தயாரிப்பு விவரம்
தயாரிப்பு குறிச்சொற்கள்
வணிக தேதி
| பொருள் எண் | 2900330 |
| பொதி அலகு | 10 துண்டுகள் |
| குறைந்தபட்ச ஆர்டர் அளவு | 10 துண்டுகள் |
| விற்பனை விசை | CK623C |
| தயாரிப்பு விசை | CK623C |
| பட்டியல் பக்கம் | பக்கம் 366 (சி-5-2019) |
| ஜிடிஐஎன் | 4046356509893 |
| ஒரு பொருளின் எடை (பேக்கிங் உட்பட) | 69.5 கிராம் |
| ஒரு பொருளின் எடை (பேக்கிங் தவிர்த்து) | 58.1 கிராம் |
| சுங்க வரி எண் | 85364190 |
| பிறந்த நாடு | DE |
தயாரிப்பு விளக்கம்
| சுருள் பக்கம் |
| பெயரளவு உள்ளீட்டு மின்னழுத்தம் UN | 24 V DC |
| உள்ளீட்டு மின்னழுத்த வரம்பு | 20.2 V DC ... 33.6 V DC (20 °C) |
| இயக்கம் மற்றும் செயல்பாடு | மோனோஸ்டேபிள் |
| இயக்க (முனைவு) | துருவப்படுத்தப்பட்ட |
| ஐ.நா.வில் தற்போதைய பொதுவான உள்ளீடு | 18 mA |
| வழக்கமான பதில் நேரம் | 8 மில்லி விநாடிகள் |
| வழக்கமான வெளியீட்டு நேரம் | 10 மில்லி விநாடிகள் |
| பாதுகாப்பு சுற்று | தலைகீழ் துருவமுனைப்புப் பாதுகாப்பு; துருவமுனைப்புப் பாதுகாப்பு டையோடு |
| மின்னழுத்த எழுச்சி பாதுகாப்பு; தடையற்ற டையோடு |
| இயக்க மின்னழுத்தக் காட்சி | மஞ்சள் எல்.ஈ.டி |
வெளியீட்டுத் தரவு
| மாறுதல் |
| தொடர்பு மாறுதல் வகை | 2 மாற்றத் தொடர்புகள் |
| சுவிட்ச் தொடர்பின் வகை | ஒற்றைத் தொடர்பு |
| தொடர்பு பொருள் | அக்னி |
| அதிகபட்ச மாறுதல் மின்னழுத்தம் | 250 V AC/DC (அருகிலுள்ள தொகுதிகளில் உள்ள ஒரே மாதிரியான முனையத் தொகுதிகளுக்கு இடையில் 250 V-க்கு அதிகமான மின்னழுத்தங்களுக்கு (L1, L2, L3) PLC-ATP பிரிப்புத் தகடு நிறுவப்பட வேண்டும். பின்னர், FBST 8-PLC... அல்லது ...FBST 500... கொண்டு மின்னழுத்த இணைப்பு மேற்கொள்ளப்படுகிறது.) |
| குறைந்தபட்ச மாறுதல் மின்னழுத்தம் | 5 V AC/DC (10 mA) |
| தொடர்ச்சியான மின்னோட்டத்தைக் கட்டுப்படுத்துதல் | 6 அ |
| அதிகபட்ச பாய்வு மின்னோட்டம் | 15 அ (300 மி.செ) |
| குறைந்தபட்ச மாறுதல் மின்னோட்டம் | 10 mA (5 V) |
| குறுக்கீட்டு மதிப்பீடு (ஓமிக் சுமை) அதிகபட்சம். | 140 வாட் (24 வோல்ட் டிசி-இல்) |
| 85 வாட் (48 வோல்ட் டிசி-இல்) |
| 60 வாட் (60 V DC-இல்) |
| 44 வாட் (110 V DC-இல்) |
| 60 வாட் (220 V DC-இல்) |
| 1500 VA (250˽V˽AC-க்கு) |
| மாற்றுத் திறன் | 2 A (24 V, DC13 இல்) |
| 3 A (24 V, AC15 இல்) |
| 3 A (120 V, AC15 இல்) |
| 3 A (250 V, AC15 இல்) |
| 0.2 A (250 V, DC13 இல்) |
முந்தையது: ஃபீனிக்ஸ் காண்டாக்ட் 2900305 PLC-RPT-230UC/21 - ரிலே மாட்யூல் அடுத்து: ஃபீனிக்ஸ் காண்டாக்ட் 2902991 UNO-PS/1AC/24DC/ 30W - மின்வழங்கல் அலகு