தயாரிப்பு விவரம்
தயாரிப்பு குறிச்சொற்கள்
வணிக தேதி
| பொருள் எண் | 3209510 |
| பொதி அலகு | 50 சதவீதம் |
| குறைந்தபட்ச ஆர்டர் அளவு | 50 சதவீதம் |
| விற்பனை விசை | BE02 |
| தயாரிப்பு விசை | BE2211 |
| பட்டியல் பக்கம் | பக்கம் 71 (சி-1-2019) |
| ஜிடிஐஎன் | 4046356329781 |
| ஒரு பொருளின் எடை (பேக்கிங் உட்பட) | 6.35 கிராம் |
| ஒரு பொருளின் எடை (பேக்கிங் தவிர்த்து) | 5.8 கிராம் |
| சுங்க வரி எண் | 85369010 |
| பிறந்த நாடு | DE |
தொழில்நுட்ப தேதி
| தயாரிப்பு வகை | ஊடுசெலுத்து முனையத் தொகுதி |
| தயாரிப்பு குடும்பம் | PT |
| பயன்பாட்டு பகுதி | ரயில்வே தொழில் |
| இயந்திர உருவாக்கம் |
| தாவரப் பொறியியல் |
| செயல்முறைத் தொழில் |
| பதவிகளின் எண்ணிக்கை | 1 |
| இணைப்புகளின் எண்ணிக்கை | 2 |
| வரிசைகளின் எண்ணிக்கை | 1 |
| சாத்தியக்கூறுகள் | 1 |
| ஒவ்வொரு நிலைக்கான இணைப்புகளின் எண்ணிக்கை | 2 |
| பெயரளவு குறுக்குவெட்டு | 2.5 மிமீ² |
| உரித்தல் நீளம் | 8 மிமீ ... 10 மிமீ |
| உள் உருளை அளவி | A3 |
| தரநிலையின்படி இணைப்பு | IEC 60947-7-1 |
| கடத்தி குறுக்குவெட்டுப் பகுதி விறைப்பானது | 0.14 மிமீ² ... 4 மிமீ² |
| குறுக்குவெட்டு AWG | 26 ... 12 (ஐஇசி-க்கு ஏற்ப மாற்றப்பட்டது) |
| கடத்தி குறுக்குவெட்டு நெகிழ்வானது | 0.14 மிமீ² ... 4 மிமீ² |
| கடத்தி குறுக்குவெட்டு, நெகிழ்வான [AWG] | 26 ... 12 (ஐஇசி-க்கு ஏற்ப மாற்றப்பட்டது) |
| கடத்தியின் குறுக்குவெட்டு நெகிழ்வானது (பிளாஸ்டிக் உறை இல்லாத ஃபெர்ரூல்) | 0.14 மிமீ² ... 2.5 மிமீ² |
| நெகிழ்வான கடத்தி குறுக்குவெட்டுத் தோற்றம் (பிளாஸ்டிக் உறையுடன் கூடிய ஃபெர்ரூல்) | 0.14 மிமீ² ... 2.5 மிமீ² |
| ஒரே குறுக்குவெட்டுப் பரப்பைக் கொண்ட 2 கடத்திகள், நெகிழ்வானவை, பிளாஸ்டிக் உறையுடன் கூடிய இரட்டை ஃபெர்ரூலைக் கொண்டவை. | 0.5 மிமீ² |
| பெயரளவு மின்னோட்டம் | 24 A (2.5 மிமீ² இல்) |
| அதிகபட்ச சுமை மின்னோட்டம் | 30 A (4 மிமீ² கடத்தி குறுக்குவெட்டுப் பரப்பளவு கொண்ட, விறைப்பான) |
| பெயரளவு மின்னழுத்தம் | 800 V |
| பெயரளவு குறுக்குவெட்டு | 2.5 மிமீ² |
| இணைப்பு குறுக்குவெட்டுகள் நேரடியாக செருகக்கூடியவை |
| கடத்தி குறுக்குவெட்டுப் பகுதி விறைப்பானது | 0.34 மிமீ² ... 4 மிமீ² |
| கடத்தியின் குறுக்குவெட்டு நெகிழ்வானது (பிளாஸ்டிக் உறை இல்லாத ஃபெர்ரூல்) | 0.5 மிமீ² ... 2.5 மிமீ² |
| நெகிழ்வான கடத்தி குறுக்குவெட்டுத் தோற்றம் (பிளாஸ்டிக் உறையுடன் கூடிய ஃபெர்ரூல்) | 0.34 மிமீ² ... 2.5 மிமீ² |
முந்தையது: பீனிக்ஸ் தொடர்பு 2908262 எண் – மின்னணு மின்சுற்று உடைப்பான் அடுத்து: ஹார்டிங் 09 99 000 0319 அகற்றும் கருவி ஹான் இ