அதிகபட்ச செயல்பாட்டுத்திறன் கொண்ட குவின்ட் பவர் பவர் சப்ளைகள்
குவின்ட் பவர் சர்க்யூட் பிரேக்கர்கள், பெயரளவு மின்னோட்டத்தை விட ஆறு மடங்கு அதிக மின்னோட்டத்தில் காந்தவியல் ரீதியாக விரைவாகத் துண்டிப்பதால், தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட மற்றும் செலவு குறைந்த அமைப்புப் பாதுகாப்பை வழங்குகின்றன. பிழைகள் ஏற்படுவதற்கு முன்பே முக்கியமான இயக்க நிலைகளைத் தெரிவிப்பதால், தடுப்புச் செயல்பாட்டுக் கண்காணிப்பின் மூலம் அமைப்பின் உயர் மட்டக் கிடைக்கும் தன்மை கூடுதலாக உறுதி செய்யப்படுகிறது.
நிலையான ஆற்றல் சேமிப்பான பவர் பூஸ்ட் (POWER BOOST) மூலம் அதிக சுமையுள்ள சாதனங்கள் நம்பகத்தன்மையுடன் இயங்கத் தொடங்குகின்றன. சரிசெய்யக்கூடிய மின்னழுத்தத்தின் உதவியால், 5 V DC முதல் 56 V DC வரையிலான அனைத்து வரம்புகளும் உள்ளடக்கப்படுகின்றன.
| சுருள் பக்கம் |
| பெயரளவு உள்ளீட்டு மின்னழுத்தம் UN | 24 V DC |
| உள்ளீட்டு மின்னழுத்த வரம்பு | 14.4 V DC ... 66 V DC |
| UN-ஐப் பொறுத்து உள்ளீட்டு மின்னழுத்த வரம்பு | வரைபடத்தைப் பார்க்கவும் |
| இயக்கம் மற்றும் செயல்பாடு | மோனோஸ்டேபிள் |
| இயக்க (முனைவு) | துருவப்படுத்தப்படாத |
| ஐ.நா.வில் தற்போதைய பொதுவான உள்ளீடு | 7 mA |
| வழக்கமான பதில் நேரம் | 5 மில்லி விநாடிகள் |
| வழக்கமான வெளியீட்டு நேரம் | 2.5 மில்லி விநாடி |
| சுருள் எதிர்ப்பு | 3390 Ω ±10 % (20 °C இல்) |
வெளியீட்டுத் தரவு
| மாறுதல் |
| தொடர்பு மாறுதல் வகை | 1 மாற்ற தொடர்பு |
| சுவிட்ச் தொடர்பின் வகை | ஒற்றைத் தொடர்பு |
| தொடர்பு பொருள் | AgSnO |
| அதிகபட்ச மாறுதல் மின்னழுத்தம் | 250 V AC/DC |
| குறைந்தபட்ச மாறுதல் மின்னழுத்தம் | 5 V (100˽mA இல்) |
| தொடர்ச்சியான மின்னோட்டத்தைக் கட்டுப்படுத்துதல் | 6 அ |
| அதிகபட்ச பாய்வு மின்னோட்டம் | 10 அ (4 வி) |
| குறைந்தபட்ச மாறுதல் மின்னோட்டம் | 10 mA (12 V-இல்) |
| குறுக்கீட்டு மதிப்பீடு (ஓமிக் சுமை) அதிகபட்சம். | 140 வாட் (24 வோல்ட் டிசி-இல்) |
| 20 வாட் (48 வோல்ட் டிசி-இல்) |
| 18 வாட் (60 V DC இல்) |
| 23 வாட் (110 V DC இல்) |
| 40 வாட் (220 V DC இல்) |
| 1500 VA (250˽V˽AC-க்கு) |
| மாற்றுத் திறன் | 2 A (24 V, DC13 இல்) |
| 0.2 A (110 V, DC13 இல்) |
| 0.1 A (220 V, DC13 இல்) |
| 3 A (24 V, AC15 இல்) |
| 3 A (120 V, AC15 இல்) |
| 3 A (230 V, AC15 இல்) |
| UL 508 இன் படி மோட்டார் சுமை | 1/4 குதிரைத்திறன், 240 - 277 வோல்ட் ஏசி (தொடர்பு இல்லை) |
| 1/6 குதிரைத்திறன், 240 - 277 வோல்ட் ஏசி (நேரடி அல்லாத இணைப்பு) |