RIFLINE முழுமையான தயாரிப்பு வரிசை மற்றும் அதன் அடித்தளத்தில் உள்ள செருகக்கூடிய மின்னியந்திர மற்றும் திட-நிலை ரிலேக்கள், UL 508 தரநிலையின்படி அங்கீகரிக்கப்பட்டு ஒப்புதல் அளிக்கப்பட்டுள்ளன. தொடர்புடைய ஒப்புதல்களை, சம்பந்தப்பட்ட தனிப்பட்ட பாகங்களில் இருந்து பெற்றுக்கொள்ளலாம்.
| சுருள் பக்கம் |
| பெயரளவு உள்ளீட்டு மின்னழுத்தம் UN | 24 V DC |
| உள்ளீட்டு மின்னழுத்த வரம்பு | 19.2 V DC ... 36 V DC (20 °C) |
| UN-ஐப் பொறுத்து உள்ளீட்டு மின்னழுத்த வரம்பு | வரைபடத்தைப் பார்க்கவும் |
| இயக்கம் மற்றும் செயல்பாடு | மோனோஸ்டேபிள் |
| இயக்க (முனைவு) | துருவப்படுத்தப்பட்ட |
| ஐ.நா.வில் தற்போதைய பொதுவான உள்ளீடு | 9 mA |
| வழக்கமான பதில் நேரம் | 5 மில்லி விநாடிகள் |
| வழக்கமான வெளியீட்டு நேரம் | 8 மில்லி விநாடிகள் |
| சுருள் மின்னழுத்தம் | 24 V DC |
| பாதுகாப்பு சுற்று | ஃப்ரீவீலிங் டையோடு |
| இயக்க மின்னழுத்தக் காட்சி | மஞ்சள் எல்.ஈ.டி |
வெளியீட்டுத் தரவு
| மாறுதல் |
| தொடர்பு மாறுதல் வகை | 1 தொடர்பு இல்லை |
| சுவிட்ச் தொடர்பின் வகை | ஒற்றைத் தொடர்பு |
| தொடர்பு பொருள் | AgSnO |
| அதிகபட்ச மாறுதல் மின்னழுத்தம் | 250 V AC/DC |
| குறைந்தபட்ச மாறுதல் மின்னழுத்தம் | 5 V (100 mA) |
| தொடர்ச்சியான மின்னோட்டத்தைக் கட்டுப்படுத்துதல் | 6 அ |
| அதிகபட்ச பாய்வு மின்னோட்டம் | 10 அ (4 வி) |
| குறைந்தபட்ச மாறுதல் மின்னோட்டம் | 10 mA (12 V) |
| குறுக்கீட்டு மதிப்பீடு (ஓமிக் சுமை) அதிகபட்சம். | 140 வாட் (24 வோல்ட் டிசி) |
| 20 வாட் (48 வோல்ட் டிசி) |
| 18 வாட் (60 வோல்ட் டிசி) |
| 23 வாட் (110 வோல்ட் டிசி) |
| 40 வாட் (220 வோல்ட் டிசி) |
| 1500 VA (250 V AC) |
| பயன்பாட்டு வகை CB திட்டம் (IEC 60947-5-1) | AC15, 3 A/250 V (தொடர்பு இல்லை) |
| AC15, 1 A/250 V (N/C தொடர்பு) |
| DC13, 1.5 A/24 V (தொடர்பு இல்லை) |
| DC13, 0.2 A/110 V (தொடர்பு இல்லை) |
| DC13, 0.1 A/220 V (தொடர்பு இல்லை) |