தயாரிப்பு விவரம்
தயாரிப்பு குறிச்சொற்கள்
வணிக தேதி
| பொருள் எண் | 3036466 |
| பொதி அலகு | 50 சதவீதம் |
| குறைந்தபட்ச ஆர்டர் அளவு | 50 சதவீதம் |
| தயாரிப்பு விசை | BE2112 |
| ஜிடிஐஎன் | 4017918884659 |
| ஒரு பொருளின் எடை (பேக்கிங் உட்பட) | 22.598 கிராம் |
| ஒரு பொருளின் எடை (பேக்கிங் தவிர்த்து) | 22.4 கிராம் |
| சுங்க வரி எண் | 85369010 |
| பிறந்த நாடு | PL |
தொழில்நுட்ப தேதி
| தயாரிப்பு வகை | பல கடத்தி முனையத் தொகுதி |
| தயாரிப்பு குடும்பம் | ST |
| பயன்பாட்டு பகுதி | ரயில்வே தொழில் |
| இயந்திர உருவாக்கம் |
| தாவரப் பொறியியல் |
| செயல்முறைத் தொழில் |
| இணைப்புகளின் எண்ணிக்கை | 3 |
| வரிசைகளின் எண்ணிக்கை | 1 |
| சாத்தியக்கூறுகள் | 1 |
| காப்பு பண்புகள் |
| அதிக மின்னழுத்த வகை | மூன்றாம் |
| மாசுபாட்டின் அளவு | 3 |
| அடையாளம் | X II 2 GD Ex eb IIC Gb |
| இயக்க வெப்பநிலை வரம்பு | -60 °C ... 85 °C |
| முன்னாள் சான்றளிக்கப்பட்ட பாகங்கள் | 3036767 டி-எஸ்டி 6-ட்வின் |
| 3030789 ATP-ST-TWIN |
| 1204520 SZF 2-0,8X4,0 |
| 3022276 கிளிப்ஃபிக்ஸ் 35-5 |
| 3022218 கிளிப்ஃபிக்ஸ் 35 |
| பாலங்களின் பட்டியல் | செருகு பாலம் / FBS 2-8 / 3030284 |
| செருகு பாலம் / FBS 3-8 / 3030297 |
| செருகு பாலம் / FBS 4-8 / 3030307 |
| செருகு பாலம் / FBS 5-8 / 3030310 |
| செருகு பாலம் / FBS 10-8 / 3030323 |
| பாலத் தரவு | 35 A (6 மிமீ²) |
| வெளிப்புற வெப்பநிலை அதிகரிப்பு | 40 K (39.9 A/6 மிமீ²) |
| பாலம் கொண்டு இணைப்பதற்கு | 550 V |
| அருகருகே இல்லாத முனையத் தொகுதிகளுக்கு இடையில் இணைப்பு ஏற்படுத்தும்போது | 440 V |
| - வெட்டப்பட்ட நீளத்தில் மூடியுடன் இணைத்தல் | 220 V |
| - வெட்டு நீளத்தில் பிரிப்புத் தகடு கொண்டு இணைத்தல் | 275 V |
| மதிப்பிடப்பட்ட மின்காப்பு மின்னழுத்தம் | 500 V |
| வெளியீடு | (நிரந்தரமான) |
| முன்னாள் நிலை பொது |
| மதிப்பிடப்பட்ட மின்னழுத்தம் | 550 V |
| மதிப்பிடப்பட்ட மின்னோட்டம் | 36 அ |
| அதிகபட்ச சுமை மின்னோட்டம் | 46 அ |
| தொடர்பு எதிர்ப்பு | 0.68 mΩ |
| அகலம் | 8.2 மிமீ |
| இறுதி மூடி அகலம் | 2.2 மிமீ |
| உயரம் | 90.5 மிமீ |
| NS 35/7,5 இல் ஆழம் | 43.5 மிமீ |
| NS 35/15 இல் ஆழம் | 51 மிமீ |
முந்தையது: பீனிக்ஸ் காண்டாக்ட் ST 4-TWIN 3031393 டெர்மினல் பிளாக் அடுத்து: ஃபீனிக்ஸ் தொடர்பு ST 10 3036110 முனையத் தொகுதி