தயாரிப்பு விவரம்
தயாரிப்பு குறிச்சொற்கள்
வணிக தேதி
| பொருள் எண் | 0311812 |
| பொதி அலகு | 50 சதவீதம் |
| குறைந்தபட்ச ஆர்டர் அளவு | 50 சதவீதம் |
| தயாரிப்பு விசை | BE1233 |
| ஜிடிஐஎன் | 4017918233815 |
| ஒரு பொருளின் எடை (பேக்கிங் உட்பட) | 34.17 கிராம் |
| ஒரு பொருளின் எடை (பேக்கிங் தவிர்த்து) | 33.14 கிராம் |
| சுங்க வரி எண் | 85369010 |
| பிறந்த நாடு | CN |
தொழில்நுட்ப தேதி
| ஒவ்வொரு நிலைக்கான இணைப்புகளின் எண்ணிக்கை | 2 |
| பெயரளவு குறுக்குவெட்டு | 6 மிமீ² |
| 1 நிலை |
| இணைப்பு முறை | திருகு இணைப்பு |
| திருகு நூல் | M4 |
| இறுக்கும் முறுக்கு | 1.2 ... 1.5 Nm |
| உரித்தல் நீளம் | 13 மிமீ |
| உள் உருளை அளவி | A5 |
| தரநிலையின்படி இணைப்பு | IEC 60947-7-1 |
| கடத்தி குறுக்குவெட்டுப் பகுதி விறைப்பானது | 0.5 மிமீ² ... 10 மிமீ² |
| குறுக்குவெட்டு AWG | 20 ... 8 (ஐஇசி-க்கு ஏற்ப மாற்றப்பட்டது) |
| கடத்தி குறுக்குவெட்டு நெகிழ்வானது | 0.5 மிமீ² ... 6 மிமீ² |
| கடத்தி குறுக்குவெட்டு, நெகிழ்வான [AWG] | 20 ... 10 (ஐஇசி-க்கு ஏற்ப மாற்றப்பட்டது) |
| கடத்தியின் குறுக்குவெட்டு நெகிழ்வானது (பிளாஸ்டிக் உறை இல்லாத ஃபெர்ரூல்) | 0.5 மிமீ² ... 6 மிமீ² |
| நெகிழ்வான கடத்தி குறுக்குவெட்டுத் தோற்றம் (பிளாஸ்டிக் உறையுடன் கூடிய ஃபெர்ரூல்) | 0.5 மிமீ² ... 4 மிமீ² |
| ஒரே குறுக்குவெட்டுப் பரப்பைக் கொண்ட 2 கடத்திகள், திடமானவை | 0.5 மிமீ² ... 2.5 மிமீ² |
| ஒரே குறுக்குவெட்டுப் பரப்பைக் கொண்ட 2 கடத்திகள், நெகிழ்வான | 0.5 மிமீ² ... 6 மிமீ² |
| ஒரே குறுக்குவெட்டுப் பரப்பளவு கொண்ட, நெகிழ்வான, பிளாஸ்டிக் உறை இல்லாத ஃபெர்ரூலுடன் கூடிய 2 கடத்திகள் | 0.5 மிமீ² ... 4 மிமீ² |
| ஒரே குறுக்குவெட்டுப் பரப்பைக் கொண்ட 2 கடத்திகள், நெகிழ்வானவை, பிளாஸ்டிக் உறையுடன் கூடிய இரட்டை ஃபெர்ரூலைக் கொண்டவை. | 0.5 மிமீ² ... 4 மிமீ² |
| பெயரளவு மின்னோட்டம் | 41 அ |
| அதிகபட்ச சுமை மின்னோட்டம் | 57 A (10 மிமீ² கடத்தி குறுக்குவெட்டுப் பகுதியுடன்) |
| பெயரளவு மின்னழுத்தம் | 400 V |
| பெயரளவு குறுக்குவெட்டு | 6 மிமீ² |
| அகலம் | 8.2 மிமீ |
| இறுதி மூடி அகலம் | 2.2 மிமீ |
| உயரம் | 72 மிமீ |
| என்எஸ் 32 இல் ஆழம் | 56.5 மிமீ |
| NS 35/7,5 இல் ஆழம் | 51.5 மிமீ |
| NS 35/15 இல் ஆழம் | 59 மிமீ |
முந்தையது: ஃபீனிக்ஸ் காண்டாக்ட் யுகே 5 என் ஆர்.டி 3026696 டெர்மினல் பிளாக் அடுத்து: ஃபீனிக்ஸ் தொடர்பு USLKG 5 0441504 முனையத் தொகுதி