தயாரிப்பு விவரம்
தயாரிப்பு குறிச்சொற்கள்
வணிக தேதி
| பொருள் எண் | 2961215 |
| பொதி அலகு | 10 துண்டுகள் |
| குறைந்தபட்ச ஆர்டர் அளவு | 10 துண்டுகள் |
| விற்பனை விசை | 08 |
| தயாரிப்பு விசை | CK6195 |
| பட்டியல் பக்கம் | பக்கம் 290 (சி-5-2019) |
| ஜிடிஐஎன் | 4017918157999 |
| ஒரு பொருளின் எடை (பேக்கிங் உட்பட) | 16.08 கிராம் |
| ஒரு பொருளின் எடை (பேக்கிங் தவிர்த்து) | 14.95 கிராம் |
| சுங்க வரி எண் | 85364900 |
| பிறந்த நாடு | AT |
தயாரிப்பு விளக்கம்
| சுருள் பக்கம் |
| பெயரளவு உள்ளீட்டு மின்னழுத்தம் UN | 24 V DC |
| உள்ளீட்டு மின்னழுத்த வரம்பு | 15.6 V DC ... 59.52 V DC |
| இயக்கம் மற்றும் செயல்பாடு | மோனோஸ்டேபிள் |
| இயக்க (முனைவு) | துருவப்படுத்தப்படாத |
| ஐ.நா.வில் தற்போதைய பொதுவான உள்ளீடு | 17 mA |
| வழக்கமான பதில் நேரம் | 7 மில்லி விநாடிகள் |
| வழக்கமான வெளியீட்டு நேரம் | 3 மில்லி விநாடிகள் |
| சுருள் எதிர்ப்பு | 1440 Ω ±10 % (20 °C இல்) |
வெளியீட்டுத் தரவு
| மாறுதல் |
| தொடர்பு மாறுதல் வகை | 2 மாற்றத் தொடர்புகள் |
| சுவிட்ச் தொடர்பின் வகை | ஒற்றைத் தொடர்பு |
| தொடர்பு பொருள் | AgNi, கடினமான தங்க முலாம் பூசப்பட்டது |
| அதிகபட்ச மாறுதல் மின்னழுத்தம் | 30 V AC |
| 36 V DC |
| குறைந்தபட்ச மாறுதல் மின்னழுத்தம் | 100 mV (10 mA இல்) |
| தொடர்ச்சியான மின்னோட்டத்தைக் கட்டுப்படுத்துதல் | 50 mA |
| அதிகபட்ச பாய்வு மின்னோட்டம் | 50 mA |
| குறைந்தபட்ச மாறுதல் மின்னோட்டம் | 1 mA (24 V இல்) |
| குறுக்கீட்டு மதிப்பீடு (ஓமிக் சுமை) அதிகபட்சம். | 1.2 வாட் (24 வோல்ட் டிசி-இல்) |
| மாறுதல்: தங்க அடுக்கு அழிக்கப்படும்போது |
| குறிப்பு | தங்க அடுக்கு அழிக்கப்பட்டால் பின்வரும் மதிப்புகள் பொருந்தும். |
| தொடர்பு பொருள் | அக்னி |
| அதிகபட்ச மாறுதல் மின்னழுத்தம் | 250 V AC/DC |
| குறைந்தபட்ச மாறுதல் மின்னழுத்தம் | 5 V (10 mA இல்) |
| தொடர்ச்சியான மின்னோட்டத்தைக் கட்டுப்படுத்துதல் | 8 ஏ |
| அதிகபட்ச பாய்வு மின்னோட்டம் | 15 அ (300 மி.செ) |
| குறைந்தபட்ச மாறுதல் மின்னோட்டம் | 10 mA (5 V-இல்) |
| குறுக்கீட்டு மதிப்பீடு (ஓமிக் சுமை) அதிகபட்சம். | 190 வாட் (24 வோல்ட் டிசி-இல்) |
| 85 வாட் (48 வோல்ட் டிசி-இல்) |
| 60 வாட் (60 V DC-இல்) |
| 44 வாட் (110 V DC-இல்) |
| 60 வாட் (220 V DC-இல்) |
| 2000 VA (250˽V˽AC-க்கு) |
| மாற்றுத் திறன் | 2 A (24 V, DC13 இல்) |
| 0.2 A (110 V, DC13 இல்) |
| 0.2 A (250 V, DC13 இல்) |
| 2 A (24 V, AC15 இல்) |
| 2 A (120 V, AC15 இல்) |
| 2 A (250 V, AC15 இல்) |
முந்தையது: ஃபீனிக்ஸ் தொடர்பு 2961192 REL-MR- 24DC/21-21 - ஒற்றை ரிலே அடுத்து: ஃபீனிக்ஸ் தொடர்பு 2961312 REL-MR- 24DC/21HC - ஒற்றை ரிலே