| பொதுவான தகவல்கள் |
| தயாரிப்பு வகை குறியீடு வன்பொருள் செயல்பாட்டு நிலை நிலைபொருள் பதிப்பு | DQ 32x24VDC/0.5A HFFrom FS02V1.1.0 |
| தயாரிப்பு செயல்பாடு |
| • I&M தரவு | ஆம்; I&M0 முதல் I&M3 வரை |
| • ஐசோக்ரோனஸ் பயன்முறை | ஆம் |
| • முன்னுரிமை அளிக்கப்பட்ட ஸ்டார்ட்அப் | ஆம் |
| பொறியியல் உடன் |
| • படி 7 TIA போர்ட்டல் பதிப்பிலிருந்து உள்ளமைக்கக்கூடிய/ஒருங்கிணைக்கக்கூடியது | வி13 எஸ்பி1/- |
| • படி 7 பதிப்பிலிருந்து உள்ளமைக்கக்கூடிய/ஒருங்கிணைந்த | வி5.5 எஸ்பி3 / - |
| • GSD பதிப்பு/GSD திருத்தத்திலிருந்து PROFIBUS | பதிப்பு 1.0 / பதிப்பு 5.1 |
| • GSD பதிப்பு/GSD திருத்தத்திலிருந்து PROFINET | பதிப்பு 2.3 / - |
| இயக்க முறை |
| • டி.கியூ. | ஆம் |
| • ஆற்றல் சேமிப்பு செயல்பாட்டுடன் கூடிய DQ | No |
| • PWM | No |
| • கேமரா கட்டுப்பாடு (ஒப்பீட்டு மதிப்புகளில் மாறுதல்) | No |
| • அதிகப்படியான மாதிரி எடுத்தல் | No |
| • எம்.எஸ்.ஓ. | ஆம் |
| • ஒருங்கிணைந்த இயக்க சுழற்சி எண்ணி | ஆம் |
| வழங்கல் மின்னழுத்தம் |
| மதிப்பிடப்பட்ட மதிப்பு (DC) | 24 V |
| அனுமதிக்கப்பட்ட வரம்பு, கீழ் வரம்பு (DC) | 19.2 V |
| அனுமதிக்கப்பட்ட வரம்பு, மேல் வரம்பு (DC) | 28.8 V |
| தலைகீழ் துருவமுனைப்பு பாதுகாப்பு | ஆம்; ஒவ்வொரு குழுவிற்கும் 7 A கொண்ட உள் பாதுகாப்பு மூலம். |
| உள்ளீட்டு மின்னோட்டம் |
| தற்போதைய நுகர்வு, அதிகபட்சம். | 60 mA |
| வெளியீட்டு மின்னழுத்தம்/ தலைப்பு |
| மதிப்பிடப்பட்ட மதிப்பு (DC) | 24 V |
| சக்தி |
| பேக்பிளேன் பஸ்ஸிலிருந்து கிடைக்கும் சக்தி | 1.1 வாட் |
| சக்தி இழப்பு |
| மின் இழப்பு, வழக்கமானது. | 3.5 வாட் |