தயாரிப்பு விவரம்
தயாரிப்பு குறிச்சொற்கள்
வணிக தேதி
| பொருள் எண் | 3003347 |
| பொதி அலகு | 50 சதவீதம் |
| குறைந்தபட்ச ஆர்டர் அளவு | 50 சதவீதம் |
| விற்பனை விசை | BE1211 |
| தயாரிப்பு விசை | BE1211 |
| ஜிடிஐஎன் | 4017918099299 |
| ஒரு பொருளின் எடை (பேக்கிங் உட்பட) | 6.36 கிராம் |
| ஒரு பொருளின் எடை (பேக்கிங் தவிர்த்து) | 5.7 கிராம் |
| சுங்க வரி எண் | 85369010 |
| பிறந்த நாடு | IN |
தொழில்நுட்ப தேதி
| தயாரிப்பு வகை | ஊடுசெலுத்து முனையத் தொகுதி |
| தயாரிப்பு குடும்பம் | UK |
| இணைப்புகளின் எண்ணிக்கை | 2 |
| வரிசைகளின் எண்ணிக்கை | 1 |
| சாத்தியக்கூறுகள் | 1 |
| காப்பு பண்புகள் |
| அதிக மின்னழுத்த வகை | மூன்றாம் |
| மாசுபாட்டின் அளவு | 3 |
| மதிப்பிடப்பட்ட எழுச்சி மின்னழுத்தம் | 8 kV |
| பெயரளவு நிலைக்கான அதிகபட்ச ஆற்றல் சிதறல் | 0.77 வாட் |
| ஒவ்வொரு நிலைக்கான இணைப்புகளின் எண்ணிக்கை | 2 |
| பெயரளவு குறுக்குவெட்டு | 2.5 மிமீ² |
| திருகு நூல் | M3 |
| இறுக்கும் முறுக்கு | 0.6 ... 0.8 Nm |
| உரித்தல் நீளம் | 7 மிமீ |
| உள் உருளை அளவி | A3 |
| தரநிலையின்படி இணைப்பு | IEC 60947-7-1 |
| கடத்தி குறுக்குவெட்டுப் பகுதி விறைப்பானது | 0.2 மிமீ² ... 4 மிமீ² |
| குறுக்குவெட்டு AWG | 24 ... 12 (ஐஇசி-க்கு ஏற்ப மாற்றப்பட்டது) |
| கடத்தி குறுக்குவெட்டு நெகிழ்வானது | 0.2 மிமீ² ... 2.5 மிமீ² |
| கடத்தி குறுக்குவெட்டு, நெகிழ்வான [AWG] | 24 ... 14 (ஐஇசி-க்கு ஏற்ப மாற்றப்பட்டது) |
| கடத்தியின் குறுக்குவெட்டு நெகிழ்வானது (பிளாஸ்டிக் உறை இல்லாத ஃபெர்ரூல்) | 0.25 மிமீ² ... 2.5 மிமீ² |
| நெகிழ்வான கடத்தி குறுக்குவெட்டுத் தோற்றம் (பிளாஸ்டிக் உறையுடன் கூடிய ஃபெர்ரூல்) | 0.25 மிமீ² ... 1.5 மிமீ² |
| செருகல் பாலத்துடன் கூடிய குறுக்குவெட்டு, விறைப்பானது | 2.5 மிமீ² |
| செருகல் பாலத்துடன் கூடிய குறுக்குவெட்டு, நெகிழ்வான | 2.5 மிமீ² |
| ஒரே குறுக்குவெட்டுப் பரப்பைக் கொண்ட 2 கடத்திகள், திடமானவை | 0.2 மிமீ² ... 1 மிமீ² |
| ஒரே குறுக்குவெட்டுப் பரப்பைக் கொண்ட 2 கடத்திகள், நெகிழ்வான | 0.2 மிமீ² ... 1 மிமீ² |
| ஒரே குறுக்குவெட்டுப் பரப்பளவு கொண்ட, நெகிழ்வான, பிளாஸ்டிக் உறை இல்லாத ஃபெர்ரூலுடன் கூடிய 2 கடத்திகள் | 0.25 மிமீ² ... 1 மிமீ² |
| ஒரே குறுக்குவெட்டுப் பரப்பைக் கொண்ட 2 கடத்திகள், நெகிழ்வானவை, பிளாஸ்டிக் உறையுடன் கூடிய இரட்டை ஃபெர்ரூலைக் கொண்டவை. | 0.5 மிமீ² ... 1.5 மிமீ² |
| பெயரளவு மின்னோட்டம் | 24 ஏ |
| அதிகபட்ச சுமை மின்னோட்டம் | 24 A (2.5 மிமீ² கடத்தி குறுக்குவெட்டுப் பகுதியுடன்) |
| பெயரளவு மின்னழுத்தம் | 800 V |
| பெயரளவு குறுக்குவெட்டு | 2.5 மிமீ² |
தொடர்புடைய மாதிரிகள்
3001501 யுகே3N
3004362யுகே 5 என்
3004524யுகே 6 என்
3005073யுகே 10 என்
3006043யுகே 16 என்
3074130 யுகே35N
30033472.5N
முந்தையது: ஃபீனிக்ஸ் காண்டாக்ட் 3001501 UK 3 N - ஊடுசெலுத்து முனையத் தொகுதி அடுத்து: ஃபீனிக்ஸ் தொடர்பு 3004362 UK 5 N - ஊடுசெலுத்து முனையத் தொகுதி