நிலையான செயல்பாடுகளுடன் கூடிய ட்ரையோ பவர் பவர் சப்ளைகள்
960 W வரையிலான 1- மற்றும் 3-கட்ட பதிப்புகள் இருப்பதால், ட்ரையோ பவர் வழக்கமான இயந்திர உற்பத்திக்கு மிகவும் பொருத்தமானது. இதன் பரந்த அளவிலான உள்ளீடு மற்றும் சர்வதேச அங்கீகாரத் தொகுப்பு ஆகியவை உலகளாவிய பயன்பாட்டைச் சாத்தியமாக்குகின்றன.
உறுதியான உலோக உறை, உயர் மின் வலிமை மற்றும் பரந்த வெப்பநிலை வரம்பு ஆகியவை உயர் மட்ட மின் விநியோக நம்பகத்தன்மையை உறுதி செய்கின்றன.
| ஏசி செயல்பாடு |
| பெயரளவு உள்ளீட்டு மின்னழுத்த வரம்பு | 100 V AC ... 240 V AC |
| உள்ளீட்டு மின்னழுத்த வரம்பு | 85 V AC ... 264 V AC (Derating < 90 V AC: 2,5 %/V) |
| தரக்குறைப்பு | < 90 V AC (2.5 %/V) |
| உள்ளீட்டு மின்னழுத்த வரம்பு AC | 85 V AC ... 264 V AC (Derating < 90 V AC: 2,5 %/V) |
| மின் வலிமை, அதிகபட்சம். | 300 V AC |
| வழங்கல் மின்னழுத்தத்தின் வகை | AC |
| உள்வரும் மின்னோட்டம் | < 15 A |
| பாய்வு மின்னோட்டத் தொகையீடு (I2t) | 0.5 A2கள் |
| AC அதிர்வெண் வரம்பு | 45 ஹெர்ட்ஸ் ... 65 ஹெர்ட்ஸ் |
| மெயின்ஸ் இடையக நேரம் | > 20 மில்லி விநாடி (120 V AC) |
| > 100 மில்லி விநாடிகள் (230 V AC) |
| தற்போதைய நுகர்வு | 0.95 A (120 V AC) |
| 0.5 A (230 V AC) |
| பெயரளவு மின் நுகர்வு | 97 VA |
| பாதுகாப்பு சுற்று | தற்காலிக மின்னழுத்த எழுச்சி பாதுகாப்பு; வேரிஸ்டர் |
| அடுக்குக் காரணி (cos phi) | 0.72 |
| வழக்கமான பதில் நேரம் | < 1 வினாடி |
| உள்ளீட்டு உருகி | 2 அ (மெதுவாக ஊதுதல், உள்) |
| அனுமதிக்கப்பட்ட காப்பு உருகி | பி6 பி10 பி16 |
| உள்ளீட்டுப் பாதுகாப்பிற்காகப் பரிந்துரைக்கப்படும் பிரேக்கர் | 6 A ... 16 A (பண்புகள் B, C, D, K) |
| PE-க்கு மின்னோட்டத்தை வெளியேற்று | < 3.5 mA |