தயாரிப்பு விவரம்
தயாரிப்பு குறிச்சொற்கள்
வணிக தேதி
| பொருள் எண் | 3036110 |
| பொதி அலகு | 50 சதவீதம் |
| குறைந்தபட்ச ஆர்டர் அளவு | 50 சதவீதம் |
| தயாரிப்பு விசை | BE2111 |
| ஜிடிஐஎன் | 4017918819088 |
| ஒரு பொருளின் எடை (பேக்கிங் உட்பட) | 25.31 கிராம் |
| ஒரு பொருளின் எடை (பேக்கிங் தவிர்த்து) | 25.262 கிராம் |
| சுங்க வரி எண் | 85369010 |
| பிறந்த நாடு | PL |
தொழில்நுட்ப தேதி
| அடையாளம் | X II 2 GD Ex eb IIC Gb |
| இயக்க வெப்பநிலை வரம்பு | -60 °C ... 85 °C |
| முன்னாள் சான்றளிக்கப்பட்ட பாகங்கள் | 3036644 டி-எஸ்டி 10 |
| 1206612 SZF 3-1,0X5,5 |
| 3022276 கிளிப்ஃபிக்ஸ் 35-5 |
| 3022218 கிளிப்ஃபிக்ஸ் 35 |
| பாலங்களின் பட்டியல் | செருகு பாலம் / FBS 2-10 / 3005947 |
| செருகு பாலம் / FBS 5-10 / 3005948 |
| பாலத் தரவு | 53.5 A (10 மிமீ²) |
| வெளிப்புற வெப்பநிலை அதிகரிப்பு | 40 K (56.6 A / 10 மிமீ²) |
| பாலம் கொண்டு இணைப்பதற்கு | 550 V |
| மதிப்பிடப்பட்ட மின்காப்பு மின்னழுத்தம் | 500 V |
| வெளியீடு | (நிரந்தரமான) |
| முன்னாள் நிலை பொது |
| மதிப்பிடப்பட்ட மின்னழுத்தம் | 550 V |
| மதிப்பிடப்பட்ட மின்னோட்டம் | 51 அ |
| அதிகபட்ச சுமை மின்னோட்டம் | 59.5 ஏ |
| தொடர்பு எதிர்ப்பு | 0.4 mΩ |
| முன்னாள் இணைப்புத் தரவு பொது |
| பெயரளவு குறுக்குவெட்டு | 10 மிமீ² |
| மதிப்பிடப்பட்ட குறுக்குவெட்டு AWG | 8 |
| இணைப்புத் திறன் விறைப்பானது | 1.5 மிமீ² ... 16 மிமீ² |
| இணைப்புத் திறன் AWG | 16 ... 6 |
| இணைப்புத் திறன் நெகிழ்வானது | 1.5 மிமீ² ... 10 மிமீ² |
| இணைப்புத் திறன் AWG | 16 ... 8 |
| நிறம் | சாம்பல் (RAL7042) |
| UL 94 இன் படி தீப்பற்றக்கூடிய தன்மை மதிப்பீடு | V0 |
| காப்புப் பொருள் குழு | I |
| காப்புப் பொருள் | PA |
| குளிரில் நிலை மின்னியல் காப்புப் பொருளின் பயன்பாடு | -60 °C |
| மின்காப்புப் பொருளின் சார்பு வெப்பநிலைச் சுட்டெண் (மின்சாரம், UL 746 B) | 130 °C |
| இரயில் வாகனங்களுக்கான தீ பாதுகாப்பு (DIN EN 45545-2) R22 | HL 1 - HL 3 |
| இரயில் வாகனங்களுக்கான தீ பாதுகாப்பு (DIN EN 45545-2) R23 | HL 1 - HL 3 |
| இரயில் வாகனங்களுக்கான தீ பாதுகாப்பு (DIN EN 45545-2) R24 | HL 1 - HL 3 |
| இரயில் வாகனங்களுக்கான தீ பாதுகாப்பு (DIN EN 45545-2) R26 | HL 1 - HL 3 |
| மேற்பரப்பு தீப்பற்றக்கூடிய தன்மை NFPA 130 (ASTM E 162) | தேர்ச்சி பெற்றார் |
| புகையின் குறிப்பிட்ட ஒளியியல் அடர்த்தி NFPA 130 (ASTM E 662) | தேர்ச்சி பெற்றார் |
| புகை வாயு நச்சுத்தன்மை NFPA 130 (SMP 800C) | தேர்ச்சி பெற்றார் |
| அகலம் | 10.2 மிமீ |
| இறுதி மூடி அகலம் | 2.2 மிமீ |
| உயரம் | 71.5 மிமீ |
| NS 35/7,5 இல் ஆழம் | 50.3 மிமீ |
| NS 35/15 இல் ஆழம் | 57.8 மிமீ |
முந்தையது: பீனிக்ஸ் காண்டாக்ட் ST 6-TWIN 3036466 டெர்மினல் பிளாக் அடுத்து: ஃபீனிக்ஸ் காண்டாக்ட் ST 16 3036149 டெர்மினல் பிளாக்