிமைப்படுத்தல் |
| வரம்பு அதிர்வெண் (3 dB) | சுமார் 100 ஹெர்ட்ஸ் |
| பெயரளவு நிலைக்கான அதிகபட்ச ஆற்றல் சிதறல் | 250 மெகாவாட் |
| சமிக்ஞை பரிமாற்ற நடத்தை | உள்ளே = வெளியே |
| படிநிலை பதில் (10-90%) | 500 மில்லி விநாடிகள் |
| அதிகபட்ச வெப்பநிலை குணகம் | < 0.01 %/K |
| வெப்பநிலை குணகம், வழக்கமான | < 0.002 %/K |
| அதிகபட்ச பரிமாற்றப் பிழை | < 0.1 % (இறுதி மதிப்பில்) |
| மின் தனிமைப்படுத்தல் உள்ளீடு/வெளியீடு/மின்சாரம் |
| மதிப்பிடப்பட்ட மின்காப்பு மின்னழுத்தம் | 50 V AC/DC |
| சோதனை மின்னழுத்தம் | 1.5 kV AC (50 Hz, 60 வி) |
| காப்பு | IEC/EN 61010 தரநிலையின்படி அடிப்படை மின்காப்பு |
| வழங்கல் |
| பெயரளவு வழங்கல் மின்னழுத்தம் | 24 V DC ±10 % |
| வழங்கல் மின்னழுத்த வரம்பு | 19.2 V DC ... 30 V DC |
| அதிகபட்ச தற்போதைய நுகர்வு | < 20 mA |
| மின் நுகர்வு | < 450 மெகாவாட் |
உள்ளீட்டுத் தரவு
| சமிக்ஞை: மின்னோட்டம் |
| உள்ளீடுகளின் எண்ணிக்கை | 1 |
| உள்ளமைக்கக்கூடிய/நிரல்படுத்தக்கூடிய | no |
| தற்போதைய உள்ளீட்டு சமிக்ஞை | 0 mA ... 20 mA |
| 4 mA ... 20 mA |
| அதிகபட்ச மின்னோட்ட உள்ளீட்டு சமிக்ஞை | 50 mA |
| உள்ளீட்டு மின்தடை மின்னோட்ட உள்ளீடு | சுமார் 50 Ω |
வெளியீட்டுத் தரவு
| சமிக்ஞை: மின்னோட்டம் |
| வெளியீடுகளின் எண்ணிக்கை | 1 |
| சுமை இல்லாத மின்னழுத்தம் | சுமார் 12.5 V |
| தற்போதைய வெளியீட்டு சமிக்ஞை | 0 mA ... 20 mA |
| 4 mA ... 20 mA |
| அதிகபட்ச மின்னோட்ட வெளியீட்டு சமிக்ஞை | 28 mA |
| சுமை/வெளியீடு சுமை மின்னோட்ட வெளியீடு | < 500 Ω (20 mA இல்) |
| சிற்றலை | < 20 mVPP (500 Ω இல்) |
இணைப்புத் தரவு
| இணைப்பு முறை | திருகு இணைப்பு |
| உரித்தல் நீளம் | 12 மிமீ |
| திருகு நூல் | M3 |
| கடத்தி குறுக்குவெட்டுப் பகுதி விறைப்பானது | 0.2 மிமீ² ... 2.5 மிமீ² |
| கடத்தி குறுக்குவெட்டு நெகிழ்வானது | 0.2 மிமீ² ... 2.5 மிமீ² |
| கடத்தி குறுக்குவெட்டு AWG | 26 ... 12 |
பரிமாணங்கள்
| பரிமாண வரைபடம் | |
| அகலம் | 6.2 மிமீ |
| உயரம் | 93.1 மிமீ |
| ஆழம் | 102.5 மிமீ |
முந்தையது: பீனிக்ஸ் காண்டாக்ட் 2320911 குவின்ட்-பிஎஸ்/1ஏசி/24டிசி/10/சிஓ - பாதுகாப்பு பூச்சுடன் கூடிய மின்சாரம் வழங்கும் சாதனம் அடுத்து: ஃபீனிக்ஸ் தொடர்பு 2866268 ட்ரையோ-பிஎஸ்/1ஏசி/24டிசி/ 2.5 - மின்வழங்கல் அலகு