தயாரிப்பு விவரம்
தயாரிப்பு குறிச்சொற்கள்
வணிக தேதி
| பொருள் எண் | 2961192 |
| பொதி அலகு | 10 துண்டுகள் |
| குறைந்தபட்ச ஆர்டர் அளவு | 10 துண்டுகள் |
| விற்பனை விசை | CK6195 |
| தயாரிப்பு விசை | CK6195 |
| பட்டியல் பக்கம் | பக்கம் 290 (சி-5-2019) |
| ஜிடிஐஎன் | 4017918158019 |
| ஒரு பொருளின் எடை (பேக்கிங் உட்பட) | 16.748 கிராம் |
| ஒரு பொருளின் எடை (பேக்கிங் தவிர்த்து) | 15.94 கிராம் |
| சுங்க வரி எண் | 85364190 |
| பிறந்த நாடு | AT |
தயாரிப்பு விளக்கம்
| சுருள் பக்கம் |
| பெயரளவு உள்ளீட்டு மின்னழுத்தம் UN | 24 V DC |
| உள்ளீட்டு மின்னழுத்த வரம்பு | 15.6 V DC ... 59.52 V DC |
| இயக்கம் மற்றும் செயல்பாடு | மோனோஸ்டேபிள் |
| இயக்க (முனைவு) | துருவப்படுத்தப்படாத |
| ஐ.நா.வில் தற்போதைய பொதுவான உள்ளீடு | 17 mA |
| வழக்கமான பதில் நேரம் | 7 மில்லி விநாடிகள் |
| வழக்கமான வெளியீட்டு நேரம் | 3 மில்லி விநாடிகள் |
| சுருள் எதிர்ப்பு | 1440 Ω ±10 % (20 °C இல்) |
வெளியீட்டுத் தரவு
| மாறுதல் |
| தொடர்பு மாறுதல் வகை | 2 மாற்றத் தொடர்புகள் |
| சுவிட்ச் தொடர்பின் வகை | ஒற்றைத் தொடர்பு |
| தொடர்பு பொருள் | அக்னி |
| அதிகபட்ச மாறுதல் மின்னழுத்தம் | 250 V AC/DC |
| குறைந்தபட்ச மாறுதல் மின்னழுத்தம் | 5 V (10 mA) |
| தொடர்ச்சியான மின்னோட்டத்தைக் கட்டுப்படுத்துதல் | 8 ஏ |
| அதிகபட்ச பாய்வு மின்னோட்டம் | 25 அ (20 மி.செ) |
| குறைந்தபட்ச மாறுதல் மின்னோட்டம் | 10 mA (5 V) |
| குறுக்கீட்டு மதிப்பீடு (ஓமிக் சுமை) அதிகபட்சம். | 192 வாட் (24 வோல்ட் டிசி) |
| 96 வாட் (48 வோல்ட் டிசி) |
| 60 வாட் (60 V DC-இல்) |
| 44 வாட் (110 V DC-இல்) |
| 60 வாட் (220 V DC-இல்) |
| 2000 VA (250 V AC) |
| மாற்றுத் திறன் | 2 A (24 V (DC13)) |
| 0.2 A (250 V (DC-13)) |
| 3 A (24 V (AC15)) |
| 3 A (120 V (AC15)) |
| 3 A (250 V (AC15)) |
| UL 508 இன் படி மோட்டார் சுமை | 1/4 ஹெச்பி, 120 வோல்ட் ஏசி |
| 1/2 ஹெச்பி, 240 V ஏசி |
| தயாரிப்பு வகை | ஒற்றை ரிலே |
| இயக்க முறை | 100% இயக்கக் காரணி |
| இயந்திர சேவை ஆயுள் | 3x 107 சுழற்சிகள் |
| காப்பு பண்புகள் |
| காப்பு | அடிப்படை காப்பு |
| காப்பு பண்புகள் |
| காப்பு | அடிப்படை காப்பு |
| அதிக மின்னழுத்த வகை | மூன்றாம் |
| மாசுபாட்டின் அளவு | 3 |
| அகலம் | 12.7 மிமீ |
| உயரம் | 29 மிமீ |
| ஆழம் | 15.7 மிமீ |
முந்தையது: ஃபீனிக்ஸ் காண்டாக்ட் 2961105 REL-MR- 24DC/21 - ஒற்றை ரிலே அடுத்து: ஃபீனிக்ஸ் காண்டாக்ட் 2961215 REL-MR- 24DC/21-21AU - ஒற்றை ரிலே