அதிகபட்ச செயல்பாட்டுத்திறன் கொண்ட குவின்ட் பவர் பவர் சப்ளைகள்
குவின்ட் பவர் சர்க்யூட் பிரேக்கர்கள், பெயரளவு மின்னோட்டத்தை விட ஆறு மடங்கு அதிக மின்னோட்டத்தில் காந்தவியல் ரீதியாக விரைவாகத் துண்டிப்பதால், தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட மற்றும் செலவு குறைந்த அமைப்புப் பாதுகாப்பை வழங்குகின்றன. பிழைகள் ஏற்படுவதற்கு முன்பே முக்கியமான இயக்க நிலைகளைத் தெரிவிப்பதால், தடுப்புச் செயல்பாட்டுக் கண்காணிப்பின் மூலம் அமைப்பின் உயர் மட்டக் கிடைக்கும் தன்மை கூடுதலாக உறுதி செய்யப்படுகிறது.
நிலையான ஆற்றல் சேமிப்பான பவர் பூஸ்ட் (POWER BOOST) மூலம் அதிக சுமையுள்ள சாதனங்கள் நம்பகத்தன்மையுடன் இயங்கத் தொடங்குகின்றன. சரிசெய்யக்கூடிய மின்னழுத்தத்தின் உதவியால், 5 V DC முதல் 56 V DC வரையிலான அனைத்து வரம்புகளும் உள்ளடக்கப்படுகின்றன.
| ஏசி செயல்பாடு |
| பெயரளவு உள்ளீட்டு மின்னழுத்த வரம்பு | 3x 400 V AC ... 500 V AC |
| உள்ளீட்டு மின்னழுத்த வரம்பு | 3x 400 V AC ... 500 V AC -20 % ... +15 % |
| வழங்கல் மின்னழுத்தத்தின் வகை | ஏசி/டிசி |
| உள்வரும் மின்னோட்டம் | < 15 A (25 °C இல்) |
| பாய்வு மின்னோட்டத் தொகையீடு (I2t) | < 1 A2கள் |
| பாய்வு மின்னோட்ட வரம்பு | 15 அ |
| AC அதிர்வெண் வரம்பு | 45 ஹெர்ட்ஸ் ... 65 ஹெர்ட்ஸ் |
| அதிர்வெண் வரம்பு DC | 0 ஹெர்ட்ஸ் |
| மெயின்ஸ் இடையக நேரம் | > 25 மில்லி விநாடி (400 V AC) |
| > 35 மில்லி விநாடிகள் (500 V AC) |
| தற்போதைய நுகர்வு | 3x 2.1 A (400 V AC) |
| 3x 1.5 A (500 V AC) |
| பெயரளவு மின் நுகர்வு | 1342 VA |
| பாதுகாப்பு சுற்று | நிலைமாறும் மின்னழுத்த எழுச்சிப் பாதுகாப்பு; வேரிஸ்டர், வாயு நிரப்பப்பட்ட மின்னழுத்த எழுச்சித் தடுப்பான் |
| அடுக்குக் காரணி (cos phi) | 0.76 |
| வழக்கமான பதில் நேரம் | < 0.5 வி |
| அனுமதிக்கப்பட்ட காப்பு உருகி | பி6 பி10 பி16 ஏசி: |
| அனுமதிக்கப்பட்ட DC பேக்கப் ஃபியூஸ் | DC: பொருத்தமான ஃபியூஸை மேல்நிலையில் இணைக்கவும். |
| உள்ளீட்டுப் பாதுகாப்பிற்காகப் பரிந்துரைக்கப்படும் பிரேக்கர் | 6 A ... 20 A (பண்புக்கூறு B, C, D, K அல்லது ஒப்பிடத்தக்கது) |
| PE-க்கு மின்னோட்டத்தை வெளியேற்று | < 3.5 mA |
| DC செயல்பாடு |
| பெயரளவு உள்ளீட்டு மின்னழுத்த வரம்பு | ± 500 V DC ... 600 V DC |
| உள்ளீட்டு மின்னழுத்த வரம்பு | 500 V DC ... 600 V DC -10 % ... +34 % (நடுப்புள்ளி புவி இணைப்பு) |
| தற்போதைய நுகர்வு | 2.2 A (500 V DC) |
| 1.9 A (600 V DC) |
| உள்ளீட்டுப் பாதுகாப்பிற்காகப் பரிந்துரைக்கப்படும் பிரேக்கர் | 1x 6 A ≥ 1000 V DC (10 x 38 mm, 30 kA L/R = 2 ms) |