தயாரிப்பு விவரம்
தயாரிப்பு குறிச்சொற்கள்
வணிக தேதி
| பொருள் எண் | 2891002 |
| பொதி அலகு | 1 பிசி |
| குறைந்தபட்ச ஆர்டர் அளவு | 1 பிசி |
| விற்பனை விசை | டிஎன்என்113 |
| தயாரிப்பு விசை | டிஎன்என்113 |
| பட்டியல் பக்கம் | பக்கம் 289 (சி-6-2019) |
| ஜிடிஐஎன் | 4046356457170 |
| ஒரு பொருளின் எடை (பேக்கிங் உட்பட) | 403.2 கிராம் |
| ஒரு பொருளின் எடை (பேக்கிங் தவிர்த்து) | 307.3 கிராம் |
| சுங்க வரி எண் | 85176200 |
| பிறந்த நாடு | TW |
தயாரிப்பு விளக்கம்
| அகலம் | 50 மிமீ |
| உயரம் | 110 மிமீ |
| ஆழம் | 70 மிமீ |
பொருள் விவரக்குறிப்புகள்
| வீட்டுவசதி பொருள் | அலுமினியம் |
பொருத்துதல்
| பொருத்தும் வகை | DIN ரெயில் பொருத்துதல் |
இடைமுகங்கள்
| ஈதர்நெட் (RJ45) |
| இணைப்பு முறை | ஆர்ஜே45 |
| இணைப்பு முறை குறித்த குறிப்பு | தானியங்கி பேச்சுவார்த்தை மற்றும் தானியங்கி கடத்தல் |
| பரிமாற்ற வேகம் | 10/100 Mbps |
| பரிமாற்ற இயற்பியல் | RJ45 முறுக்குக் கம்பியில் ஈதர்நெட் |
| பரிமாற்ற நீளம் | 100 மீ (ஒவ்வொரு பகுதிக்கும்) |
| சமிக்ஞை எல்இடிகள் | தரவு பெறுதல், இணைப்பு நிலை |
| சேனல்களின் எண்ணிக்கை | 8 (RJ45 போர்ட்கள்) |
தயாரிப்பு பண்புகள்
| வகை | தொகுதி வடிவமைப்பு |
| தயாரிப்பு வகை | சுவிட்ச் |
| தயாரிப்பு குடும்பம் | நிர்வகிக்கப்படாத சுவிட்ச் SFNB |
| எம்டிடிஎஃப் | 95.6 ஆண்டுகள் (MIL-HDBK-217F தரநிலை, வெப்பநிலை 25°C, இயக்கச் சுழற்சி 100%) |
| சுவிட்ச் செயல்பாடுகள் |
| அடிப்படை செயல்பாடுகள் | மேலாண்மை செய்யப்படாத ஸ்விட்ச் / தானியங்கி பேச்சுவார்த்தை, IEEE 802.3 தரநிலைக்கு இணங்குகிறது, சேமித்து அனுப்பும் ஸ்விட்சிங் முறை. |
| MAC முகவரி அட்டவணை | 2k |
| நிலை மற்றும் கண்டறியும் குறிகாட்டிகள் | LED-கள்: ஒவ்வொரு போர்ட்டுக்குமான US, இணைப்பு மற்றும் செயல்பாட்டுக் குறியீடு. |
| கூடுதல் செயல்பாடுகள் | சுய பேச்சுவார்த்தை |
| பாதுகாப்பு செயல்பாடுகள் |
| அடிப்படை செயல்பாடுகள் | மேலாண்மை செய்யப்படாத ஸ்விட்ச் / தானியங்கி பேச்சுவார்த்தை, IEEE 802.3 தரநிலைக்கு இணங்குகிறது, சேமித்து அனுப்பும் ஸ்விட்சிங் முறை. |
மின் பண்புகள்
| உள்ளூர் நோயறிதல் | அமெரிக்க வழங்கல் மின்னழுத்தம் பச்சை எல்.ஈ.டி |
| LNK/ACT இணைப்பு நிலை/தரவு பரிமாற்றம் பச்சை LED |
| 100 தரவு பரிமாற்ற வேகம் மஞ்சள் LED |
| பெயரளவு நிலைக்கான அதிகபட்ச ஆற்றல் சிதறல் | 3.36 W |
| பரிமாற்ற ஊடகம் | செம்பு |
| வழங்கல் |
| வழங்கல் மின்னழுத்தம் (DC) | 24 V DC |
| வழங்கல் மின்னழுத்த வரம்பு | 9 V DC ... 32 V DC |
| மின்சார விநியோக இணைப்பு | காம்பிகான் வழியாக, அதிகபட்ச கடத்தி குறுக்குவெட்டுப் பரப்பு 2.5 மிமீ² |
| எஞ்சிய சிற்றலை | 3.6 VPP (அனுமதிக்கப்பட்ட மின்னழுத்த வரம்பிற்குள்) |
| அதிகபட்ச தற்போதைய நுகர்வு | 380 mA (@9 V DC) |
| வழக்கமான தற்போதைய நுகர்வு | 140 mA (அமெரிக்க அளவில் = 24 V DC) |
முந்தையது: பீனிக்ஸ் தொடர்பு 2866802 குவின்ட்-பிஎஸ்/3ஏசி/24டிசி/40 - மின்வழங்கல் அலகு அடுத்து: ஃபீனிக்ஸ் காண்டாக்ட் 2900298 PLC-RPT- 24DC/ 1IC/ACT - ரிலே மாட்யூல்