அடிப்படை செயல்பாடுகளுடன் கூடிய UNO POWER பவர் சப்ளைகள்
அவற்றின் உயர் ஆற்றல் அடர்த்தியின் காரணமாக, கச்சிதமான UNO POWER மின்வழங்கிகள், குறிப்பாக சிறிய கட்டுப்பாட்டுப் பெட்டிகளில், 240 W வரையிலான சுமைகளுக்கு ஒரு சிறந்த தீர்வாக விளங்குகின்றன. இந்த மின்வழங்கி அலகுகள் பல்வேறு செயல்திறன் வகுப்புகளிலும் ஒட்டுமொத்த அகலங்களிலும் கிடைக்கின்றன. அவற்றின் உயர் செயல்திறன் மற்றும் குறைந்த செயலற்ற நிலை இழப்புகள், உயர் மட்ட ஆற்றல் திறனை உறுதி செய்கின்றன.
| ஏசி செயல்பாடு |
| பெயரளவு உள்ளீட்டு மின்னழுத்த வரம்பு | 100 V AC ... 240 V AC |
| உள்ளீட்டு மின்னழுத்த வரம்பு | 85 V AC ... 264 V AC |
| உள்ளீட்டு மின்னழுத்த வரம்பு AC | 85 V AC ... 264 V AC |
| வழங்கல் மின்னழுத்தத்தின் வகை | AC |
| உள்வரும் மின்னோட்டம் | < 30 அ (வகை) |
| பாய்வு மின்னோட்டத் தொகையீடு (I2t) | < 0.5 A2கள் (வழக்கம்) |
| AC அதிர்வெண் வரம்பு | 50 ஹெர்ட்ஸ் ... 60 ஹெர்ட்ஸ் |
| அதிர்வெண் வரம்பு (fN) | 50 ஹெர்ட்ஸ் ... 60 ஹெர்ட்ஸ் ±10 % |
| மெயின்ஸ் இடையக நேரம் | > 20 மில்லி விநாடி (120 V AC) |
| > 85 மில்லி விநாடிகள் (230 V AC) |
| தற்போதைய நுகர்வு | வகை. 1.3 A (100 V AC) |
| வகை 0.6 A (240 V AC) |
| பெயரளவு மின் நுகர்வு | 135.5 VA |
| பாதுகாப்பு சுற்று | தற்காலிக மின்னழுத்த எழுச்சி பாதுகாப்பு; வேரிஸ்டர் |
| அடுக்குக் காரணி (cos phi) | 0.49 |
| வழக்கமான பதில் நேரம் | < 1 வினாடி |
| உள்ளீட்டு உருகி | 2.5 A (மெதுவாக ஊதப்படும், உள்ளக) |
| உள்ளீட்டுப் பாதுகாப்பிற்காகப் பரிந்துரைக்கப்படும் பிரேக்கர் | 6 A ... 16 A (பண்புகள் B, C, D, K) |
| அகலம் | 35 மிமீ |
| உயரம் | 90 மிமீ |
| ஆழம் | 84 மிமீ |
| நிறுவல் பரிமாணங்கள் |
| நிறுவல் தூரம் வலது/இடது | 0 மிமீ / 0 மிமீ |
| மேல்/கீழ் நிறுவல் தூரம் | 30 மிமீ / 30 மிமீ |