தயாரிப்பு விவரம்
தயாரிப்பு குறிச்சொற்கள்
வணிக தேதி
| பொருள் எண் | 0441504 |
| பொதி அலகு | 50 சதவீதம் |
| குறைந்தபட்ச ஆர்டர் அளவு | 50 சதவீதம் |
| தயாரிப்பு விசை | BE1221 |
| ஜிடிஐஎன் | 4017918002190 |
| ஒரு பொருளின் எடை (பேக்கிங் உட்பட) | 20.666 கிராம் |
| ஒரு பொருளின் எடை (பேக்கிங் தவிர்த்து) | 20 கிராம் |
| சுங்க வரி எண் | 85369010 |
| பிறந்த நாடு | CN |
தொழில்நுட்ப தேதி
| சுற்றுப்புற வெப்பநிலை (செயல்பாட்டு) | -60 °C ... 110 °C (சுய-வெப்பமாக்கல் உட்பட இயக்க வெப்பநிலை வரம்பு; அதிகபட்ச குறுகிய கால இயக்க வெப்பநிலைக்கு, RTI Elec. ஐப் பார்க்கவும்) |
| சுற்றுப்புற வெப்பநிலை (சேமிப்பு/போக்குவரத்து) | -25 °C ... 60 °C (குறுகிய காலத்திற்கு, 24 மணி நேரத்திற்கு மிகாமல், -60 °C முதல் +70 °C வரை) |
| சுற்றுப்புற வெப்பநிலை (அசெம்பிளி) | -5 °C ... 70 °C |
| சுற்றுப்புற வெப்பநிலை (செயல்படுத்தல்) | -5 °C ... 70 °C |
| அனுமதிக்கப்பட்ட ஈரப்பதம் (செயல்பாட்டு) | 20 % ... 90 % |
| அனுமதிக்கப்பட்ட ஈரப்பதம் (சேமிப்பு/போக்குவரத்து) | 30 % ... 70 % |
| பொருத்தும் வகை | என்எஸ் 35/7,5 |
| என்எஸ் 35/15 |
| என்எஸ் 32 |
| டெர்மினல் பிளாக் மவுண்ட் | 0.6 Nm ... 0.8 Nm (பொருத்தும் திருகுடன் கூடிய PE பாதம், M3) |
| நிறம் | பச்சை-மஞ்சள் |
| UL 94 இன் படி தீப்பற்றக்கூடிய தன்மை மதிப்பீடு | V0 |
| காப்புப் பொருள் குழு | I |
| காப்புப் பொருள் | PA |
| குளிரில் நிலை மின்னியல் காப்புப் பொருளின் பயன்பாடு | -60 °C |
| மின்காப்புப் பொருளின் சார்பு வெப்பநிலைச் சுட்டெண் (மின்சாரம், UL 746 B) | 130 °C |
| இரயில் வாகனங்களுக்கான தீ பாதுகாப்பு (DIN EN 45545-2) R22 | HL 1 - HL 3 |
| இரயில் வாகனங்களுக்கான தீ பாதுகாப்பு (DIN EN 45545-2) R23 | HL 1 - HL 3 |
| இரயில் வாகனங்களுக்கான தீ பாதுகாப்பு (DIN EN 45545-2) R24 | HL 1 - HL 3 |
| இரயில் வாகனங்களுக்கான தீ பாதுகாப்பு (DIN EN 45545-2) R26 | HL 1 - HL 3 |
| மேற்பரப்பு தீப்பற்றக்கூடிய தன்மை NFPA 130 (ASTM E 162) | தேர்ச்சி பெற்றார் |
| புகையின் குறிப்பிட்ட ஒளியியல் அடர்த்தி NFPA 130 (ASTM E 662) | தேர்ச்சி பெற்றார் |
| புகை வாயு நச்சுத்தன்மை NFPA 130 (SMP 800C) | தேர்ச்சி பெற்றார் |
| அகலம் | 6.2 மிமீ |
| உயரம் | 42.5 மிமீ |
| என்எஸ் 32 இல் ஆழம் | 52 மிமீ |
| NS 35/7,5 இல் ஆழம் | 47 மிமீ |
| NS 35/15 இல் ஆழம் | 54.5 மிமீ |
முந்தையது: பீனிக்ஸ் காண்டாக்ட் URTK/S RD 0311812 டெர்மினல் பிளாக் அடுத்து: ஃபீனிக்ஸ் காண்டாக்ட் UT 6-T-HV P/P 3070121 டெர்மினல் பிளாக்