தயாரிப்பு விவரம்
தயாரிப்பு குறிச்சொற்கள்
சீமென்ஸ் 6ES7922-3BD20-0AC0
| தயாரிப்பு |
| பொருள் எண் (சந்தை எண்) | 6ES7922-3BD20-0AC0 |
| தயாரிப்பு விளக்கம் | சிமேட்டிக் S7-300 40 துருவ (6ES7392-1AM00-0AA0) முன் இணைப்பான், 40 ஒற்றை உள்ளகங்கள் 0.5 மிமீ², ஒற்றை உள்ளகங்கள் H05V-K, திருகு வகை VPE=1 அலகு, நீளம் = 3.2 மீ |
| தயாரிப்பு குடும்பம் | ஆர்டர் செய்யும் தரவு கண்ணோட்டம் |
| தயாரிப்பு வாழ்க்கைச் சுழற்சி (PLM) | PM300:செயலில் உள்ள தயாரிப்பு |
| விநியோகத் தகவல் |
| ஏற்றுமதி கட்டுப்பாட்டு விதிமுறைகள் | ஏஎல் : என் / ஈசிசிஎன் : என் |
| தொழிற்சாலையிலிருந்து நிலையான விநியோக நேரம் | 1 நாள்/நாட்கள் |
| நிகர எடை (கிலோ) | 1,200 கிலோ |
| பேக்கேஜிங் பரிமாணம் | 30,00 x 30,00 x 4,50 |
| பொதி அளவு அலகு | CM |
| அளவு அலகு | 1 துண்டு |
| பேக்கேஜிங் அளவு | 1 |
| கூடுதல் தயாரிப்புத் தகவல் |
| EAN | 4025515130598 |
| யுபிசி | கிடைக்கவில்லை |
| பண்டக் குறியீடு | 85444290 |
| LKZ_FDB/ பட்டியல் ஐடி | KT10-CA3 |
| தயாரிப்பு குழு | 9394 |
| குழு குறியீடு | ஆர்315 |
| பிறந்த நாடு | ருமேனியா |
SIEMENS 6ES7922-3BD20-0AC0 டேட்ஷீட்
| இலக்கு அமைப்பின் பயன்பாட்டுத் தகுதி தயாரிப்பு வகைக் குறியீடு தயாரிப்புக் குறியீடு | சிமாடிக் எஸ்7-300டிஜிட்டல் உள்ளீடு/வெளியீடு தொகுதிகள்நெகிழ்வான இணைப்புஒற்றை கோர்கள் கொண்ட முன் இணைப்பான் |
| 1 தயாரிப்புப் பண்புகள், செயல்பாடுகள், கூறுகள் / பொது / தலைப்பு |
| இணைப்பான் வகை | 6ES7392-1AM00-0AA0 |
| கம்பி நீளம் | 3.2 மீ |
| கேபிளின் வடிவமைப்பு | H05V-K |
| இணைப்பு கேபிள் உறையின் பொருள் / | பிவிசி |
| கேபிள் உறையின் நிறம் | நீலம் |
| RAL வண்ண எண் | RAL 5010 |
| கேபிள் உறையின் வெளி விட்டம் | 2.2 மிமீ; தொகுக்கப்பட்ட ஒற்றை உள்ளகங்கள் |
| கடத்தியின் குறுக்குவெட்டுத் தோற்றம் / மதிப்பிடப்பட்ட மதிப்பு | 0.5 மிமீ2 |
| மையங்களின் குறியிடுதல் | வெள்ளை அடாப்டர் தொடர்பில் 1 முதல் 40 வரை தொடர்ச்சியான எண் = கோர் எண். |
| இணைப்பு முனையத்தின் வகை | திருகு வகை முனையம் |
| சேனல்களின் எண்ணிக்கை | 40 |
| கம்பங்களின் எண்ணிக்கை | 40; முன் இணைப்பியின் |
| 1 இயக்கத் தரவு / தலைப்பு |
| இயக்க மின்னழுத்தம் / DC-இல் | |
| • மதிப்பிடப்பட்ட மதிப்பு | 24 V |
| • அதிகபட்சம் | 30 V |
| தொடர்ச்சியான மின்னோட்டம் / அனைத்து உள்ளகங்களிலும் ஒரே நேரத்தில் சுமையுடன் / நேர் மின்னோட்டத்தில் / அனுமதிக்கப்பட்ட அதிகபட்சம் | 1.5 A |
சுற்றுப்புற வெப்பநிலை
| • சேமிப்பின் போது | -30 ... +70 °C |
| • செயல்பாட்டின் போது | 0 ... 60 °C |
| பொதுத் தரவு / தலைப்பு |
| பொருத்தச் சான்றிதழ் / cULus ஒப்புதல் | No |
| ஊடாடலுக்கான பொருத்தம் | |
| • உள்ளீட்டு அட்டை பிஎல்சி | ஆம் |
| • பிஎல்சி வெளியீட்டு அட்டை | ஆம் |
| பயன்பாட்டிற்கான பொருத்தம் | |
| • டிஜிட்டல் சமிக்ஞை பரிமாற்றம் | ஆம் |
| • அனலாக் சமிக்ஞை பரிமாற்றம் | No |
| மின் இணைப்பு வகை | |
| • களத்தில் | மற்றவை |
| • அடைப்பு மீது | திருகு வகை முனையம் |
| குறிப்புக் குறியீடு / IEC 81346-2 இன் படி | WG |
| நிகர எடை | 1.3 கிலோ |
முந்தையது: SIMATIC S7-300-க்கான SIEMENS 6ES7922-3BD20-0AB0 முன்பக்க இணைப்பான் அடுத்து: புரோஃபிபஸுக்கான சீமென்ஸ் 6ES7972-0BA12-0XA0 சிமேட்டிக் DP இணைப்பு பிளக்