தயாரிப்பு விவரம்
தயாரிப்பு குறிச்சொற்கள்
வணிக தேதி
| பொருள் எண் | 2967099 |
| பொதி அலகு | 10 துண்டுகள் |
| குறைந்தபட்ச ஆர்டர் அளவு | 10 துண்டுகள் |
| விற்பனை விசை | CK621C |
| தயாரிப்பு விசை | CK621C |
| பட்டியல் பக்கம் | பக்கம் 366 (சி-5-2019) |
| ஜிடிஐஎன் | 4017918156503 |
| ஒரு பொருளின் எடை (பேக்கிங் உட்பட) | 77 கிராம் |
| ஒரு பொருளின் எடை (பேக்கிங் தவிர்த்து) | 72.8 கிராம் |
| சுங்க வரி எண் | 85364900 |
| பிறந்த நாடு | DE |
தயாரிப்பு விளக்கம்
| சுருள் பக்கம் |
| பெயரளவு உள்ளீட்டு மின்னழுத்தம் UN | 230 V AC |
| 220 V DC |
| உள்ளீட்டு மின்னழுத்த வரம்பு | 179.4 V AC ... 264.5 V AC (20 °C) |
| 171.6 V DC ... 264 V DC (20 °C) |
| இயக்கம் மற்றும் செயல்பாடு | மோனோஸ்டேபிள் |
| இயக்க (முனைவு) | துருவப்படுத்தப்பட்ட |
| ஐ.நா.வில் தற்போதைய பொதுவான உள்ளீடு | 4.5 mA (UN = 230 V AC இல்) |
| 4.3 mA (UN = 220 V DC இல்) |
| வழக்கமான பதில் நேரம் | 7 மில்லி விநாடிகள் |
| வழக்கமான வெளியீட்டு நேரம் | 10 மில்லி விநாடிகள் |
| பாதுகாப்பு சுற்று | பிரிட்ஜ் ரெக்டிஃபையர்; பிரிட்ஜ் ரெக்டிஃபையர் |
| இயக்க மின்னழுத்தக் காட்சி | மஞ்சள் எல்.ஈ.டி |
வெளியீட்டுத் தரவு
| மாறுதல் |
| தொடர்பு மாறுதல் வகை | 2 மாற்றத் தொடர்புகள் |
| சுவிட்ச் தொடர்பின் வகை | ஒற்றைத் தொடர்பு |
| தொடர்பு பொருள் | அக்னி |
| அதிகபட்ச மாறுதல் மின்னழுத்தம் | 250 V AC/DC (அருகிலுள்ள தொகுதிகளில் உள்ள ஒரே மாதிரியான முனையத் தொகுதிகளுக்கு இடையில் 250 V-க்கு அதிகமான மின்னழுத்தங்களுக்கு (L1, L2, L3) PLC-ATP பிரிப்புத் தகடு நிறுவப்பட வேண்டும். பின்னர், FBST 8-PLC... அல்லது ...FBST 500... கொண்டு மின்னழுத்த இணைப்பு மேற்கொள்ளப்படுகிறது.) |
| குறைந்தபட்ச மாறுதல் மின்னழுத்தம் | 5 V AC/DC (10 mA) |
| தொடர்ச்சியான மின்னோட்டத்தைக் கட்டுப்படுத்துதல் | 6 அ |
| அதிகபட்ச பாய்வு மின்னோட்டம் | 15 அ (300 மி.செ) |
| குறைந்தபட்ச மாறுதல் மின்னோட்டம் | 10 mA (5 V) |
| குறுக்கீட்டு மதிப்பீடு (ஓமிக் சுமை) அதிகபட்சம். | 140 வாட் (24 வோல்ட் டிசி-இல்) |
| 85 வாட் (48 வோல்ட் டிசி-இல்) |
| 60 வாட் (60 V DC-இல்) |
| 44 வாட் (110 V DC-இல்) |
| 60 வாட் (220 V DC-இல்) |
| 1500 VA (250˽V˽AC-க்கு) |
| மாற்றுத் திறன் | 2 A (24 V, DC13 இல்) |
| 3 A (24 V, AC15 இல்) |
| 3 A (120 V, AC15 இல்) |
| 0.2 A (250 V, DC13 இல்) |
| 3 A (250 V, AC15 இல்) |
முந்தையது: ஃபீனிக்ஸ் காண்டாக்ட் 2967060 பிஎல்சி-ஆர்எஸ்சி- 24டிசி/21-21 - ரிலே மாட்யூல் அடுத்து: ஹிர்ஷ்மேன் BRS20-1000M2M2-STCZ99HHSES சுவிட்ச்