| பொதுவான தகவல்கள் |
| தயாரிப்பு வகைக் குறியீடு | ஏக்யூ 8xU/I ஹெச்எஸ் |
| வன்பொருள் செயல்பாட்டு நிலை | FS01 இலிருந்து |
| நிலைபொருள் பதிப்பு | வி2.1.0 |
| • FW புதுப்பிப்பு சாத்தியம் | ஆம் |
| தயாரிப்பு செயல்பாடு |
| • I&M தரவு | ஆம்; I&M0 முதல் I&M3 வரை |
| • ஐசோக்ரோனஸ் பயன்முறை | ஆம் |
| • முன்னுரிமை அளிக்கப்பட்ட ஸ்டார்ட்அப் | No |
| • வெளியீட்டு வரம்பு அளவிடக்கூடியது | No |
| பொறியியல் உடன் |
| • படி 7 TIA போர்ட்டல் பதிப்பிலிருந்து உள்ளமைக்கக்கூடிய/ஒருங்கிணைக்கக்கூடியது | வி14 / - |
| • படி 7 பதிப்பிலிருந்து உள்ளமைக்கக்கூடிய/ஒருங்கிணைந்த | வி5.5 எஸ்பி3 / - |
| • GSD பதிப்பு/GSD திருத்தத்திலிருந்து PROFIBUS | பதிப்பு 1.0 / பதிப்பு 5.1 |
| • GSD பதிப்பு/GSD திருத்தத்திலிருந்து PROFINET | பதிப்பு 2.3 / - |
| இயக்க முறை |
| • அதிகப்படியான மாதிரி எடுத்தல் | ஆம் |
| • எம்.எஸ்.ஓ. | ஆம் |
| சிஐஆர்- RUN இல் உள்ளமைவு |
| RUN-இல் மறு அளவுருவாக்கம் சாத்தியமாகும் | ஆம் |
| RUN-இல் அளவுத்திருத்தம் சாத்தியம் | ஆம் |
| வழங்கல் மின்னழுத்தம் |
| மதிப்பிடப்பட்ட மதிப்பு (DC) | 24 V |
| அனுமதிக்கப்பட்ட வரம்பு, கீழ் வரம்பு (DC) | 19.2 V |
| அனுமதிக்கப்பட்ட வரம்பு, மேல் வரம்பு (DC) | 28.8 V |
| தலைகீழ் துருவமுனைப்பு பாதுகாப்பு | ஆம் |
| உள்ளீட்டு மின்னோட்டம் |
| தற்போதைய நுகர்வு, அதிகபட்சம். | 320 mA; 19.2 V விநியோகத்துடன் |
| சக்தி |
| பேக்பிளேன் பஸ்ஸிலிருந்து கிடைக்கும் சக்தி | 1.15 W |
| சக்தி இழப்பு |
| மின் இழப்பு, வழக்கமானது. | 7 W |
| அனலாக் வெளியீடுகள் |
| அனலாக் வெளியீடுகளின் எண்ணிக்கை | 8 |
| மின்னழுத்த வெளியீடு, குறுக்குச் சுற்றுப் பாதுகாப்பு | ஆம் |
| மின்னழுத்த வெளியீடு, குறுக்குச் சுற்று மின்னோட்டம், அதிகபட்சம். | 45 mA |
| மின்னோட்ட வெளியீடு, சுமையற்ற மின்னழுத்தம், அதிகபட்சம். | 20 V |
| சுழற்சி நேரம் (அனைத்து சேனல்களும்), குறைந்தபட்சம். | 125 卩s; செயல்படுத்தப்பட்ட சேனல்களின் எண்ணிக்கையைச் சாராதது |